http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Ai ở Nha Trang thì vào đây

Go down 
corunbi
Kaybich
<>
satule
Karery
darksnow
Ty_Bo
Yupi
kang_ji_neul
heocon_yeudau36
Bobeo!!!ft__LJK
15 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
Tác giảThông điệp
kang_ji_neul

kang_ji_neul

Vật Nuôi : Chó

Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 10:47 am

to all: Ban nãy ss Karery có nói với Kang về việc off ở Nha Trang. Tuy chỉ có 5 mem nhưng chúng ta vẫn nên chủ động trong việc này. Chúng ta nên bàn về thời gian và địa điểm họp off ở Nha Trang, chụp hình rùi gửi đến 4rum để đưa vào album. Các bạn có ý kiến gì về nơi họp thì đưa ra, mong là sớm đc gặp mặt nhau!
Ty_Bo

Ty_Bo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 10:49 am

uk , dc thoi. nhung chu yeu la thoi gian thoi
Ty_Bo

Ty_Bo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 10:52 am

mak` noi truoc' buoi? toi' m` di hem đc dau dey'
heocon_yeudau36

heocon_yeudau36

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 12:20 pm

Zậy thì bọn mình hẹn gặp buổi chiều đi. Mình thì rảnh buổi chiều từ thứ 3 đến thứ 6, khoảng 3h rưỡi đến 5h, còn các bạn thí h nào rảnh giống mình thì cùng nhất chí 1 buổi nào đó nhé!! Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 256565
http://vn.myblog.yahoo.com/heocon_yeudau36/
Yupi

Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 3:29 pm

vại thứ 5 đi, khoảng 4h30'...các you thấy được ko, địa điểm thì ko rành = các bạn ở Nha Trang rồi, chọn một quán cà phê hay trà sữa nèo đó, họp phòng riêng đi nha, được ko......Kang ơi Kang à, 2 đứa mình cố gắng đi nha được ko........mí you thấy sao...thứ 5 có ổn ko....
http://360.yahoo.com/luvis_147
heocon_yeudau36

heocon_yeudau36

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 3:47 pm

Yupi ơi, cafe ở Nha trang chém mắc lém, mà bọn mình thì tài chánh cũng có hạn thoai.., hay bọn mình đi uống trà sữa đi, nhưng mà ở wán trà sữa thì hông có fòng riêng, Yupi chịu hông?
kang_ji_neul

kang_ji_neul

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 5:46 pm

uh thui khỏi cần phòng riên cũng đc. Lúc nãy Kang với Yupi có bàn rùi, sợ off lần này 1 là Kang ko đi, 2 là Yupi ko đi đó. Vì cả 2 đều kẹt giờ mất rùi.......Để tính lại coi sao đã! Mấy bạn có ý kiến gì về địa điểm ko? Nói đi chứ Kang vơi Yupi thì ko rành về khoản này lắm. Thui tụi mình cứ đi trà sữa cho tiện nhá. Heo con có bik chỗ nào lí tưởng ko? Mở cửa buổi tối càng tốt
heocon_yeudau36

heocon_yeudau36

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 9:36 pm

Theo ý kiến của Bo lúc đầu thì bọn mình gặp nhau tại wán trà sữa nằm trên đường Đinh Tiên Hoàng, đối diện một bên trường Lý Tự Trọng, chỗ đó mở cửa cả buổi tối. Còn về thời gian, Kang zà Yupi rảnh giờ nào thì cứ nói, bọn mình sẽ sắp xếp lại nha.!!!
Mọi ngừi ơi,về kế hoạch, mình nghĩ đơn giản là tụi mình đi uống trà sữa gặp mặt zà làm wen, sau đó sẽ rủ nhau ra Quảng truờng 2/4 chơi zà chụp ảnh kỉ niệm ở đó lun, các bạn thí sao?? Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 256565
satule

satule

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 9:46 pm

mọi người chụp ảnh nhiều vào nhé!! ai cũng phải chụp thấy mặt ko chơi trò dấu mặt àh.
Bo ơi em rủ Ty đi chung lun được ko??? cho vui. heheh
Kaybich

Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 11:16 pm

Này, sao đi đâu cũng nghe bàn tán cái vụ giấu mẹt thía nhỉ?
Ty_Bo

Ty_Bo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 25, 2009 9:16 am

di uong cafe lam zi cho noi>? mun., di uong tra sua dc oi` :D:D
kang_ji_neul

kang_ji_neul

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 25, 2009 10:01 am

uh thì uống trà sữa chứ sao, đã bàn hết rùi mà.
Tình hình của Kang và Yupi như thế này nè: Vì xa nên chắc là ba mẹ ko cho đi rùi (dù gì cũng còn nhỏ nên ko thể tự mình vào đó đc Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 687544 Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 687544 Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 687544 ) Yupi định thứ 5 này đi SG rùi săn tiện ghé qua đi off ở Nha Trang lun, nhưng nếu dzậy thì chắc Kang ko đi đc (lí do trình bày ở trên) còn Kang thì đinh tháng 7 tới, Kang sẽ đi ĐH CNBH tỉnh, có gì vào đó rùi buổi tối sẽ cùng mọi ng` gặp nhau luôn, nhưng nếu dzậy thì Yupi lại đi ko đc,....
Nói chung là cả 2 đều ở xa nên việc đi lại rất khó khăn. Mọi ng` ở Nt thì thuận tiẹn rùi, thui trc mắt cứ bàn địa điểm cái đã, có gì các bạn cho Kang xin nik hoặc số đt để vào đó dễ liên lạc
Yupi

Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 25, 2009 10:32 am

..nài...các bạn thử tính xem xêm xêm mỗi bạn phải có trong hầu bao là bao nhiu cent ây......nếu ko có đi phòng riêng thì cũng được...thôi dù sao thì chỉ trong tháng 7 tới đi cũng được...cứ hai tuần là Yup phải vào SG...chìu mai phải đi típ......tháng 7 châm chước tháng sinh nhật của Yup nên hi vọng pa mẹ sẽ nới lỏng một chút...có vẻ ko ổn với Yup...sức khoẻ bây h cũng rất tệ....nhưng Yup sẽ cố găng hết mình để được đi...mọi người cứ bàn típ kế hoạch đi...miễn sao thuận lợi cho mọi người là được rồi.....Yup sẽ cố gắng sắp xếp...Kang chắc chắn là đi được rồi đó...bạn nào cho Kang số phone để tiện liên lạc đi há...khụ khụ...đừng bận tâm tới Yup...chuyện Yup đi được hay ko ko wan trọng...đã post ảnh lên rùi ...hàng ngày Yup vẫn lên 4rum đều đặn mà...có điều cm hơi ít vì có nhìu lúc Yup ko bik nói gì nhát như thỏ đế í mà...Yup sức khoẻ ko được tốt lắm...lại còn nhỏ nữa..pố mẹ quản kĩ lắm....các bạn iu quí...Yup coi 4rum như ngôi nhà thứ hai của mình vậi...được trò chiện (dù rất là ít) với mọi người trong 4rum hàng ngày là Yup vui rồi...khụ khụ... thấy mặt Yup rồi thì chỉ mong sau này lỡ gặp nhau ngoài đường chào Yup một tiếng "2" nhá...để bik là bạn nhà mình...vại thôi...mọi người bàn típ đi....cố lên....FIGHT!!!!!!!!!!!! hi vọng là tụi mình of thành công nhán.....=))
heocon_yeudau36

heocon_yeudau36

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeFri Jun 26, 2009 12:16 pm

Zậy chằng lẽ bọn mình hông đi dc sao, bùn wá àAi ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 180207, Kang đi dc thì Yup lại hông, còn có Yub thì lại Kang hông đi dc, zậy sao off thành công đây?? Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 59741
Bobeo!!!ft__LJK

Bobeo!!!ft__LJK

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeFri Jun 26, 2009 2:17 pm

Bây giờ mọi người muốn như thế nào. thui bây giờ bo sẽ cho số dt: 01282735302. ai muốn như thế nào thì cứ gội rồi bo sẽ trả lời. bây giờ chúng ta sẽ dự định đi off vào ngầy chủ nhật tuần này. yupi và kang khong thể đi xe buýt vào được ah.
địa điểm là chúng ta sẽ làm tại quán trà sữ castus lúc 3h chiều. giờ đó các bạn có đi được không. nha trang voi ninh hoa xa nhung cung khong xa bang vao sg de of nên các bạn phải cố gắng nhé.
mông lf sẽ đông đủ.
có gì thì cứ gọi cho B Nhen
Bobeo!!!ft__LJK

Bobeo!!!ft__LJK

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeSat Jun 27, 2009 2:10 pm

không. về chuyện đi off thì chúng ta phải làm sao đi cho bằng được. chẳng lẽ ở gần nhau như vậy mà chỉ gặp mặt nhau khó như vậy sao. về mặt ti, bo, heocon, thì đã ok nhưng mà còn kang và yupi. chúng ta chỉ có 5 mem thôi mà sao off khó vậy. chúng ta cố lên đi chứ. B hy vọng rằng các bạn sẽ phải tích cực hơn trong chuyện này chút xíu đi. nhân dịp này thì chúng ta làm wen nhau luôn chứ có gì khó đâu. còn nếu bạn nào có việc bận vào ngày đó thì các bạn nói với B rồi B sẽ xắp xếp lại xem. nhưng chúng ta nên đi vào buổi chiều từ 3h --> 5h thì ok.
bây giò B nói như thế này: chúng ta sẽ đi off vào ngày thứ 3 tức là ngày 30/6. địa điểm Book caffe nằm trên lầu 3 của nhà sách phương nam. chỗ đó lịch sự, giá cả của học sinh sinh viên nên về vấn đề này thì khỏi lo. nếu ai có thắc mắc gì thì cứ pm cho B nhen.
nick của B đây: magic_violent_3000 hoặc là Mobi: 01282735302
Yupi

Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 28, 2009 8:37 pm

uhm...chắc là được đó...phải cố thôi...Kang ơi....cứu bồ với nhoá....=((
kang_ji_neul

kang_ji_neul

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 28, 2009 9:22 pm

thoy thoy....Kang đã nói với Bo rùi....lịch off chắc phải dời lại đến tháng 7 mới đi đc......mọi ng` tạm nhớ nhau đã....hik hik......
Bobeo!!!ft__LJK

Bobeo!!!ft__LJK

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 9:56 am

kang ơi cố gắng chút không được ah. anh trong hội người già mà tổ chức of không được thì wee lắm. cố gắng lên đi. mặt dù biết là khó khăn. vậy thui chúng ta sẽ off 2 lần nhen. được không. lần thứ nhất có mặt có yupi còn lần thứ 2 thì không. được chứ
Yupi

Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 10:33 am

thui...cứ vại đi...àm em đi một mình vào trong đó sợ lắm cơ....Kang à...cố gắng đi đi mà...làm ơn đi...tháng 7 tới yup đi SG liên miên hà...làm ơn i mừ...Kang iu quý.... Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 835139 Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 835139 Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 517469 Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 517469
Bobeo!!!ft__LJK

Bobeo!!!ft__LJK

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 10:38 am

@kang: cố lên em ơi. đi mà năn nỉ em lun. lần đầu tiên mem trong hội người già đi năn nỉ nhen.
@yupi: được lắm. em cứ cố thuyết phục kang đi nhen.
@heocon: sao im hơ liặng tiếng rồi em ơi. xuất hiện comment cho anh biết chứ
@ty_bo: mày chết ở đâu rồi. ra đây tau biểu coi. có đi off không thì bảu tau một tiếng chứ. imhơi luôn rồi.
Yupi

Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 10:45 am

ắc...nhưng lỡ kon kang noá ko đi được thfi em tự đi xe bus một mình...tự vào NT, tự đi kiếm chỗ một mình hả...chắc chịu ko nỏi quá....hay có ai bik đi xe đạp hok thì tới chỗ bến xe buýt hay đậu tuyến đi Vạn Giã đó...em tự bắt xe buýt ở Ninh Hoà khoảng 1h30'..tới nơi khoảng 2 h30'...xong ùi...anh Bo cử ai đó có xe đạp đi đón em đi..chứ từ bến xe đến chỗ hén...đi bằng taxi chắc em chik lun á......chùi ui...nản quá lun ta....kang ơi là kang đi đi mà...lạy lun á.....
kang_ji_neul

kang_ji_neul

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 7:41 pm

ờ...ờ....Kang cũng mún đi lắm đoá..... Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 835139 Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 835139 Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 835139 nhưng mờ đừng coá lạy Kang, có lạy thì qua lạy ba má Kang thử coi hiệu quả ko là bik liền......Yupi bik rõ tính ba má Kang mà còn nói dzậy hả???? Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 86066 Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 86066 Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 86066
Bobeo!!!ft__LJK

Bobeo!!!ft__LJK

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 8:34 pm

ok. yupi co so dt thoai khong. A bo se ra don yupi. yupi cho bo so dt di.
corunbi

corunbi

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 9:42 pm

Mình là mem mới đây.mình được yupi giới thiệu Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 256565
Minh cũng là dân Nha Trang nhưng đang học trong SG. khi 3
nhưng nếu có ò thì mình sẽ cố gắng chạy về.
nếu mấy ss sắp xếp được t7 ỏ CN thì ok Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 720353
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai ở Nha Trang thì vào đây   Ai ở Nha Trang thì vào đây - Page 2 Icon_minitime

Ai ở Nha Trang thì vào đây
Trang 2 trong tổng số 7 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next