http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

các bạn đóng góp hình chibi của oppa để làm mẫu thêu gửi tặng oppa

Go down 
Tueny
satule
whitedaisy1988
yuri
Sinni_Junki
cafe_lanuna
LuvULJK
kaby_chan
cloverxinhxinh
Kaybich
Tristie
vhtrang
nhano7tk
17 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2

bạn lựa chọn mẫu:
1. mẫu 1
các bạn đóng góp hình chibi của oppa để  làm mẫu thêu gửi tặng oppa - Page 2 Vote_lcap150%các bạn đóng góp hình chibi của oppa để  làm mẫu thêu gửi tặng oppa - Page 2 Vote_rcap1
 50% [ 3 ]
2. mẫu 2
các bạn đóng góp hình chibi của oppa để  làm mẫu thêu gửi tặng oppa - Page 2 Vote_lcap10%các bạn đóng góp hình chibi của oppa để  làm mẫu thêu gửi tặng oppa - Page 2 Vote_rcap1
 0% [ 0 ]
3. mẫu 3
các bạn đóng góp hình chibi của oppa để  làm mẫu thêu gửi tặng oppa - Page 2 Vote_lcap10%các bạn đóng góp hình chibi của oppa để  làm mẫu thêu gửi tặng oppa - Page 2 Vote_rcap1
 0% [ 0 ]
4. mẫu 4
 0% [ 0 ]
5. mẫu 5
các bạn đóng góp hình chibi của oppa để  làm mẫu thêu gửi tặng oppa - Page 2 Vote_lcap150%các bạn đóng góp hình chibi của oppa để  làm mẫu thêu gửi tặng oppa - Page 2 Vote_rcap1
 50% [ 3 ]
Tổng số bầu chọn : 6

Tác giảThông điệp
Tristie

Tristie

các bạn đóng góp hình chibi của oppa để  làm mẫu thêu gửi tặng oppa - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn đóng góp hình chibi của oppa để làm mẫu thêu gửi tặng oppa   các bạn đóng góp hình chibi của oppa để  làm mẫu thêu gửi tặng oppa - Page 2 Icon_minitimeWed Jul 15, 2009 8:11 pm

Hình của Hina kute lắm đoá ^^
em có tấm đó mà hình bự bự hok??? send ss zí =D
tsuki

tsuki

Vật Nuôi : Chó

các bạn đóng góp hình chibi của oppa để  làm mẫu thêu gửi tặng oppa - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn đóng góp hình chibi của oppa để làm mẫu thêu gửi tặng oppa   các bạn đóng góp hình chibi của oppa để  làm mẫu thêu gửi tặng oppa - Page 2 Icon_minitimeWed Jul 15, 2009 9:26 pm

Vì thời hạn là 18/7 nên em post mẫu vẽ đây. Mong các sis đừng quýnh em vì vẽ anh Lee xấu nhe. khi 5 khi 5
các bạn đóng góp hình chibi của oppa để  làm mẫu thêu gửi tặng oppa - Page 2 15-07-09_2110
grapes_iujunki

grapes_iujunki

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn đóng góp hình chibi của oppa để làm mẫu thêu gửi tặng oppa   các bạn đóng góp hình chibi của oppa để  làm mẫu thêu gửi tặng oppa - Page 2 Icon_minitimeSun Jul 19, 2009 11:25 am

không đâu, đáng iu lắm , tsuki co0s năng khiếu ghê , mầu em tô cũng rất đẹp >.<
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn đóng góp hình chibi của oppa để làm mẫu thêu gửi tặng oppa   các bạn đóng góp hình chibi của oppa để  làm mẫu thêu gửi tặng oppa - Page 2 Icon_minitimeThu Jul 23, 2009 7:11 pm

hix, thí ai cũng vẽ đẹp .... em vẽ cây còn thí xấu nóy chi vẽ oppa nhà mình :((
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn đóng góp hình chibi của oppa để làm mẫu thêu gửi tặng oppa   các bạn đóng góp hình chibi của oppa để  làm mẫu thêu gửi tặng oppa - Page 2 Icon_minitime

các bạn đóng góp hình chibi của oppa để làm mẫu thêu gửi tặng oppa
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» zui quá cơ!!!!oppa ơi,mủi ngài cóa thỉa đc nhìn thí oppa "xấu xấu" gòu
» Thành viên JKF vào show hàng nào ... hàng ngon có thưởng =)))))
» Vì sao bạn yêu mến jun oppa???
» Ai iu oppa nhat?
» Facebook cho fan VN của Jun Ki oppa >:) Cùng nhau share Facebook !