http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...

Go down 
Bobeo!!!ft__LJK
sun
chippu
oppa_fan
hoaquynh95
vat35107
tsuki
lollypop
p3nhox_pee_pop
candy_love_junki
cloverxinhxinh
hey_star
eraV_blu
love_2336
Wang_Zi_kUtE_10V3
bekemsua
wendymiddle
[n]hỏ_[x]inh_9x
mônlib
Hyun
heocon_yeudau36
Ty_Bo
shamy
darksnow
pe_iu_anh_junki
kang_ji_neul
pymchan1012
lunakorean
grapes_iujunki
luv leejunki
LOVELEE
yuri
mimi841996
satule
Sinni_Junki
oOMoonOo
<>
vhtrang
iruchan
43 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next

Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...
Ngoại hình tuyệt đỉnh (không thể rời mắt khỏi oppa được :X)
[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Vote_lcap137%[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Vote_rcap1
 37% [ 22 ]
Diễn xuất cực hay (có bao giờ khóc khi xem oppa đóng phim chưa ? :( )
[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Vote_lcap144%[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Vote_rcap1
 44% [ 26 ]
Giọng hát truyền cảm và sexy vô đối XD
[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Vote_lcap10%[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Vote_rcap1
 0% [ 0 ]
Khác (là gì thế, nêu ra cho tớ biết với :p)
[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Vote_lcap119%[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Vote_rcap1
 19% [ 11 ]
Tổng số bầu chọn : 59

Tác giảThông điệp
iruchan

iruchan

[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Empty
Bài gửiTiêu đề: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 1:09 pm

Hơi tò mò nên lập ra cái poll này :p

Không giấu mọi người, cái thứ tình yêu sét đánh này đều do ngoại hình đỉnh cao của oppa mà thôi = . = Lần đó là lần iru xem cái poll trên 1 site nước ngoài, hình như là trang beststuff. Poll đó bầu best looking Korean actors và oppa ko đứng no.1 - nhưng lúc đó quả thật mắt Iru chỉ dán chặt vào hình oppa mà thôi =) đầu thì cứ nghĩ "Oh my gosh, ai mà good-looking thế nàyyyy"

Ngay sau đó liền bắt đầu công cuộc đào bới Internet để tìm phim của oppa =)) DIễn xuất ko thể chê đ/c XD - rồi Iru cũng dấn thân vào thành fan của oppa hồi nào ko hay =))

Được sửa bởi iruchan ngày Fri Jun 19, 2009 7:00 pm; sửa lần 1.
vhtrang

vhtrang

Vật Nuôi : Chó

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 1:19 pm

Mình mở hàng cái nhể?
Lúc đầu xem ảnh oppa ko thik lắm, còn ghét cơ vì thấy người j` mà giống con gái quá ah, hem thik [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 333100
Nhưng mà đến khi xem My girl, ấn tượng lun, thấy oppa khóc (bình thường ghét con trai khóc) nhưng tự nhin bị rung rinh, thấy oppa diễn xuất thật hay, từ đó mới thik, bi h thì.......... [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 225502 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 225502 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 225502
https://leejunkifamily.forumvi.com
<<wolf>>

<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 1:48 pm

lúc đầu thấy hình oppa hok thik chút nào zì thấy jống girl wớ (lúc đó oppa mới đóng King )..[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 401948 ..nhìn boy mà nữ tính thế nên thấy ghét cực kỳ...[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 237144 .hehee....gòi cái zô tình coi "My girl" thấy oppa hay hay lạ lạ nên bắt đầu mò tìm mấy fim mà oppa đóng ...[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 568799 ...xong gòi nghiền lun tới h ....[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 643448 .....hohoho....[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 146654 ...noi túm lại là oppa thu hút w bằng diễn xuất sau đó mới tới ngoại hình "đẹp lạ" của oppa.....[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 720353
oOMoonOo

oOMoonOo

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 2:11 pm

Em lúc đầu cũng hok chú ý lắm...koy Iljimae thấy anh nì hài hài...đẹp thì cũng đẹp theo kĩu HQ thôi...cũng wen mắt gòi...
Nhưng sau khi nghe mama phán 1 câu thèng nì đẹp giai thía...lên mạng search hình để kiểm chứng thì ôi thôi...ngất gòi [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 835139 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 835139 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 835139
Đẹp lạ...theo kỉu Lee Jun Ki [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 698603 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 698603 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 698603
Diễn xuất của oppa thì khỏi chê gòi...Iljimae thì mỗi lần oppa khóc thì em khóc...trong Time...lúc oppa bị mất trí nhớ...cười đểu...gòi thành đại ca...em sợ lắm...oppa đóng cứ như thiệt...làm em sợ con ng` của oppa thành như dzậy...(đúng em là con bịnh moh [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 333100 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 333100 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 333100 )
Nói chung cái j của oppa...thuộc dzề oppa là em iu hít [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 215822 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 215822 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 215822
Sinni_Junki

Sinni_Junki

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 2:46 pm

Em pÓc Tem nữa nhá [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 256565
Em lúc đầu thì xem phim Mygirl ngay tập oppa đánh lũ xã hội đen cứu chi lee dae hee oppa đấm đá lái xe hơi cỰc kì lạng lách cực kì hấp dẫn . Nhìn oppa lúc đó vừa nam tính vừa lãng tử một cái gì đó nó thu hút và quýên rũ lắm . Nhưng mà đến phim iljimae thì thật sự oppa đã chinh phục đc Em á . Lúc thì oppa zuj zẽ nụ cười quýên rũ làm trái tim xao động ,lúc thì mang nỗi bùn khôn xiết . Khi mà oppa khóc thì tự nhiên nước mắt cứ tuôn ra như suối nức nỡ luôn . oppa lun làm em cãm động hixhix . Mong sEo oppa ngày càng đóng nhiều bộ phim hay như vậy để em đc nhìn thấy oppa đc khóc cùng oppa . Mong sau 2 năm đi NVQS về oppa sẽ trỡ lại và tỏa sáng đem lại tình yêu cho tất cả chúng ta hihi nhất là ngÔi nhà này leejunkifamily.Oforum.biz sẻ mãi yêu và ái mộ oppa mãi mãi [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 98510
http://vn.myblog.yahoo.com/sinni-dethuong
satule

satule

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 2:52 pm

ss ko biết [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 850782 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 850782 ss ko biết ss bị oppa thu hút bởi cái gì, [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 388299 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 388299
ss thấy oppa đẹp đó!! [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 146654
oppa diễn xuất hay đó [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 40194
nhưng khi thấy lần đầu trong my girl ss chỉ thấy oppa hay hay thế là tìm kiếm và ngày càng chết ngấc [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 25682 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 25682
túm lại là ko biết vì sao bị thu hút [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 697190 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 907796
chắc là do ss quá..............ngây thơ nên ko nhận ra (ko mún nói là stupid) [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 333100 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 333100
mimi841996

mimi841996

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 2:56 pm

con em thi boc tem thu 1 moi dau thi nghe nguoi ta noi mygirl hay nen xem thu thì thấy oppa lúc đó cũng binh thường thui ko wan tam nhìn hơi giống con gái thấy cũng lạ lạ nên lên mạng tim thử thì[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 517469 ghiền lun sau do lùng sụp phim oppa dong coi bay gio thi giống ss trang [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 215822 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 215822 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 215822
yuri

yuri

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 3:16 pm

Người tiếp theo bóc tem nà!
Biết Lee Jun Ki qua báo chí với bộ phim King,( hồi đó phim này nổi tiếng lắm), đọc báo viết về uppa, cảm thấy khâm phục 1 con người chịu hy sinh vì nghệ thuật như vậy, và thầm nghĩ "thì...mới có thể nhập vai đến như vậy". Bẵng đi 1 thời gian, khi HTV2 chiếu My Girl, thấy có giới thiệu tên Lee Jun Ki nhưng chỉ coi vài tập sơ sơ, mà trong phim này thì uppa lại để tóc dài => liên tưởng tới King => k thích! Và khi HTV7 chiếu Thời đại cừu và sói, cảm thông với nhân vật Seo Hyun( lúc nhỏ) nên khi Seo Hyun lớn, mình căng mắt ra coi diễn viên nào sẽ đóng vai ấy. Rồi như 1 tiếng sét đánh trúng tim! Uppa xuất hiện với mái tóc cắt gọn gàng(lúc ở sân bay bắt khủng bố đó!), "trời ơi, ai mà đẹp trai thế!". Lên mạng tìm tên phim+ tên diễn viên, mới hay đó chính là Lee Jun Ki.Trong 1 phút k thể nói nên lời, mình đã mém khóc vì hối hận! Hối hận vì đã chê bai uppa thậm tệ, hối hận vì cái tính hay đánh giá người khác qua vẻ bề ngoài của mình và.. hối hận vì đã k biết anh sớm hơn!

Nếu như có ai đó hơn hẳn anh, nổi trội hơn anh, thì lúc đó em sẽ thôi yêu anh. Nhưng trong mắt em, anh là người k bao giờ thay thế được...
LOVELEE

LOVELEE

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 4:15 pm

nói thịt mình cũng như ss w lúc đầu xem my girl o thik anh lee nhìu lắm [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 333100 ,vì cứ thấy lạ lạ sao ý [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 850782 (cũng tại cái fim í đứa nào hoá trang cho anh lee cái mẹt tráng fếch [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 112409 ).nhưng khi xem iljimae,time,king's man thì bắt đầu tim rụng từng miếng [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 517469 .người đâu mà cute thí,lại hoá thân vào nhân vật vô cùng tiệt zời [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 511272 . trùi ui,zậy là từ đó đến h mê lun o bỏ nổi [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 215822
luv leejunki

luv leejunki

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 4:27 pm

hj kon mjnh thj thix a junki trong phim iljimae [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 225502 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 225502 trong phjm ay a junki that ze thuong+nhi nhanh+sung cam nua~(luv oppa nhjeu) [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 517469
http://vn.myblog.yahoo.com/babykissngocthanh
grapes_iujunki

grapes_iujunki

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 5:04 pm

ngoại hình , nếu opa không đẹp thì chắc mình chẳng chịu khó ngồi xem ổng diễn xuất thế nào đâu , her her her , đầu tiên cứ phải no con mắt cái đã hi hi hi , mê zai không phải là một cái tội , chỉ có zai làm ng ta mê mới là có tội thôi ế he he he he
lunakorean

lunakorean

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 5:20 pm

Cái hùi Iêm xem King's man Iêm 0 thích oppa cho lắm, người đâu mà giống con gái từ cử chỉ, tính cách đến hành động...pà mẹ thì kêu nhìn là bít dân Hàn Quốc...cái mặt thế kia là bít đi phẫu thuật...Iêm cũng chả nỏi rỳ[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 333100
Ai ngờ đâu lúc Iêm xem Time trên HTV7 bị oppa hớp hồn luôn...người đâu mà đẹp thía, nam tính thía:khi 16: ...Rầu mới lò dò lên mạng tìm oppa...đọc xong oppa đóng phim King's man xém khóc vì hùi đó dám chê oppa xấu...[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 300585
Lúc Iêm thuê đĩa My girl về xem (hùi đó hâm mộ oppa rầu)...pà mẹ lại nói cái thằng đó nhìn bít ngay là Pt...Iêm bực quá[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 224650 kêu "mẹ ghen tị cũng vừa phải thôi, từ nhỏ đến lớn ảnh chưa bao giờ đặt chân đến thẩm mỹ viện chứ đó mà phẫu thuật, đừng nhìn bề ngoài người ta rồi phán xét như thế nào cũng được"( bị la 1 tăng,[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 246421 cấm đi chơi 1 tuần lễ, Iêm cũng chả thèm ngó mặt mẹ Iêm) Pà mẹ Iêm ngăn cấm Iêm thần tượng Oppa, mà pã càng ngăn cấm Iêm càng yêu oppa nhiều hơn, càng nghĩ tới oppa nhiều hơn mới đau:khi 19: . Càng ngày lại càng dấn thân vào con đường nguyện chết nguyện sống vì oppa, pã sợ quá đành cho Iêm iu mến(ai bỉu oppa chả có scandal nào, pã cũng động lòng theo:khi 13: )
https://leejunkifamily.forumvi.com/
pymchan1012

pymchan1012

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 8:59 pm

em thỳ thik nhứt nhứt cái gọi là "nụ cuời thiên thần" và "nháy mắt chết ng`" of oppa [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 215822 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 215822
em thik oppa tự bộ fym The King' s man cơ [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 79291 cũg lâu rồy, em bỵ oppa mê hoặc cũg từ đó, sau nài coi thêm My Girl, rồy là Virgin snow rồy tớy Lijimae ... thỳ em bỵ hút hồn tuyệt dốy luôn
[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 281834 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 865855 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 215822 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 511272 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 131973 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 598876 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 225502 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 340798 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 146654
http://360.yahoo.com/girlpro_1012
kang_ji_neul

kang_ji_neul

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 9:49 pm

Kang giống với đa số mọi ng`, ban đầu ghét oppa lắm vì giống con gái cực [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 333100 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 333100 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 333100 Nhưng khi xem phim Nhất Chi Mai mà oppa đóng thì thay đổi hoàn toàn cách nghĩ về oppa lun, oppa khóc trong phim làm Kang rất xúc động, diễn xuất ko chê vào đâu đc. Vai diễn đó đã làm Kang iu mến oppa nhìu hơn,...... [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 517469 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 517469 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 517469 Làm Kang tương tư nhân vật Ijimae mất 1 tuần
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Vật Nuôi : Chim

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 10:14 pm

hÝ!!!! hình như tui lạc loài!!móy đầu là 2 năm trước tui thấy oppa trong ảnh, đợp wá nên mê trước!!mà dzý lại sự tích của tui 4rum có mý ss kia nék rùi!!!jờ làm bjếng kể nữa!!!hý
darksnow

darksnow

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 10:25 pm

lúc đầu nhìn ngoại hình thì giống con gái, cũng cảm zac bình thường thôi,nhưng sau khi coi film Cừu và sói thì khác. diễn xuất rất hay đã thu hút và cứ thế theo dõi film và cả tài of oppa.dần rồi mê ổng khi nào ko hay:">
shamy

shamy

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 10:42 pm

[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 949915 tình hình là lần đâu nhìn hem có ấn tượng
[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 698603 Lần thứ 2 cũng ko có ấn tượng nốt
[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 850782 Lần thứ 3 Cũng ko có nốt
[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 517469 tự nhiên càng nhìn càng iu
http://yume.timnhanh.com/shamyan
shamy

shamy

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 9:53 am

[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 949915 p/s 1 cái nữa, sham chết oppa lần thứ 4 là khi nhìn oppa ngủ á [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 225502
Vốn dĩ sham thích nhìn người khác ngủ mò [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 895482 , nhưng ko ngờ oppa của mình ngủ đẹp dzi, hic hic, ngủ kiểu nào cũng ẹp.... làm tim t đập liên tù tì.... [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 248476 Chỉ ước gì lúc đó mình là cái gối....... [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 300585 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 865855
http://yume.timnhanh.com/shamyan
Ty_Bo

Ty_Bo

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 10:36 am

chao may ban. minh`la 1 boy o nha trang moi vo fr..
m` thay thik anh JK ngay tu lan dau` nhin thay' :D:D:D, ( dung nghi m` bi gay nhak')
heocon_yeudau36

heocon_yeudau36

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 10:57 am

Oppa thu hút em trong lần gặp đầu tiên là khi xem fim iljimae...,hi..hi..,xem xong rầu trở thành fan điên điên khùng khùng của oppa lun, he..he....!! [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 568799 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 643448
@Ty_bo : bạn không bịcả nhà nói là gay đâu, đừng lo..!, oppa nhà mình tuyệt đỉnh mờ, fan boy hay girl jì là hâm mộ oppa tất tần tật hết..,nhà này cũng có fan boy rầu, Ty cứ thoải mái mà t8m với chị em nghen...hi..hi..!! [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 256565

Được sửa bởi heocon_yeudau36 ngày Fri Jun 19, 2009 10:57 am; sửa lần 1.
http://vn.myblog.yahoo.com/heocon_yeudau36/
lunakorean

lunakorean

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 10:57 am

0 nghi bị gay...nghi bị đồng tính thâu [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 698603
https://leejunkifamily.forumvi.com/
pymchan1012

pymchan1012

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeFri Jun 19, 2009 1:17 pm

hếhế, luna nói thế coy chừg Ty_bo nó sợ wớ chạy luôn thỳ khốn đó [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 850782 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 850782 hum ai nghỹ Ty_bo bỵ gay đây ák, đừg no, tất cả đều iu mến oppa hết hýhý [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 511272 chỷ có tỳh đỵch vS nhau thôy [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 79291 húzhúz [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 79291
http://360.yahoo.com/girlpro_1012
Hyun

Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeSat Jun 20, 2009 10:56 am

tớ chọn ngoại hình
cái MV Grace jik người [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 300585
lúc đổ thật sự vẫn vì ngoại hình, rồi mới tới kĩ thuật diễn xuất [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 949915
mônlib

mônlib

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeSat Jun 20, 2009 11:49 am

ấn tượng ngay khi thấy oppa khóc [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 835139 trái tim vỡ thành ngàn mảnh [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 333100 người đâu mà đẹp giai thế [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 850782
[n]hỏ_[x]inh_9x

[n]hỏ_[x]inh_9x

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitimeSat Jun 20, 2009 12:27 pm

Ơ hơ...[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 112409 thế hóa ra Iêm bị lạc loài...[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 157816
Từ hơi gét-->gét vừa vừa-->gét-->khá gét-->gét hung-->thích lúc nào hok bít-->đắm đuối-->hết:khi 18:
Gét quá hóa ra thích, đó là một quy luật trong tự nhiên, không ai có thể chối cãi. [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... 687544
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... Icon_minitime

[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Cùng nhau tìm hỉu chiện tìn kủm dzà sự "trong sáng" of Oppa Jun nà hehehe ^.^
» " Mọi chuyện sẽ ra sao trong ngày oppa lên đường theo nghĩa vụ của Tổ Quốc''
» Vì sao bạn yêu mến jun oppa???
» [b]"Tuyển" cận vệ cho oppa nè!!!!!!!!!![/b]
» Ai iu oppa nhat?