http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)

Go down 
bristina
luv leejunki
pooh1810
heocon_yeudau36
hey_star
chippu
whitedaisy1988
cycy.kut3
christopher
Lee*Bong
miti
linh2304089
kissing
Mut
pymchan1012
iruchan
jun ki love
tina like jun ki
love_junki_pe'sally
xixu
Any
surii.babe
LuvULJK
Yupi
love _leejunki_4ever
Eunhi
Kaybich
JunKi Oppa
pandapo04
love_L.J.K_forever
yuri
oppa_fan
Hyun
lk_kute_dangyeu
love_2336
Bobeo!!!ft__LJK
<>
RoseAndLove
pedaukute2009
nhok_love_junki
jessica0909
shinia_trang
tsuki
cloverxinhxinh
Tristie
prince
vat35107
HuongAmy
satule
Sinni_Junki
oOMoonOo
Karery
56 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next
Tác giảThông điệp
yuri

yuri

Vật Nuôi : Chó

Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 9:59 am

haha! hồi nãy coi lại thấy tris đúng thiệt là...uh, phải cắt bỏ chỗ đó chứ k thì uppa xem chak cắn lưỡi lun!
linh2304089

linh2304089

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 10:35 pm

@Em Ka: đâu cóa , em dễ thương mờ Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 225502 , sành địu ghia Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 949915 .Em giống y chang con nhỏ Uyên trong lớp ss Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 40194 , để ss tải lên cellphone ùi mơi đem vô khè nó chơi Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 720353 .

Hì , đẹp dzị mà cứ....show hàng nhìu đi chớ Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 203720 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 203720 .

@Ss satule: con bạn em nó quái lắm ss ơi , muốn nó tặng vé fải đi coai vs nó [ coan đó nó còn nói vs em , nếu em là đàn ông nó sẵn sàng làm bồ em vô điều kiện Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 698603 ss thấy sức hút của em chưa Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 256565 zị mà ss chê em Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 333100 , em đau lòng wớ Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 835139 ].Còn lão bf của em , lão nì bị jì í lần nào cũng dắt em đi coai film kênh dệ Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 696960 .Mà coai cái í , nó sợ còn em thì ko Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 850782 , em toàn coai film kênh dệ lúc 12h đêm , ss có hứng thì wơ coai chung vs em ss ơi .Hì hì , fòng em có mấy cái cửa gỗ -coai film kênh dệ he hé cửa đêm gió đập vào kêu ken két choa nó có ko khí Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 281834 , ở ngoài thì mèo hoang kêu leo ngheo Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 147679 .Nhìn ra cái sân chung thì ........ có bóng người thấp thóang Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 360668 , vui lắm Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 696552 .

@em Hina: hì , ss toàn đi mấy chỗ bình dân ko hà Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 696552 , tụi bạn ss toàn mua đồ ăn rùi vào karaoke ngồi đồng Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 879176 .Đi ăn vs ss chỉ cần 50k là no nê , ngon lành .Em bik khu Cầu Kè ko , ngày xưa tụi ss là trùm khu đó ngày lào cũng lượn lờ đi en phá lấu Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 951129 vs hột vịt lộn xào me Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 581377 en hột vịt lộn xả xui hay lắm Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 117130 mờ lại rẻ nữa khi 4 còn mì vịt tiềm xả xui cũng được Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 806204 nhưng mờ mắc lém Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 549235 ss mê tín lắm em ơi khi 3 đi thi năm nào cũng en chè đậu cao choa nó chắc Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 520970, đi thi ko xài đồ mới -xài đồ mới xui lắm .Trước khi thi một ngày ko gội đầu , cái í cũng xui nốt Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 785982 em thấy kênh dệ ko Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 246421

@Sói: Sói bơ linh roài Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 326713 , dạo này bơ mắc lém Sói ơi Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 336438
http://www.dienanh.net
<<wolf>>

<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 11:22 pm

hixxx....Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 333100 ....sói đâu dám "bơ" L đâu chài..Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 157816 ..tại thấy L kua gái tích cực wá sói chả dám xen vào sợ làm mất con mồi của L í chứ..Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 511272 ...Sói đang chờ đơi ai tốt bụng tường thuật lại hum ọp đây nè..Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 696552 ..để sói còn tính xem đã lỡ mất bao nhiu con mồi gòi..Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 180207 ..hức...Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 300585
linh2304089

linh2304089

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 2:41 am

@Sói: zị mà linh tưởng Sói bơ linh chứ Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 333100 !Hic, linh kua tích cực mà mấy em có chịu đâu Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 835139 .

Ờ đúng roài, em lào đi ọp vìa tường thuật cái coai, cho bà con bận ở nhà còn hóng hớt chớ Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 850782 .Thau zị đi , em nào xung phong tường thuật bạn Sói tặng một cái hun Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 203720 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 203720 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 203720 , quyết định vậy nha[bà Sói chịu hem Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 147679 ] .

@ss satule: ss ơi , em iu ss lắm Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 131973 .

Khuya roài , mình đi đọc Chuộc tội đây Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 865855 đang bấn anh Jame McAvoy vô độ hic , đọc Chuộc tội mà toàn hình dung re lão í Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 895482 [lão này xấu, lùn đâu = anh Rob đẹp chai mờ mình vẫn bấn lão hơn bạn Rob Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 696552 ] .Ngủ ngon nha cả nhà Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 879176
Kaybich

Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 10:29 am

@Linh: ss làm em đau bụng wá đi.Cái khu Cầu kè thì chắc em ko pik rùi. Em tòan đi chơi ở quận 1 thui, em mới chuyển về khu nì khoảng 1 năm ah. Bình dân thì bình dân chớ ss. Dạo nì chi tiêu em nó eo hẹp lắm ss ơi, chả dám ăn chơi như trước nữa. Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 850782

@Sói: ss linh đi kua khí thế lun, đựơc Ka rầu đấy. Hum bữa em hỏi Ka, Ka nói uh. Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 281834 Chắc em cũng fải học tập ss linh thui.
Sinni_Junki

Sinni_Junki

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 8:06 pm

seo mừ nhà mình tường off mà hem có em tường thuật hết zậy ta Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 112409 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 112409 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 112409
Hix hix ...........................Mới vào gia tộc Cáo cũa Yeah1 . Họ cũng vừa off , tường thụât nhìn Zuj và hơi ZÊ Zê ....bày trò bú sữa gì tá lã Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 520970 . Seo mừ nhà mình hok ai tường thuật hết nhĩ nhĩ nhĩ nhĩ.....................
Khuyến mãi bà kon cái link coi cho nó bik vS người ta:
http://photo.yeah1.com/showthread.php?t=87281
http://vn.myblog.yahoo.com/sinni-dethuong
hanglam

hanglam

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 10:25 pm

sao hok thấy giới thiệu thành viên
hjc
linh2304089

linh2304089

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeSat Aug 15, 2009 12:21 am

@cô Hina:ss cũng rứa, hic ss rầu lắm em ơi Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 835139 .Ở nhà ,ss xung fong trả xèn ín tơ nẹt Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 785982 .Khổ , các cụ hem choa xài trọn gói mờ bắt mềnh xài dung lượng sợ mềnh tối ngày ôm cái PC Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 850782 .Khổ ơi là khổ Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 907796 down film hả -mơ đi hic mê cái film Mê cung Thần Nông lắm mà hem dám down ,mà đi mua cũng chả có ra tiệm hay lên trường down trên youtube về phải join lại chuyển hết hệ này sang hệ nọ đến lúc coai được film thì chất lượng hình ảnh , âm thanh nó còn có 70% của cái gốc -xót xa lém Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 71529 .Burn re disc thì càng thảm Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 907796 .Chưa hết ,ss em coàn nghiền sách[mà toàn mua sách lậu ko hà, hé hé] cái lày còn nặng đô hơn cho nên fải thắt lưng buộc bụng Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 584765

Cụ Tản Đà cụ í nói "Văn chương hạ giới rẻ như bèo "hic , ko dám bèo đâu cái lày là cháu fản đối .Bèo đâu ko thấy, thấy túi cháu thành bèo Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 29114

Mà lày cô kia , muốn kua gái giống tui í hả Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 922139 , cô phải bái tui làm sư fụ hehehe Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 643448
whitedaisy1988

whitedaisy1988

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeSat Aug 15, 2009 12:29 am

@ hanglam: chúng ta ko đc đi lại chẳng đc hóng hớt gì , bùn, ko ai cho chi em - những người kém may mắn hưởng chút không khí đình đám ah, ko ai tường thuật ah
https://leejunkifamily.forumvi.com
Mut

Mut

Bài gửiTiêu đề: Hề lố ô!!! mờ bài buổi of nha!!!   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeSat Aug 15, 2009 10:08 am

Sau mấy ngày vắng mặt, em vô cùng thương nhớ mọi người! Vì thế, em sẽ tường thuật off cho nhớ ớ ớ.
Hôm ấy!!! Trời không mưa như ngày 21/6. Mút vừa bước đến quán 0 độ đã thấy cái poster BỰ TỒ CHẢNG của oppa. HẠNH PHÚC QUÁ ĐI THÔI!!!! Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 225502
vÔ TẦNG HAI. Trời ơi! Mấy sexy girl đang đè nhau ra make up. SsW nắm đầu ss moon giựt thấy tội luôn, nó rồi bù xù y, chắc là cho đẹp hà hà. Rồi Mút lạng xuống dưới gặp Kaby dang viết bong bóng, vui lắm à! Mút với bạn nhào zô viết phụ! Còn Ka thì chạy lên chạy xuống với ss Ngân don dẹp. (phải hok ta?? em nhớ vậy ó) hìhi Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 850782
Tới giờ G, tụi em bị đuổi ra khỏi phòng hết. Từ từ mua vé... hà hà. Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 256565
satule

satule

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeSat Aug 15, 2009 10:11 am

ss nhớ có mấy tấm chụp tập thể với cái banner đó, bạn nào giữ thì up lên nha!!hình đó rõ mặt nhất nên sẽ dễ nhìn hơn, bạn nào có trí nhớ tốt có thể nhớ lại thì nói cho mọi người biết nhe! Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 517469 nếu ko thì mọi người cứ nhớ gì kể đó, ấn tượng cái gì thì nói cái đó Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 256565
Sinni_Junki

Sinni_Junki

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeSat Aug 15, 2009 10:46 am

nếu tường thuật thì fãi có hình kèm theo vừa đọc vừa xem mới Zuj ..............................Em cũng thấy thế đóa . cái máy màu bạc hình như SƯ PHỤ tris cầm chụp thì fải .........Trong đó hình như có hình mấy sS chụp chung vS cái banner
Tristie

Tristie

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeSat Aug 15, 2009 11:33 am

@Sinni: máy sư phụ làm j có tấm nào chụp chung vs banner đâu?! choy... nếu có thì ta quăng lên tống xiền cả lũ go`y háhá
Có mấy tấm chụp hình cuối cùng thì chụp trong máy của Kaby hết mờ!!! chậc... sao hem ai cho xem hình xinh đẹp của tớ hít ya hixhix
Kaybich

Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeSat Aug 15, 2009 11:38 am

@Linh: hơ, ss mua sách lậu làm chi. Ss cứ ra nhà sách í. Ngồi coi cọp. Ko tốn xiền. :khi 23:Ko thì đi cướp sách của ngừi khác về đọc. Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 256565 Hùi trứơc, nhà em cũng xài theo dung lượng, có tháng đội lên đến 300k, kinh khủng. Rầu đến vụ nhà em có người xài, mà wên tắt modem, , rầu lại có thêm 3 ngừi xài nữa, tiền chịu ko nổi, thế là mama em đành chuyển wa trọn gói. Ngày mào em cũng down phim về coi. Đã wá đi. Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 698603

@Mut: kì nhỉ? Sao mờ thấy thiếu thíêu cái j ấy nhỉ???
linh2304089

linh2304089

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeSun Aug 16, 2009 4:05 pm

@cô Mut : chời, xì tí thông tin mật nữa đi em ơi ^^ chi tiết vào, có cô nào kiss cô nào , cô nào ôm anh nào thì kể hết ra đê cô ơi .

@Hina: ưhm, có sách mà coi cọp cũng đỡ hic, có mấy cuốn ở VN chưa có thế nó mới đau em à ,mà có thì dịch như khỉ í đọc mà điên hết cả người như cái truyện ngắn Brokeback moutain người ta hay thế, mà mấy bác Vi En mình dịch mà nghe toàn nhục tính . Cái vẻ Eng chị đọc phải mất ba tháng mới ngấm nổi tinh thần của truyện còn bản Việt mình đọc chưa đầy nửa tiếng đồng hồ, các bác dịch theo thiên hướng sệch xi câu khách quá .Hay như atonement ở đây cũng ko có, hic phải down trên mạng rồi chọn front nhỏ nhất in ra cho tiết kiệm . Em có đọc twilight saga hem ?Cái ấy mà so nguyên bản vs của ss Tịnh Thuỷ thì còn shock dữ nữa , tiếng Việt mình...sến kinh dệ mà sách gốc thì mắc quá .Hic, nỡ nào chém một cuốn gần 200k chứ, Một bộ 4 cuốn vị chi là 800k, chít mất .Thau ss ứ coi cọp, down trên thuvien-ebook vìa xem cho sướng .Mất có 1 MB dung lượng mà down được hơn chục cuốn sách hehe
Mut

Mut

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeSun Aug 16, 2009 9:28 pm

Há mọi người ơi! Tuong thuật tiếp nha.
Tron g buoi of co đến năm cái máy quay quay + máy chup hinh lận đó. Ss Tris ne, Ka nè, Hina ne, sinni nè và cái lon nhất của Em trai KaBy cầm kiem thơ quay phim lun đó. Một tràng pháo tay cho em trai KaBy đi mọi nguoi
@Ss L: ss mun nghe canh hun hit lam phai hok? Đe e ke ss nghe: Em da hun cái banner cua Lee đó. hahaha
@HIna: thiếu cái gì là cái hả cô kia? Mun truy sat tui toi chung nao????
@ Ka: Kaby gui ss cai dia quay buoi of chua. Post len di ss
Kaybich

Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeSun Aug 16, 2009 10:22 pm

Ai có hình off, làm ơn up lên giùm em nhá. Ko up lên rum, thì up lên chỗ khác, rùi send link cho em. Để em làm thành 1 clip hình về 2 buổi off của nhà mình. Mọi người hợp tác nhá.
Mut

Mut

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeSun Aug 16, 2009 10:24 pm

Ss có gửi một cái link quá trời hình off lun đó Na.
Có tấm ss hun oppa nữa đó hahahhahahaha
christopher

christopher

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeTue Aug 18, 2009 5:14 pm

hahaha chris la minh ne ,in tam di mut ui hihi dung noi la tui nhan tam , tui lam vay la dung ma ai biu cai toi
Sinni_Junki

Sinni_Junki

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeTue Aug 18, 2009 6:01 pm

ý ý.................bạn chris có hình nguyên ben gà mái kìa .....làm avarta lun nha.....Up lên đc hok bạn ..........koi cho rõ................ Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 225502
linh2304089

linh2304089

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeWed Aug 19, 2009 2:32 am

@cô Mut: hì hì, kiss thì cũng có đôi ba kiểu kiss Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 203720 .nam kiss khác Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 25682 , nữ kiss khác Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 697190 .Lúc cô kiss ban cô nhắm mắt hay mở mắt Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 315375 .Nhắm mắt nó khác mà mở mắt nó khác à nha Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 717639 [ ê, cấm nghĩ bậy cái lày là cô triết tui dạy Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 603601 ] dĩ nhiên là cô thoai chứ cái ban đó là bất động roài . Hì hì , tui thik kiss đóa cô tường thuật đi Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 203720 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 203720 .

@Cô Hina: cô lày, dữ hơn tui tưởng nhiều Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 584765 .Zị mà tui tưởng cô dịu dàng, lễ fép lắm chớ ai dè Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 29114 ... , hehe hem iu cô nữa thả cô vìa cho bà Sói Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 280643 .Từ nay tui chỉ còn em Karery vs bà Sói Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 225502 [em Karery của tui là tuyệt vời nhất hehe Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 949915 ].Ờ, mà quên cô hứa vs tui nói điều bí mật ẹc bữa gặp cô tui wên mất tiêu Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 785982 .
yuri

yuri

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeWed Aug 19, 2009 8:28 am

@ chris: up lên to to coi cho rõ đi em ơi! huhu! up lên nhỏ xíu như vậy...nhìn muốn..lòy con mắt luôn vậy!
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeWed Aug 19, 2009 9:31 am

coi bộ tấm đó là tấm chụp đông đảo các mem nhứt thì fải Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 850782 Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 850782
Kaybich

Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeWed Aug 19, 2009 12:03 pm

@Linh: hứa cái j ấy nhỉ????? Mà em hiền khô ah, có ăn hiếp ai đâu. Em rất dịu dàng, nữ tính mờ. Sao ss lại nói em như thế??? Còn vụ hẹn thề, người tình thì ko được rầu ss ơi. Em đã có nguời iu, đã có bồ nhí lun rầu.
linh2304089

linh2304089

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitimeThu Aug 20, 2009 1:59 pm

@Hina: thì hôm rứa ai hứa với tui là gặp tui nói chiện bí mật chi đó , làm tui mất cả buổi trưa lặn lội đi gặp ai đó đó .Hic, giờ người đó nói hem nhớ .Éc, thía có khổ tui hem .

Hehe, cô mà hiền thì đời này còn ai dữ nữa hả cô ^^ .Cô dữ, nhưng mà dữ rất dễ thương ... còn tui thì ngoan hiền , lễ độ hé hé
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)   Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM) - Page 9 Icon_minitime

Lee Jun Ki fan Party (offline ở TP HCM)
Trang 9 trong tổng số 10 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  Next