http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)

Go down 
bristina
luv leejunki
pooh1810
heocon_yeudau36
hey_star
chippu
whitedaisy1988
cycy.kut3
christopher
Lee*Bong
miti
linh2304089
kissing
Mut
pymchan1012
iruchan
jun ki love
tina like jun ki
love_junki_pe'sally
xixu
Any
surii.babe
LuvULJK
Yupi
love _leejunki_4ever
Eunhi
Kaybich
JunKi Oppa
pandapo04
love_L.J.K_forever
yuri
oppa_fan
Hyun
lk_kute_dangyeu
love_2336
Bobeo!!!ft__LJK
<>
RoseAndLove
pedaukute2009
nhok_love_junki
jessica0909
shinia_trang
tsuki
cloverxinhxinh
Tristie
prince
vat35107
HuongAmy
satule
Sinni_Junki
oOMoonOo
Karery
56 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next
Tác giảThông điệp
Tristie

Tristie

Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 2:00 pm

@ss Linh: hi`hi`.. em cũng nghe nhạc anh ko à ss ui. tại tự nhiên thấy mí pà trong WG lắc đẹp đẹp nên khoái thoy hi`hi`
Chúc mừng ss. ss là ngươờ thứ... mí nhỉ? quên go`y hehe thíx J Style hơn! iu ss quớ chừng à ^^ hehe
mà eo ui... em hem dám làm bồ nhí ss đâu. méc công bị wánh ghen thì chít khữakhữa ^^
@shinia_trang: người còn lại là Su đóa em (bằng tuổi Moon) Su ít onl nên chéc hem ai để ý hi`hi`
@Sinni: ê... có phải ngươi là đệ tử của ta ko zị hả???? mún chít hem hả???? sư phụ chưa truyền giáo phái lại mà đã manh động như thế thì coi chừng đoá nha!!! hố hố
Lần sau làm j mà off ngoài Nha Trang!! Nội off trong này còn phải cực khổ ih tới ih lui.. off ngoài đó chắc phải kím đại gia nào bao nguyên tour trọn gói 2 tuần ra đó choy quớ háhá ^o^
whitedaisy1988

whitedaisy1988

Vật Nuôi : Chó

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 2:37 pm

ơ sao mãi không có tường thuật vậy , bạn lào xung phong đây khuyến mại 1 nụ hun hôn nồng cháy, bỏng rát má luôn kekeke tình hình là rất tình hình từ hôm qua tới hôm ni , chốc chốc lại coi lại 2 clip các bạn nhảy , đỉnh thí ko biết , mình mà ở đấy thì phải nhảy vô chụp với mấy bạn xinh tươi mới đc ( ờ mà toàn bạn chân dài mặc váy ngắn nên chân càng dài hơn, em chân ngắn mặc quần rộng trông lại càng ngắn hơn Y.Y)

Mà Mut nha , chơi kiểu gì vậy má JUn là chỗ viết linh tinh hả hả hả?

Ui bạn nào tường thuật đi giới thiệu tên nữa, tối lại lượn vào ko có ai tường thuật D lại giục tiếp nha
https://leejunkifamily.forumvi.com
oOMoonOo

oOMoonOo

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 3:06 pm

Tình hình là em dzề Huế mới có 1 hum mah đã có quá chừng ng` la óh thía nì Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 949915 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 949915 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 949915
Hok ai ngó ngàng j tới em dzậy Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 806204 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 806204 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 806204
Em lo nhảy hok àh hok có bít cái j để mah tường thuật hít...trong đầu chưa có khái niệm ăn chơi j...bánh kem em ăn đc 1 miếng sis Tris đút cho...còn lại ún đc. tí nước lại chạy ih nhảy típ...khổ thân em Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 40019 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 40019 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 40019
Là lá la...dzui quá...có ng` thix j style roài...cái nèo cũng đều là công sức của cả nhóm cả...mọi ng` ủng hộ là dzui gòy Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 117130 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 117130 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 117130
Hum ni lần đầu tiên ih máy bay...cảm giác thì đợi em hoàn hồn lại gòy kể sau...hum ni hum đầu tranh thủ lên mạng...mí hum sau thì chắc ih chơy tốy mặt...
Thoy em té...pai cả nhà Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 98510 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 98510 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 98510
Tristie

Tristie

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 3:36 pm

@ Moon: sướng nhểy! ss còn chưa bít tới máy bay là gì!! hahaha
thoy... ráng chờ tới cái này đc lên máy bay ih ăn kimchi nơi xa xôi... eo... nghĩ tới mà.... hix
haizzz ở đây ih làm mệt đứt hơi... nó thì ih chơi tối mặt mũi.... hận đời quớ háhá
hoaquynh95

hoaquynh95

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 4:13 pm

uầy ! mấy ss nhảy đẹp quá . tiếc là nhà em ở hn nên hem tham gia đc . Buồn !
Mà em đến đấy thể nào cũng sâu sé ảnh Jun cho coi
http://vn.myblog.yahoo.com/quynhhoang_95/
Bobeo!!!ft__LJK

Bobeo!!!ft__LJK

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 8:37 pm

@tris: sis chạy xen ôm hồi nào thế, kiểu này ông jun sang việt nam thif không sợ không có xe ôm chở ổng đi chơi rồi. Giao cho sis nhiệm vụ làm xe ôm chở ông jun. ahj còn nhảy sẹc xy nữa chứ. hô hô hô
Tristie

Tristie

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 8:50 pm

@Bo: zị cũng đc. càng pha'i háhá... làm xe ôm cho Jun là mãn nguyện háhá
Kaybich

Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 9:58 pm

Tội nghiệp ss Moon của em. Em thì uống hết được ly nước của em với 1 phần của đại lão. Em với ss vẫn còn sướng chán so với đại lão và ka. Hình như là 2 ngừi đó ko ngồi yên được hay sao í.
linh2304089

linh2304089

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 11:26 pm

@em Hina : hì , ss cóa zợ ràu em ơi Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 687544 , ss hứa vs nó dù cóa bi nhiu coan bồ nhí cũng ko bao vờ lấy ai làm vợ bé Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 835139 .Ss chỉ cóa một vợ thoai cho nên hem thể lào lấy em làm vợ được Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 785982 làm bồ được cưng hơn đấy nhá Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 248476 .Mà em ở chỗ mô rứa , bữa nào hai mềnh đi uống nước nha Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 67398 , có gần Bình Thạnh ko em Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 281834 ?Nhà ss ở fường 14 Bình Thạnh nè Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 256565

@ss satule: ss ơi , sao ss lơ em khi 12 chái tim em đã chao cho ss rồi mà Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 246421 ss lãnh đạm , vô tình vs em thía ss , em đau đớn quá tối nay em hem ngẩu được Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 300585 em sẽ tám chuyện vs thèng bồ em ạ từ khi say mê ss , em bỏ rơi nó roài Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 147679

@Em Tris: hì , lo j em ơi .Sao mà bị đánh ghen được , bồ ss xếp hàng dài từ DAn qua tới đây mà Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 360668 coan vợ ss nóa còn ko đánh ghen Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 865855 mấy em kia sao dám đánh ghen Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 79291

Hôm nọ đang sầu đời quá , dung dăng dung dẻ sang DAn chơi -vào cái topic BOF ko fải HYD Korea ver , tự dưng thấy một em bấn film Japan khen lão Jun là tài năng diễn xuất bẩm sinh ,lại thấy vui vui Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 696552 mấy em thik film Ja hay có xu hướng ko dung nạp nổi Hàn xẻng vs cả Đài Lon vậy mà cái đờ ram ma Một Quả Mận của lão Jun được khen re fết Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 598876

Nhà mình có ai xem cuốn Thử vai của bác Ryu Murakami hem Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 117763 , nghe noái cái í có movie ai bik chỉ linh vs nhé mún coi họ làm thía lào , cái cuốn lày xem hơi thất vọng , dở hơn Xuyên thấu của bác nhìu .Nhà mình có ai định mua cuốn này thì đừng mua cái lời PR nó hay lắm , có cánh , lung linh mà cái nội dung chả hay rề Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 79637 mua Ngầm của lão Haruki Murakami có lí hơn Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 117130
http://www.dienanh.net
Kaybich

Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 11:41 pm

@Linh: kaka, thế thì ss phải cưng em nhất, thì em mới về làm bồ nhí của ss. Nhà em ở phường 19, gần Thị Nghè nì ss. Ko lẽ chỉ có 2 mềnh. kêu thêm Sói đi nữa. Em ko dám đi 1 mình với ss đâu.
linh2304089

linh2304089

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 11:54 pm

@Hina: ừ , vậy em hẹn bả thử coai Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 517469 hẹn luôn bà đại lão nữa cả em Karery của ss luôn Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 225502 , nếu đông thì mềnh đi hát karaoke đi Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 281834 .Chứ nghe bà Sói rủ đi coai film ss ko hảo lắm Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 246421 .Coai film đâu có tám được[ ss chỉ đi coai movie kinh dị vs bồ thoai Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 147679 ] , vs cả xem movie ngoài rạp nhìu quá chán lắm roài , con bạn ss có chị làm trong rạp chíu film nên choa vé hoài Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 360668 : .

Thị Nghè cũng ko xa lắm nhỉ , mà em yên tâm đi em đi vs ss một lần là mún đi riêng vs ss liền à Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 147679 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 79291 .
http://www.dienanh.net
Karery

Karery

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 12:56 am

ss! có em rùi còn dụ dỗi thêm ai đó! Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 112409 chứ ko fải có mỗi bà Sói voi em thui hả??? Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 112409
ss ko thấy em trong off seo?? hix tại xấu wá! hok dám chụp hình nhiều sợ ss thất vong! mà thui lỡ rùi show mấy tấm ss xem nè!
Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 IMG_0376
chụp voi đại lão nhà ta!
Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Karery_off1
Tấm này mặt to như cái bánh bao! hix!

To ALL: thật sự ka thấy off làm vẫn chưa dc tốt, chưa dc chặc chẽ lắm, chưa kết nối các fan lại với nhau dc, còn nhiều sai sót! thật sự xin lỗi các bạn nhiều nhiều! những lần sau sẽ rút kinh nghiệm để làm tốt hơn!
Ka sory mấy bạn nha! thiệt tình thấy ngại wá!
http://vn.myblog.yahoo.com/snowyloving
satule

satule

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 8:34 am

to shinia: sao hôm đó em ko nói chuyện với ss Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 517469 em toàn nói với bạn em ko hà Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 850782 mà bạn em nhìn cute nhỉ Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 511272
to tueny: nhìn em làm ss...xao xuyến Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 147679 nên khi chụp hình ss bị em.....hút hơn là làm dáng chụp Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 79291
to kay: ss múa xấu lắm em, em đừng nghe lời thiên hạ đồn bậy Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 865855 hôm đó nhìn em uống nước mà ss thèm Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 549235 nhưng khi uống thì uống ko nổi Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 806204
to oppa_fan: em thấy ss mà lại ko nói cho ss biết em là ai khi 10 nhưng mà lúc vào em cũng đâu nhận ra ss khi 13 , nếu ko làm quỷ nhỏ thì làm quỷ trưởng thành nha Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 61482 hay là em mún ss nâng cấp bậc cao hơn nữa Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 717639
to linh: ss đâu có ngó lơ em, nhưng mà quả thật tối này ss ngủ ko được ngon cho lắm Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 907796 chắc là nói chuyện với em rùi bị ám ảnh Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 697190 ss ko làm bồ em được đâu nha khi 7 ss ko có quyền quyết định cuộc sống của ss goy Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 40019 ........ Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 806204 ss phải xin ý kiến nếu ko thì có́ người xử ss chết lun íh Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 86066 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 86066 ss thấy em bảo được tặng vé hoài phải ko? Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 603601 có lòng tốt cho ss đi Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 720353 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 603601 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 603601
to all: hôm đó sơ sót ko để cho các bạn nói chuyện, giao lưu nick với nhau nên bây giờ .......mù tịt, các bạn thông cảm!! Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 549235 bạn nào đi thì chỉ cho ss biết ngồi ở đâu nha, là bạn nào trong hình, ss mún biết quá, hôm đó ko bon chen được Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 907796 ... Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 907796
Kaybich

Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 9:37 am

@Linh: thì ý kiến của Sói nhà ta là rủ mọi người đi coi phim, rùi đi ăn... mọi người là có lun đại lão với ka đó. Nhưng em ko pik là tới khi Sói về, ngân sách của em còn đủ ko nữa. Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 517469 Ss cho em xin. Em chỉ có Sói thui. Đi 1 mình với ss, em... em.... Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 687544 8 thì em 8 hằng ngày với mọi người rùi. Mà nếu vào rạp, thì hội mình cũng 8 thui, chẳng để ý đến phim đâu. Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 698603

@Ka: cái mẹt ka dễ thương mờ, nhìn tròn tròn như cái bánh bao, làm em mún cạp 1 phát.

@Lão: em nhớ là em uống hết ly của em, còn ly của ss thì em mới uống được có 1 miếng, way đi way lại, cái ly biến mất là sao hở ss???? Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 835139 Làm em với ss nhịn đến cuối buổi. Hum đó, em tòan uống ko, chả ăn đựơc cái j hết, uống nhìu để wên cái đói. Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 256565 Ủa, ss cũng làm bồ nhí của ss Linh hở????Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 698603
yuri

yuri

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 10:01 am

tình hình là k vào nhà mình mới có 1 ngày mà sao nhiều chuyện xảy ra wa vậy?
hix! trời ơi, bây h cho yuri chen vào vài câu! Yuri thích đoạn phim nhảy lần đầu hơn, lần đầu nhảy toàn là theo bản năng k hà, k có đếm nhịp gì hết á, lần sau chuẩn bị tốt hơn nhưng mà mặt của mọi người hơi nhợt nhạt! k biết có ai thấy giống yuri k! nhìn xác xơ quá hà!
hôm off Đại lão mất đôi dép! k biết đã kiếm lại được chưa?! ^^ haha! nhình mặt bả lúc mất dép vui k thể tả!!! Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 698603
Tristie

Tristie

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 10:33 am

@Yuri: đúng đúng!!! lần đầu nha~i ok hơn.
Nói chứ nếu ai edit clip thì làm ơn giúp Tris: clip sau có 1 khúc Tris quơ chữ VIP bị sai (đoạn sau khi solo xong á) haizzzz bi h nhắc lại vẫn còn quê >< clip đầu khúc đó ok hơn. Còn clip sau thì khúc solo Tris nha~i tốt hơn.
Ai edit clip xem kỹ edit giúp Tris nhá! Ngại quớ. ngộp thở nha~i quờ quạng huhu
Mut

Mut

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 11:23 am

Xin lỗi mọi người , toàn thể anh chị em! Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 835139 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 333100
Ngày "đinh mệnh" ấy, Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 785982 ,chinh Mút đã... Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 180207 ... lỡ lầm kí vào gương mặt xinh ĐẸP của oppa Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 300585 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 73621 ! Mút xin lấy cái chết để tạ tội. Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 300585 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 86066 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 336438 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 549235 Hic hic.
Vĩnh biệt mọi ngưởi, Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 246421 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 584765 VĨNH VIỆT OPLA, khi 5 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 59741 Í NHẦM, Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 850782 OPPA khi 5 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 907796 !!!
ma moi nguoi biết Chistoper la ai hok???? Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 112409
Han ta da nhan tam phat lenh truy na em hết toan quốc luon rồi kia. Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 333100
Rồi Hina doy su em tai cho nua chu. Hĩ hĩ
<<wolf>>

<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 1:23 pm

cái tội của e cả nhà sẽ xử sau..Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 698603 ...bây h e tường thuật lại bủi ọp cho bà koan cô péc rõ nhen.....Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 511272....níu tường thuật hay thì mọi ngừi jảm nhẹ tội cho...hoho....Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 79291
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 1:30 pm

@đại lão: em có nói chiện zới ss màk ..... ss k nhớ hử ...... em lên kiu nước ák ss Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 79291 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 79291 .......... tại em ngồi trog góc ..... nên làm biếng chạy lên đó thui ....... mà ss khen con nhỏ đó đẹp hủh? nó tự tin lắm ák ..... nó nói mai mốt ông Jun wa đêy cưới nó ák Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 79291 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 79291 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 79291 có wánh thì wánh nó đừng wánh em tội nghịp Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 117130
@sói: bữa ss có kí tên k zạh ..... đông wá nên em k ký đc Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 785982 tiếc mún chết lun Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 835139
Sinni_Junki

Sinni_Junki

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 1:33 pm

Bữa off thấy chụp nhiều hình nhắm mà ta Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 112409 ...............cái máy màu bạc là chụp nhiều nhắm á........ Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 300585 .........cái mày đó cũa ai mà xấu tính thế nhỡ hem chịu show tấm nào hết á á á........ Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 246421 hum bữa wên đem '' vũ khí '' đặc nhiệm( máy ãnh)bây giờ ngồi đây mừ nuối tiếc Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 806204
Sư phụ ...........Ước gì con trúng 3 tĩ bao trọn gói nhà mình wa bên Korea lun héhé Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 248476
http://vn.myblog.yahoo.com/sinni-dethuong
Kaybich

Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 2:12 pm

@Mut: cô kia, hừm, hum off, tôi chưa kịp làm thịt cô nhá. Ai cho cô kí lên đôi má của oppa hử? Còn cái tội cô chọc tôi nữa nhá. Tôi mà xử thì cô đừng hòng chạy đấy.

@Sói: giảm thế nào hở ss? Em đang tính làm thịt Mut, ss kêu giảm, em pik fải làm sao?
Tueny

Tueny

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 8:04 pm

hjhj .... cóa ai tường thuật thim hok ta....
riếk òi hem bít ai lun hjhj .......Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 850782 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 850782 .nhứt là mí pạn ngồi ở dãy jưa~ áh.. khúc trên jí khúc dứi ah'.Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 850782 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 850782 . ai bit' tên hem.... chu' thix choa kả nhà bít chơi .... kekeke Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 256565 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 256565 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 256565
yuri

yuri

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 9:30 am

hix! ai edit phim thì xin bỏ cái đoạn T.O.P lần quay đầu tiên nha! lúc đó quên động tác! Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 40019
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 9:38 am

cóa sao đâu ss ..... ss nhảy đc zậy là em ái mộ lắm rầu ák Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 517469 thử kiu em nhãi coi ..... chắc nhún là nhìu wá Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 79291 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 79291
Tristie

Tristie

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 9:54 am

@Yuri: đoạn TOP đó có j đâu. bình thường. Cái chữ VIP lần 2 của Tris mới là vấn đề bự cần edit nè. choy oy là choy.... hận hận TT^TT
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 8 Icon_minitime

Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)
Trang 8 trong tổng số 10 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next