http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

KẾ HOẠCH PR CHO 4rum

Go down 
vhtrang
Lee*Bong
bubu
kaby_chan
nhano7tk
pe_iu_anh_junki
shjn
shinya_mitsuki
crayon
Ji
akiyato
yuri
nanami
whitedaisy1988
Hyun
hey_star
HuongAmy
eraV_blu
Karery
23 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
Karery

Karery

KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Empty
Bài gửiTiêu đề: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeSun May 03, 2009 10:37 am

Karery thấy các bạn đang bàn bạc sôi nổi lem!
Dạo này 4rum đông vui hơn hẳn, là nhờ các bạn thankssssssssss
iu mấy you nhiều nhiều KẾ HOẠCH PR CHO 4rum 215822
Bây giờ K nghỉ, cứ tiếp tuc đi quảng cáo ở các 4rum khác là ổn, iljimae đang chiếu nên cứ nhằm vào đó mà quảng cáo sẽ có nhiều ngươì bít
Karery trông cậy vào các bạn,chứ tui wen bít ít,hơi bị mù về web KẾ HOẠCH PR CHO 4rum 850782
vậy chắc tui chỉ làm trong nhà thui,còn ngoại giao thì thì các bạn giúp đở
ui mấy you nhiều nhiều
có jì vui kêu Karery vơi nha
http://vn.myblog.yahoo.com/snowyloving
eraV_blu

eraV_blu

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeSun May 03, 2009 2:44 pm

hì hì, nhờ Karery nhắc mới nhớ, chiến dịch PR cho nhà mình đang được era tiến hành trong truongton đây, mong là sẽ thành công và lôi kéo được thêm mems như era đã từng lôi kéo trong gamevui và như mấy bạn khác đã từng lôi kéo trong mấy diễn đàn khác ^^
HuongAmy

HuongAmy

Vật Nuôi : Chó

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeSun May 03, 2009 4:01 pm

Karery,đi ngoại giao bên dienanh.net đi mà!
Hương tìm được wa trời nơi có fan của oppa,đang mệt phờ người ngoại giao nè!Xui xẻo là nhà em mất đài HTV3 rồi nên chả bít cung cấp thông tin về Iljimae như thế nào nữa!Ax,tự tử!
hey_star

hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeSun May 03, 2009 7:23 pm

Híc! Bên dienanh.net mình k có nick nên hum trc thử đăng kí n chờ mãi chưa xong nên nản luôn! (thông cảm, em k có tính kiên nhẫn)
Nhờ mọi ng tích cực nên số mems nhà Jun đang tăng đều đều nè! Ha ha!
Trên 4rum của krfilm.net nhìu fans crazy cực! Lần trc có nhớ là đã đăng kí rùi và cũng đã post ảnh 1 lần ,chỉ tội k nhớ nổi nick trên đó là j'! Hix
Để khi nào đăng kí lại! Hay có mem nào dư dả thời gian lên đăng kí đi!
Mà mọi ng trên đó cũng thông tin nhanh , lại rất vui vẻ nữa!Thân thiết cực!
Karery

Karery

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeSun May 03, 2009 7:43 pm

HuongAmy đã viết:
Karery,đi ngoại giao bên dienanh.net đi mà!
Hương tìm được wa trời nơi có fan của oppa,đang mệt phờ người ngoại giao nè!Xui xẻo là nhà em mất đài HTV3 rồi nên chả bít cung cấp thông tin về Iljimae như thế nào nữa!Ax,tự tử!
Karery ít chơi ở mấy diễn đàn khác lem! ko bít làm seo hết! KẾ HOẠCH PR CHO 4rum 517469 giúp dùm đi, Karery sắp thi oy, khi neo thi xong sẽ fụ các bạn đi ngoại giao mà, bây giờ mình còn mấy bài tiểu luận, thi cuối khóa, KẾ HOẠCH PR CHO 4rum 835139 (trời ơi bài nhiều we!) nhưng vì mê ông JUN we nên mình vẫn lên 4rum thường xuyên(có điều kém tích cực hơn mọi khi) mong các bạn giúp dùm lúc khó khăn, sis D nghỉ phép lun mới chết, các bạn giúp dùm KẾ HOẠCH PR CHO 4rum 246421
Huong oi, K cũng ko coi trên tv, lồng tiếng ko nghe dc giọng của anh chán lem, bạn down về mà coi, fụ đề tiếng việt, nghe giọng ổng vui lem!
HuongAmy

HuongAmy

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeMon May 04, 2009 12:48 pm

Uhm,để Hương down về!hôm nay mới bít điểm thi buồn wa ah!Buồn nên chẳng thèm học bài,lên nhà mình kiếm người nói chuyện...Chấm sai tùm lum,phúc khảo mà thấy tuyệt vọng wa!...K co bít dạo này admin mình đi đâu rồi hok?
Hyun

Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeMon May 04, 2009 9:35 pm

tớ hổg có tham ja 4rum nào khác hết, làm sao júp đây KẾ HOẠCH PR CHO 4rum 806204
tớ sẽ cố gắg lôi kéo mấy đứa pạn trog lớp, còn mấy lớp khác chắc mình fải canh lúc ko có ai ròi viết lên bảg wá >//<
mà.. quảng cáo trên website của HTV3 đc ko mọi ng`?
Karery

Karery

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeTue May 05, 2009 4:18 pm

Hyun đã viết:
tớ hổg có tham ja 4rum nào khác hết, làm sao júp đây KẾ HOẠCH PR CHO 4rum 806204
tớ sẽ cố gắg lôi kéo mấy đứa pạn trog lớp, còn mấy lớp khác chắc mình fải canh lúc ko có ai ròi viết lên bảg wá >//<
mà.. quảng cáo trên website của HTV3 đc ko mọi ng`?
được! được đó bạn ở đó chắc nhìều người mê iljimae
bạn làm đại đi, lỡ đâu được thì seo KẾ HOẠCH PR CHO 4rum 879176 Hyun cố lên!!!!
Hyun

Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeTue May 05, 2009 7:00 pm

Karery đã viết:

được! được đó bạn ở đó chắc nhìều người mê iljimae
bạn làm đại đi, lỡ đâu được thì seo KẾ HOẠCH PR CHO 4rum 879176 Hyun cố lên!!!!
un un, fải ráng lên, vì sự nghịp lôi kéo Jun Ki ssi về VN KẾ HOẠCH PR CHO 4rum 951129
mấy đứa trog lớp Hyun cũg mê Jun Ki ssi lắm, mà rủ rê chả có đứa nào chịu vô, ghét ~"~
whitedaisy1988

whitedaisy1988

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeTue May 05, 2009 8:01 pm

Nè các bạn ơi!
Bạn nào có blog thì liên kết với JKF đi, mọi người vừa biết nhau lại tạo nhiều con đường tới nhà mình. Được ko?
Tiếc là D ko có blog híc
https://leejunkifamily.forumvi.com
nanami

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeWed May 06, 2009 3:25 pm

Mình là 1 trong số những người đc PR nên vào đây nà KẾ HOẠCH PR CHO 4rum 517469
Để lên quảng cáo trên 4rum trường xem thế nào KẾ HOẠCH PR CHO 4rum 56908
Hyun

Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeWed May 06, 2009 6:50 pm

fù, chào cả nhà
ko hỉu tại sao lại wên password của cái acc trên HTV3, mà lai ko có chươg trình tìm lại pass mới chết, mò cả chục lần cuối cùg fải tạo acc mới, mất thgian ghê KẾ HOẠCH PR CHO 4rum 850782
ghé wa coi tình hình mọi ng` sao òi, Hyun júp đc jì hem?
to ss Karery: em gửi bài bên HTV3 ròi, coi cũg nhìu ng` thik Chivalrous Iljimae với anh Jun Ki nhắm ^.^, chỉ sợ ko biết mấy bạn ý có chịu tham ja hay ko. mong sao đừg wa mấy FC khác, mắc công mình lôi kéo về đây nữa KẾ HOẠCH PR CHO 4rum 300585
Karery

Karery

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeWed May 06, 2009 9:41 pm

nanami đã viết:
Mình là 1 trong số những người đc PR nên vào đây nà KẾ HOẠCH PR CHO 4rum 517469
Để lên quảng cáo trên 4rum trường xem thế nào KẾ HOẠCH PR CHO 4rum 56908

Cố lên các bạn KẾ HOẠCH PR CHO 4rum 256565 Karery ủng hộ các bạn KẾ HOẠCH PR CHO 4rum 879176 cố lến!cố lên! cà nhà ơi, Huongamy hay wa mấy forum asia lem, để Karery thử làm we với fan nước ngoài coi seo
yuri

yuri

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeThu May 07, 2009 10:50 am

sao nhà minh ít thành viên quá hà!
Yuri nghĩ nều fan club Viet Nam minh đông thì mình sẽ có tíếng nói trong FC cua uppa Jun Ki đó! và lẽ dĩ nhiên FC VN sẽ có nhiều cơ hội dc gap uppa ! Các bạn nghĩ xem có đúng hôn? Nếu minh đông hẳn là uppa sẽ sang Vn để đáp lại tình cảm của tụi minh dành cho uppa! Vậy thì các bạn hãy cố gắng PR cho nhà nình nha! Yuri nhất định phải thành công!!![/i]
hey_star

hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeFri May 08, 2009 4:21 pm

yuri à! cái đấy thì ai cũng bit!
N cơ bản tại sau khi leejunkivn và sarangjunki sập tiệm thì các fans oppa tại vn đều tản đi tứ phía! Rất khó tìm đc nên h mới phải lên các 4rum để PR thế này! Vì 2 trang đó nổi tiếng wa' rùi mà nhà mình cũng chưa . . .(k bit dùng từ nào để tả!)
Mọi ng ơi! Ai lên krfilm.net đi! Bên đó nhìu fans lắm!
Lên krfilm.net
lên krfilm.net
lên krfilm.net
lên krfilm.net
lên krfilm.net
akiyato

akiyato

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeFri May 08, 2009 5:19 pm

mạng nhà mình bị hỏng cả tháng, tới hôm nay mới sửa được,lên trang kenh14 thấy lee jun ki family mình vào đăng kí liền luôn. cả nhà ta cùng cố gắng PR nha, chắc chắn nhà mình sẽ ngày càng đông vui.HWAITING!
Ji

Ji

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeFri May 08, 2009 8:26 pm

Ô mô... có quảng cáo cả trên kênh 14 nữa seo ta? KẾ HOẠCH PR CHO 4rum 517469
Hyun

Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeSat May 09, 2009 1:47 pm

4rum bên dienanh.net cũng xôm tự lắm đó mấy pác ;__;
mà tớ wa bên đó thấy mọi ng` ở bển bàn chuyện film vui lắm, nhìn lại 4rum mình thấy hổg có jì hết. lâu lâu xem Iljimae muốn bàn chuyện film với mọi ng` mà hổg biết bàn ở đâu, wa topic film Iljimae thì chỉ thấy mấy pác post tin, hình... ko nói tiếng nào làm tớ cũg pó tay luôn ^"^
hey_star

hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeSat May 09, 2009 5:52 pm

Hi hi! Vụ trên kênh 14 là em lên mà!
Tại hum đó lên thấy có bài về oppa đc khen wa' trời, lại thấy nhìu ng vào khen nên em tranh thủ post 1 bài nhỏ!
Phải tranh thủ hết sức cóa thể chứ!
Ji

Ji

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeSat May 09, 2009 6:12 pm

Hyun đã viết:
4rum bên dienanh.net cũng xôm tự lắm đó mấy pác ;__;
mà tớ wa bên đó thấy mọi ng` ở bển bàn chuyện film vui lắm, nhìn lại 4rum mình thấy hổg có jì hết. lâu lâu xem Iljimae muốn bàn chuyện film với mọi ng` mà hổg biết bàn ở đâu, wa topic film Iljimae thì chỉ thấy mấy pác post tin, hình... ko nói tiếng nào làm tớ cũg pó tay luôn ^"^

Phải có người khơi mào thì mới có người vào hóng hớt chớ =.=
hey_star

hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeSat May 09, 2009 7:13 pm

Bác Ji nói chí phải! Em là em cũng rất muốn bàn về mấy đoạn no.1 của oppa trong The between vs cả nhìu nhìu phim khác nữa n k thấy ai đả động j hết nên chịu! Hyun nói trc thì zô trc đi! Anh em sẽ tiếp bước!
HuongAmy

HuongAmy

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeSat May 09, 2009 8:27 pm

Ji ơi,sao Ji có nghĩ tới việc lập một forum chung cho Jun Ki's fans hok?Cả ở nước mình lẫn nước ngoài?
Ji

Ji

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeSat May 09, 2009 9:42 pm

To Hương: Ji chưa dám nghĩ đến chuyện đó...hehe... Những vấn đề lớn thế thì để ai giỏi quản lý làm. Ji chỉ đi theo thui :p
Karery

Karery

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeSat May 09, 2009 9:47 pm

HuongAmy đã viết:
Ji ơi,sao Ji có nghĩ tới việc lập một forum chung cho Jun Ki's fans hok?Cả ở nước mình lẫn nước ngoài?
khó lem you oi! tạm thời mình cứ làm tốt việc ở đây đi!
cứ từ từ mà tiến vậy! chúng ta đang làm tốt lem mà, cố kéo được càng nhiều men càng tốt! nếu có đủ số men rùi thì mấy việc khác ko còn khó nữa mình có thể lập đc fc, họp off (cái này là tui mê nhất),1 web với host đúng nghĩa (no free)
hum trước vô trang leejunki international thấy fần vietnam fc vẫn mang link của web đã sập, bây giờ mình xin xí chỗ đó là dc
crayon

crayon

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitimeSat May 09, 2009 10:49 pm

Hồi này tui cũng mới vô Leejunki international. Mới đăng kí cũng chưa coi được nhiều. Nói về vụ PR thì tui đây 2 năm kinh nghiệm rồi. Kết quả đạt được cũng khả quan, chỉ tội một cái là mọi người bảo mình khùng thôi.
Dạo này gần thi rồi, mà ham hố mấy cái này quá cũng ko được. Để sau thi xong đã.
Hehe, là thành viên mới mà tui nói nhìu quá ha.
Còn về vụ mở rộng forum á. Tui nghĩ là cứ từ từ đã. Nhưng mà chắc là sẽ mất rất nhiều thời gian.
Họp off thì cái này ko ham cho lắm. Vì đi họp tui sẽ thấy mình bị lạc hậu. huhu. ko có thời gian cập nhật thông tin của anh Lee.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum Icon_minitime

KẾ HOẠCH PR CHO 4rum
Trang 1 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Khuyến khích các 4rum pạn pè liên kết với 4rum LeeJunKiVNFamily