http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Help!!! Ai bít cách tạo account tren Cyworld.nate.com ko??????

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
anna16

Help!!! Ai bít cách tạo account tren Cyworld.nate.com ko?????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Help!!! Ai bít cách tạo account tren Cyworld.nate.com ko??????   Help!!! Ai bít cách tạo account tren Cyworld.nate.com ko?????? Icon_minitimeTue Jul 07, 2009 12:15 pm

Huhuhuhuhu ai bít cách tạo account trên cyworld của hàn quốc thì giúp jới. Oppa thân iu chăm post blog thế mah mình thì ko coi đc. huhuhu. Giúp zới các mem thân iu!!!
Hyun

Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: Help!!! Ai bít cách tạo account tren Cyworld.nate.com ko??????   Help!!! Ai bít cách tạo account tren Cyworld.nate.com ko?????? Icon_minitimeWed Jul 08, 2009 7:23 am

^^" 1 số mem trog 4rum mình đã có acc trên cy rồi đấy
nhưg Hyun thì vẫn chưa tạo đc acc nào (dù đã có ngừi chỉ) vì bị lằg nhằg việc gửi ảnh chụp CMND/ Passport ~"~
lunakorean

lunakorean

Vật Nuôi : Chó

Bài gửiTiêu đề: Re: Help!!! Ai bít cách tạo account tren Cyworld.nate.com ko??????   Help!!! Ai bít cách tạo account tren Cyworld.nate.com ko?????? Icon_minitimeWed Jul 08, 2009 8:12 am

Uả...ai tạo được rồi vậy, ss Hyun cho em đúng địa chỉ ngừi đó đi...để em đi mần ngừi đó chớ, con bạn em có nick nhưng 1 tuần nó chỉ cho em vào có 1 lần thâu à...
https://leejunkifamily.forumvi.com/
pooh1810

pooh1810

Bài gửiTiêu đề: Re: Help!!! Ai bít cách tạo account tren Cyworld.nate.com ko??????   Help!!! Ai bít cách tạo account tren Cyworld.nate.com ko?????? Icon_minitimeWed Jul 08, 2009 11:54 am

@luna:u?a pạn em la` Ha`n quô'c?hay n'c ne`o thê'? ss cu~ng zô cy cu?a oppa ma` toa`n the'y HQ zo'i TQ la` đông đa?o.
Ma` em wen ban trên cy oppa hay thi'a! ss cu~ng lên thươ`ng xuyên ma` hok wen ai hê't Help!!! Ai bít cách tạo account tren Cyworld.nate.com ko?????? 850782
ah`!oppa nha` mi`nh mo'i post 2 a?nh trong photo i'! oppa mi`nh zz..zz..zz trong pho`ng chơ` VIP cu?a sân bay bên Newyork i' Help!!! Ai bít cách tạo account tren Cyworld.nate.com ko?????? 281834
Hyun

Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: Help!!! Ai bít cách tạo account tren Cyworld.nate.com ko??????   Help!!! Ai bít cách tạo account tren Cyworld.nate.com ko?????? Icon_minitimeSat Jul 18, 2009 10:26 am

to luna: có pooh đăg kí acc trên cy rồi kìa :">
dạo này cy sao sao ấy ~"~ có v3 như bị ảnh hưởg bởi vụ sập mạg HQ, NB thì fải
Bobeo!!!ft__LJK

Bobeo!!!ft__LJK

Vật Nuôi : Chó

Bài gửiTiêu đề: Re: Help!!! Ai bít cách tạo account tren Cyworld.nate.com ko??????   Help!!! Ai bít cách tạo account tren Cyworld.nate.com ko?????? Icon_minitimeSat Aug 29, 2009 11:40 pm

lên cái đó oàn tiếng hàn không. đọc không hiểu tí nào cả, sao mà đăng kí được. mà hình như hồi bữa sis tranghoang tạo được hay sao ah. hờ sis ấy đi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Help!!! Ai bít cách tạo account tren Cyworld.nate.com ko??????   Help!!! Ai bít cách tạo account tren Cyworld.nate.com ko?????? Icon_minitime

Help!!! Ai bít cách tạo account tren Cyworld.nate.com ko??????
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nếu trên đời này k có uppa?!
» NGẮM ANH LEE TRÊN TRANH NÀO