http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Góp ý - thắc mắc với JKF !

Go down 
yu ri
matluuly_8990
lunakorean
Sinni_Junki
pooh1810
heocon_yeudau36
yuri
heouk_love
myn_xjk
mas
iruchan
Bobeo!!!ft__LJK
LuvULJK
mônlib
kang_ji_neul
satule
oOMoonOo
Sanne
HuongAmy
lilococoon
Karery
nhano7tk
pe_iu_anh_junki
shinya_mitsuki
leeaJun
vhtrang
bristina
shjn
Hyun
Ji
snow_baby2805
whitedaisy1988
Bilovely
Chul
punnie_kute_bear_mid
chitkute
windy_heaven
JoJo_Cute
42 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
Tác giảThông điệp
Ji

Ji

Vật Nuôi : Chó

Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeTue May 12, 2009 12:05 am

Bạn up ảnh lên photobucket rồi lấy img code, sau đó copy vào bài viết là đc mà
shjn

shjn

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeTue May 12, 2009 2:29 pm

Hyun đã viết:
à, đúng rồi, cảm ơn shjn nha. Mà Hyun hỏi thêm cái, trước khi chỉnh cái profile, tớ có bấm "stop watching this topic" ở vài topics, vậy chắc ko có ảnh hưởg jì fải ko?

shjn cũng không biết nữa, có lẽ là không sao. Hyun thử để ý xem khi có bài mới thì icon ở đầu topic có hiện là có bài mới không? Nếu vẫn là icon có bài mới thì chắc không vấn đề gì, còn nếu có bài post mới mà icon vẫn vậy thì ... shjn chịu Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 333100 hic... chưa bao giờ làm gì đến cái "stop watching this topic" cả nên shjn cũng ko rõ lắm
http://we9i.hot4um.com
vhtrang

vhtrang

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeTue May 12, 2009 5:29 pm

Ji đã viết:
Bạn up ảnh lên photobucket rồi lấy img code, sau đó copy vào bài viết là đc mà
Hi thank ban nhiu` nhiu` nha!Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 256565
Ah mà cho mình hỏi thêm nưaz. Up video từ trang youtube về thì cũng lấy code như thế ah??? hì hì

Được sửa bởi vhtrang ngày Wed May 27, 2009 4:54 pm; sửa lần 1.
https://leejunkifamily.forumvi.com
leeaJun

leeaJun

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeTue May 12, 2009 5:53 pm

cho mình hỏi sao mình vô chat nó ghi là you are disconnect là sao.Mình hem chat đc
http://www.beharry_love_shin.good.to
shinya_mitsuki

shinya_mitsuki

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeTue May 12, 2009 5:57 pm

Cho em ý kiến tí chút nhaz. Chừng nào 4rum mình có đầy đủ nhân lực, các admin dzoi mod có thể lập ra 1 sub team hok, chuyên vietsub những MV hoặc game show, movie mà có oppa trong đó. Em thấy bên mấy 4rum khác người ta cũng có cái team này
Ji

Ji

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeTue May 12, 2009 6:07 pm

Trích dẫn :
Ah mà cho mình hỏi thêm nưaz. Up video từ trang youtube về thì cũng lấy code như thế ah??? hì hì

Up video từ youtube bạn lấy link của video đó về rồi thay vào dấu 3 chấm như này: [youtube] .... [/youtube]

Trích dẫn :
cho mình hỏi sao mình vô chat nó ghi là you are disconnect là sao.Mình hem chat đc

Trên ô chat box có chữ login bạn thấy ko? click vô đó :)

Trích dẫn :
Cho em ý kiến tí chút nhaz. Chừng nào 4rum mình có đầy đủ nhân lực, các admin dzoi mod có thể lập ra 1 sub team hok, chuyên vietsub những MV hoặc game show, movie mà có oppa trong đó. Em thấy bên mấy 4rum khác người ta cũng có cái team này

Cái vấn đề đó còn phụ thuộc vào forum mình có ai biết tiếng Hàn để mà dịch ra, cả có ai biết sử dụng phần mềm aegisub để mà làm ko.Tình hình hiện nay thì hình như ko có ;)
bristina

bristina

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeTue May 12, 2009 6:21 pm

Em có ý kiến. Mình cứ lập team trans và team sub ik, rồi bắt đầu tuyển quân vào đấy sau cũng dc, trans thì mình dịch từ eng ra cũng dc, còn sub thì e đang học aegisub ^^
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Vật Nuôi : Chim

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeFri May 15, 2009 2:25 pm

[b]cho em hỏi:banner là gì?và .............fanfic là nơi dành cho post những gì thế ạ???
shjn

shjn

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeSat May 16, 2009 6:54 am

pe_iu_anh_junki đã viết:
[b]cho em hỏi:banner là gì?và .............fanfic là nơi dành cho post những gì thế ạ???
banner là cái ảnh to tướng ở đầu 4rum kìa bạn :))

fanfic là những câu chuyện do fan viết ra theo trí tưởng tượng của fan. Thế nên box Fanfic dĩ nhiên là để post những câu chuyện đó rồi. Có thể là sưu tầm, có thể là tự sáng tác, post vào cho đông vui bạn ạ Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 117130
whitedaisy1988

whitedaisy1988

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeSat May 16, 2009 8:29 am

To bristina, học aegisub nhanh lên nhé! Ah điền location nha
To shjn , you điền thêm nơi sống nữa nha!
https://leejunkifamily.forumvi.com
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeSat May 16, 2009 11:03 am

ỡ fanfic có mod chưa nhỡ???và em mún làm banner thỳ sao đc???
shjn

shjn

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeSat May 16, 2009 3:29 pm

pe_iu_anh_junki đã viết:
ỡ fanfic có mod chưa nhỡ???và em mún làm banner thỳ sao đc???

Mod box Fanfic thì chưa đâu. Là mem thôi nhưng tớ thấy box Fanfic của nhà mình hiện giờ vẫn vắng, topic thì chỉ có 1 cái, cũng chưa cần set mod cho box ấy làm gì vội, neh? :D

con chuyện banner thì nếu bạn có khả năng sử dụng photoshop để design thì có thể làm banner cho 4rum, trưng lên cho bộ mặt cái nhà phong phú Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 281834 (mặc dù tớ vẫn đang bấn cái banner hiện tại Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 865855 )

@D: rồi ạ :D
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeSat May 16, 2009 9:42 pm

uhm!!!!then kìu nhá!!!mà đúng là fanfic nhà mình vắng ghê! hình như ít ai có sở thích đọc văn!hjz Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 517469
nhano7tk

nhano7tk

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeSun May 17, 2009 2:16 pm

Mình có ý kiến! phần Junki's video trong Junki's land với Leejunki music trong thể giới âm nhạc(Entertainment's Land) bị trùng nhau kìa! Nếu mún post mí bài hát+video của oppa thì nên post ở đâu vậy? Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 388299 khi 10
Karery

Karery

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeSun May 17, 2009 3:54 pm

nhano7tk đã viết:
Mình có ý kiến! phần Junki's video trong Junki's land với Leejunki music trong thể giới âm nhạc(Entertainment's Land) bị trùng nhau kìa! Nếu mún post mí bài hát+video của oppa thì nên post ở đâu vậy? Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 388299 khi 10
bạn à, nếu là video thì post ở video, còn chỉ là mp3 thì post ở music
video là mấy cái clip của ổng đó you! cứ cho vô đó
http://vn.myblog.yahoo.com/snowyloving
lilococoon

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeSun May 17, 2009 8:27 pm

Xin hỏi 4rum nhà ta có dịch những video liên quan đén oppa ra Vietsub ko ?
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeSun May 17, 2009 10:28 pm

ô!!!!chào mừng bạn mơí của đại ja đình fan club lee jun ki!!! Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 643448
nhano7tk

nhano7tk

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeMon May 18, 2009 3:04 pm

ê,mình có ý kiến! Có một số mem ko cóa điều kiện đi học tiêng Hàn, vậy sao chúng ta ko lập 1 topic dạy tiêng hàn cho anh em nhà mình học nhỉ? Vậy phải khỏe hơn ko? có thông tin j thì mình tự xử lun. Còn hem thì chí ít cũng hỉu sơ sơ oppa nói j trong blog của ổng chứ! Phải hem? Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 360668
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeMon May 18, 2009 3:07 pm

hjzhjz!!!!cũng đúng đoá!! v đang tự học tiếng hàn mà mắc thy cái bỏ dỡ!!!giờ quên hếk!!mà mất lun cuốn sách!!!!mà nhano nàk!!! nhano có học tiếng hàn rầu fai~hem???học dễ lắm hok???học đc tới đâu rầu thía???
nhano7tk

nhano7tk

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeMon May 18, 2009 3:14 pm

choài! một chữ bẻ đôi cung ko bít! Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 79637 bởi zậy mới iu cầu mở topic đó. Mà cũng may thằng anh mình đang học tiếng Hàn, mà ổng mới học đc 1 khóa, đang học khóa típ theo! Bạn nào bít Korean chỉ pà kon zới Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 835139
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeMon May 18, 2009 3:15 pm

v thỳ học đc câu :anh iu em!hehe!!bận quá chưa học típ!!!!
shjn

shjn

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeTue May 19, 2009 6:20 pm

Thì vấn đề là 4rum mình chẳng có ai biết tiếng Hàn để mà làm như vậy ấy chứ. Mà thật ra là tớ từng thử xem mấy cái bài viết dạy tiếng hàn trên mạng, chẳng biết mọi ng thế nào chứ tớ thì chẳng hiểu gì ;__;

Còn chuyện dịch sub của oppa thì đang chờ Bris mò cái aegisub kìa TT_TT
mem nhà mình chưa được chuyên nghiệp lắm, nên việc làm sub cho video mà được chất lượng thật tốt thì có lẽ chưa đc :'(
Hyun

Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeSun May 24, 2009 11:48 am

mọi ng` nghĩ sao nếu mình lập 1 thư viện, up lên hết tất cả film của KJ ssi đóg từ trước đến nay? Mình sẽ tìm film có Eng sub hoặc Kor sub từ mấy trag web nước ngòai, hoặc là chép từ đĩa ra (ko biết có đc ko ^^"), sắp xếp thời lượg mỗi ep cho tiện coi rồi đưa cho team sub, team trans "xử lí". Như vậy sẽ biến bộ film của ng` thành của mình, thu hút thêm nh` khách tới coi, cũg như fục vụ cho mem nhà mình Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 79291
shjn

shjn

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeSun May 24, 2009 11:45 pm

dạo này tớ rất ư là ngại ... lội 4rum mình =.=" cơ bản tại spam nhiều kinh dị luôn.

Trong box Xóm nhà lá, đây là nơi 888 của các mem, nhưng tớ nghĩ dù 888 thì cũng phải bài viết nào phục vụ cho chủ đề ấy, chứ tên topic một kiểu mà nội dung bài viết một kiểu thì ... Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 785982 (VD điển hình như topic chém admin (windy_haeven), Windy thì dạo này ko còn lên 4rum nữa, nên thành ra cái topic ấy thành topic 888 loạn đủ đường luôn, toàn thấy các bạn hỏi nhau địa chỉ á Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 850782 mấy kiểu đấy thì phải zô "Fan oppa.." chứ >.<)

và cả topic tuyển team trans và team sub. theo tớ thấy thì topic này có lẽ chỉ nên để những ai có khả năng tham gia vào các team ấy vào đăng kí thôi cho khỏi loãng topic. Còn dù là thắc mắc về team trans và sub thì tớ nghĩ nên thắc mắc vào topic này, topic này là tổng hợp Góp Ý + thắc mắc mà, neh? :D
nhano7tk

nhano7tk

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitimeMon May 25, 2009 4:54 pm

Hyun đã viết:
mọi ng` nghĩ sao nếu mình lập 1 thư viện, up lên hết tất cả film của KJ ssi đóg từ trước đến nay? Mình sẽ tìm film có Eng sub hoặc Kor sub từ mấy trag web nước ngòai, hoặc là chép từ đĩa ra (ko biết có đc ko ^^"), sắp xếp thời lượg mỗi ep cho tiện coi rồi đưa cho team sub, team trans "xử lí". Như vậy sẽ biến bộ film của ng` thành của mình, thu hút thêm nh` khách tới coi, cũg như fục vụ cho mem nhà mình Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 79291

ý kiến rất hay, mình cũng có ý định vậy.Trong phần phim ảnh, đối với mỗi bộ phim chúng ta sẽ gửi kèm linkdown và xem online.Để nếu có ai đó tìm kiếm mí bộ phim oppa đóng có thể vào xem link từ nhà web mình. Đó cũng coi như là 1 cách để PR cho web mình rùi.mình đề nghị là mỗi phim nên có nhìu sub: eng, viet, fren,... để phục vụ đông đảo pa` kon. Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 949915
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý - thắc mắc với JKF !   Góp ý - thắc mắc với JKF ! - Page 2 Icon_minitime

Góp ý - thắc mắc với JKF !
Trang 2 trong tổng số 6 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
 Similar topics
-
» Giải đáp các thắc mắc về Design :)