http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...

Go down 
Bobeo!!!ft__LJK
sun
chippu
oppa_fan
hoaquynh95
vat35107
tsuki
lollypop
p3nhox_pee_pop
candy_love_junki
cloverxinhxinh
hey_star
eraV_blu
love_2336
Wang_Zi_kUtE_10V3
bekemsua
wendymiddle
[n]hỏ_[x]inh_9x
mônlib
Hyun
heocon_yeudau36
Ty_Bo
shamy
darksnow
pe_iu_anh_junki
kang_ji_neul
pymchan1012
lunakorean
grapes_iujunki
luv leejunki
LOVELEE
yuri
mimi841996
satule
Sinni_Junki
oOMoonOo
<>
vhtrang
iruchan
43 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3

Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...
Ngoại hình tuyệt đỉnh (không thể rời mắt khỏi oppa được :X)
[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Vote_lcap137%[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Vote_rcap1
 37% [ 22 ]
Diễn xuất cực hay (có bao giờ khóc khi xem oppa đóng phim chưa ? :( )
[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Vote_lcap144%[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Vote_rcap1
 44% [ 26 ]
Giọng hát truyền cảm và sexy vô đối XD
[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Vote_lcap10%[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Vote_rcap1
 0% [ 0 ]
Khác (là gì thế, nêu ra cho tớ biết với :p)
[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Vote_lcap119%[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Vote_rcap1
 19% [ 11 ]
Tổng số bầu chọn : 59

Tác giảThông điệp
candy_love_junki

candy_love_junki

Vật Nuôi : Chó

[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Icon_minitimeMon Jul 13, 2009 2:05 pm

candy thi chua luc nao ghet oppa hit lan dau nhin thay oppa da thit rui [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 517469
p3nhox_pee_pop

p3nhox_pee_pop

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Icon_minitimeTue Jul 21, 2009 6:01 pm

Em thỳ zốg chị kandy, lần đầu thý đã thĩ òi, lúc đóa nhìn oppa iu lớm!! Zùj lên google kím hìh oppa thí zùj lạj kàng iu hơn [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 248476 !!!
lollypop

lollypop

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Icon_minitimeFri Jul 24, 2009 4:33 pm

hi theo em thấy thì oppa ko đẹp zai đâu, mà có nét j đó cực kì ấn tương. Hình như hồi đó oppa thu hút em bằng khả năng diễn xuất. Nói túm lại là cái j cũng iu & càng ngày càng iu. [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 281834
tsuki

tsuki

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Icon_minitimeFri Jul 24, 2009 4:39 pm

Nói chung là em đã bị oppa hút hồn bởi vì nụ cười của anh í rất ( rất x n) đẹp ... sau đó mới đến diễn xuất ... [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 949915 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 215822 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 131973
vat35107

vat35107

Vật Nuôi : Thỏ

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Icon_minitimeFri Jul 24, 2009 6:05 pm

Biết đến Junki lâu roài,nhưng ko ấn tượng lắm.Trong phim My girl oppa đóng cũng được nhung tui ko thích lắm,tui chỉ để ý đến 2 vai chính thui,với lại lúc đó oppa đeo tằm 2 bên nhìn ớn quá,mặt thì quá góc cạnh.Rùi HTV2 chiếu IlJimae,trời ơi,oppa đóng đạt dễ sợ.Lúc ổng làm mặt hề thì thấy tức cười,lúc ổng khóc bên cây mai,khóc trong nhà kho tui cũng khóc theo.Thật sự là ko cầm nổi nước mắt.Lúc đó cũng thấy Junki khá dế thương,đóng phim cực đỉnh nhưng chỉ có vậy thôi.Đến khi ổng đóng trong time of dog and wolf tui mới thật sự mún làm fan của ổng,tui thấy trong phim này ổng manly kinh khủng,chỉ cần nhìn vào đôi mắt là bít ổng đang giận,đang vui hay đang nhìn ai 1 cách trìu mến liền
vat35107

vat35107

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Icon_minitimeFri Jul 24, 2009 6:09 pm

Tui có khen ổng đẹp trai mí lần,nhưng toàn thấy người ta chê giống con gái.Rút kinh nghiệm,lần sau tui khen ổng diễn giỏi,dễ thương,chẳng cố ma nào bắt bẻ nổi.Hehe.Tui khó mà thần tượng ai lắm.Từ trước đến h chỉ có Triệu Vy thôi,bây h có Junki nữa,chứng tỏ ổng rất ổn,cực ổn mới có thể lọt vào mắt đen của tui làm thần tượng của tui.hehehe
hoaquynh95

hoaquynh95

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Icon_minitimeSun Jul 26, 2009 8:37 pm

Mình thì biết Jun từ lâu lém oy` cơ . Khi đọc trên báo hoa học trò nói về anh Lee Jun Ki thật sự kô biết ông này là ai . Lúc ấy chưa hâm mộ . Thấy con bạn mình cứ khen lee jun ki đẹp trai nhờ tự nhiên mình cũng cho câu : '' Công nhận Lee Jun Ki đẹp trai thật " (mặc dù không biết mặc thằng này thế nào ) . Vì sau khi tình cờ lên hayghe.clip.vn có phim nhất chi mai . Ghi tên dv Lee Jun Ki . Mình tò mò kô hiểu thằng cha này trông mặt mũi thế nào . Khi xem tập 2 thì thôi xong ! Em thích anh lun . Vì anh đẹp trai quá . Từ đó mình bắt đầu thix Jun và thix cách diễn xuất tự nhiên của anh ý .
http://vn.myblog.yahoo.com/quynhhoang_95/
oppa_fan

oppa_fan

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Icon_minitimeSun Jul 26, 2009 9:35 pm

hi em là mem mới nên trong phần này em hok dám nói nhìu [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 949915 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 949915 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 949915
nhưng lúc đầu em thật sự cũng chỉ xem oppa đẹp một cách hết sức bình thường thui [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 785982 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 785982 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 785982
nhưng hôm đó vô tình bạn em nó đã tiết lộ cho em cái vẻ đẹp uke mê hồn của oppa wa poster movie The King & The Clown nên em cũng bắt đầu thích oppa từ đó lun [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 256565 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 256565 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 256565
oppa mang một nét đẹp uke tuyệt vời... [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 879176 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 879176 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 879176
iu oppa nhứt.................... [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 215822 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 215822 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 215822 ......................kaka........................ [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 79291 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 79291 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 79291
satule

satule

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Icon_minitimeSun Jul 26, 2009 10:08 pm

lâu ngày ko ghé topic này, nhìn vào bảng kết quả ko ai kết oppa vì...giọng hát...há há khi 13 khi 13
chippu

chippu

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Icon_minitimeSun Jul 26, 2009 10:31 pm

uh.... em thì khác lần đầu tiên ổng gây ấn tươgj là trog my girl ak (có lẽ là vì diễn xuất of ổg ....ổg khóc lúc nèo là mìn khóc đến đấy lúc ổg cười cũg zậy cứ cười theo như kon khjn` j' [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 949915 hjhj)lúc đoá em chỉ thjx xem đoạn nèo cóa oppa thoy hehe tại oppa đẹp zaj woe muh càg coj thì lại càg ghét fim này [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 850782 tại oppa hôk có kết thúc có hậu nhưg mà cũg fải thanks noá tại xem noá oy mới bjk đến oppa muh......nói chug là em thjx tất cả của oppa nhưg chỉ được chọn 1 nên em chọn diễn xuất...ju oppa nhju` nhju` [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 215822
to ss satule:hôk fải là hôk thjx giọng hát của oppa đâu ss mà là vì mí cis kia nổi trội hơn thoy....vì bjk đến oppa trên fim mới jh tìm paif hất của oppa muh [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 225502
sun

sun

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 1:16 pm

Mình thik nhất là nụ cười, cười như mùa thu toả nắng, 4 mùa toả nắng hết, đẹp chết người lun (điển hình là Sun chết trước [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 336438 ), hàm răng trắng đẹp dễ sợ, răng mình cũng trắng mà k đẹp dị, ganh tị [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 112409 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 696552 , diễn xuất k chê được.
Bobeo!!!ft__LJK

Bobeo!!!ft__LJK

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 1:43 pm

hahahaha sun cùng ý kiến với Bo đó. nụ cười nhu hoa. hihih. khi cười cộng thêm hai đôi mắt nhìn so cute chưa từng thấy.
Với lại đóng phim cũng hay nên thix.
Bobeo!!!ft__LJK

Bobeo!!!ft__LJK

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Icon_minitimeSun Aug 16, 2009 8:23 pm

cái ông jun này sao ổng không qua Việt Nam chơi một chuyến nhỉ, sao ổng cứ qua nhật bản, trung quốc không ahf, còn Việt Nam thì ổng chẳng thèm để ý tới chút nào cả. chán ổng thiệt. mai mốt mà mần đuwocj em ổng rồi thì em sẽ cố lôi ổng qua Việt Nam cho mấy s nahf ta mần thịt ổng luôn
sakura_mokito

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Icon_minitimeThu Aug 27, 2009 10:30 pm

ac, bit oppa lần đầu khi xem MY Girl. eo ui "giống con gái thía?"=ko thik.
mec kệ cho bà chị có khen lên khen xuống, khen lấy khen để, rùi kiu trong King and Clown thèng ny` ẹp lém. kệ.
nhưng khi xem goy` mới bít: xinh hơn hoa ý + diễn xuất tuyệt zoi = mê lun từ đoá.
còn bi chừ thì ko thể nói nổi tình iu zoi oppa zo bờ bến cỡ nào.
càng bít zia` oppa thì càng iu oppa hơn thui.
oppa zo đối. keke
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Icon_minitimeFri Aug 28, 2009 10:25 am

cái j cũg thix hết .... chỉ cần là cái tên oppa thui .... cũg đủ thu hút em rầu
Bobeo!!!ft__LJK

Bobeo!!!ft__LJK

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Icon_minitimeSat Aug 29, 2009 11:26 pm

trong đây ai mà chẳng thích jun chứ, có những người coi jun là thần tượng còn có những người coi jun là mẫu đàn ông lý tưởng của mình. Ai cũng vậy nhưng điẻm chung là chúng ta hết mình ủng hộ cho jun nhen. cùng nhau làm cho JKF giàu mạnh. để ổng còn biết tới family của ổng ở việt nam mà còn dát cái mẹc của ổng qua chứ
::Annie::Why_so_serious

::Annie::Why_so_serious

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Icon_minitimeSat Sep 05, 2009 6:23 pm

Lần đầu tiên nhìn thấy ông ý là ở MV Grace. Mặc dù đã biết danh từ khá lâu, nhưng hồi đấy vẫn chưa thik lắm vì đang sốt Kim Bum [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 949915 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 949915 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 949915 . Thế mà vẫn phải thót tim cái quả nháy mắt điệu nghệ của ông già trông như 19 [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 687544
Sau đấy mới xem có 1 drama của Hàn là BOF thui, nhưng xem xong bộ Iljimae (sau 1 năm nó chìm nghìm [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 333100 ) thì bắt đầu ăn ngủ sống chết ko rời phim [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 835139 .
~> Rồi tham gia 4rum của ông ý bên kst, phát hiện ra ông ý phải chịu đựng rất nhiều khi đóng phim nhất là The King's Man nên nhận ra idol của đời mình [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 215822

Và bây h em là mem của 2 4rum kst (krfilm.net) và bên Family nhà mềnh [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 720994
Thâm niên cũng được hơn 1 tháng rồi ạ
Nhân tiện giới thiệu lun [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 598876
yume_my

yume_my

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Icon_minitimeSun Sep 20, 2009 8:16 pm

ngày đẹp trời!! đang đin vì nhỏ bạn cho leo cây >.< tớ mở TV ra xem ( ko bao giờ xem TV, toàn đi chơi w onl thôi ^ ^") bấm ngay đài HTV3 lúc ý chíu fim mygirl, vừa luc oppa xuất hiện cười 1 cái ..... hơ!!! sét đánh ngay tim [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 215822 tớ mê mẫn, điên đảo, ... và thế tình yêu oppa từ lúc đó.... wá yêu oppa nên tớ suốt ngày chết dí với cả đống nhạc, hình, clip, đĩa fim của oppa [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 281834
<<wolf>>

<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Icon_minitimeThu Sep 24, 2009 2:06 pm

Mời các bạn wa nhà mới nha http://leejunkivnfamily.com/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...   [Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng... - Page 3 Icon_minitime

[Poll] Oppa thu hút bạn trong lần "gặp gỡ" đầu tiên bằng...
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» Cùng nhau tìm hỉu chiện tìn kủm dzà sự "trong sáng" of Oppa Jun nà hehehe ^.^
» " Mọi chuyện sẽ ra sao trong ngày oppa lên đường theo nghĩa vụ của Tổ Quốc''
» Vì sao bạn yêu mến jun oppa???
» [b]"Tuyển" cận vệ cho oppa nè!!!!!!!!!![/b]
» Ai iu oppa nhat?