http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

KẾ HOẠCH PR CHO 4rum

Go down 
vhtrang
Lee*Bong
bubu
kaby_chan
nhano7tk
pe_iu_anh_junki
shjn
shinya_mitsuki
crayon
Ji
akiyato
yuri
nanami
whitedaisy1988
Hyun
hey_star
HuongAmy
eraV_blu
Karery
23 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
Karery

Karery

KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeFri May 22, 2009 11:04 am

Nếu các bạn đều mún làm áo thì bạn nào ra ý tường, rùi bạn nào design lấy ý kiến của mọi người, chọn làm áo fc của chúng ta lun, rùi những bạn ở xa cứ lấy mẫu đó đi đặt là được, nếu mún làm thì khẩn trương tìm designner đi, ai bít làm thì đứng ra đảm nhận trách nhiệm cho cả làng cùng dc nhờ đi!

này cái bạn thân mến của tớ! công việc PR ở các web khác thế nào rùi, ai có kết hoạch PR nèo hay hay nhớ nói cho mọi người cùng bít cùng làm nhe
http://vn.myblog.yahoo.com/snowyloving
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Vật Nuôi : Chim

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeFri May 22, 2009 3:01 pm

ss àh!!!em nghĩ là ai đều mún làm hếk thỳ tự vẽ ra rầu đưa lên cho mọi ngừi chiêm ngưỡng!!!4rum mình cùng bình chọn,thấy ai có mẫu đẹp nhất,hợp lý nhất thỳ lúc đó lấy mẫu đó,xong chọn ngừi đy đặt áo!!!ai xa thỳ .....tự đy đặt hay gữi xún dưới lun!!!hehe!!!sướng dữ ta???!!!!h0h0h0!!!con` việc PR thỳ em...vẫn đy truyền miệng,chưa có kế hoạch gì hếk!!!!
Lee*Bong

Lee*Bong

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeFri May 22, 2009 3:50 pm

êsao mìh k chờ ngày gì đó quan trọg như sn Oppa vừa r` mà đi Off ạ ??
mà mẫu áo thì fải làm chug chứ sao lại riêg =))
nh mà nếu đi Of vs tìg trạg này e ngĩ là sẽ lỗ :(
http://vn.myblog.yahoo.com/leebong@rocketmail.com
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeFri May 22, 2009 3:52 pm

ko fai~!!!mình mún nói là mọi ngừi nếu thích thỳ cùng ra kiểu!!xong rùi sẽ chọn ra 1 kiểu đẹp nha^t'!!!
Lee*Bong

Lee*Bong

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeFri May 22, 2009 4:01 pm

ừm nh mà fan ít qá thì đâu kó thể đi Of đc. =.= king ngiệm mấy lần đi Of kụa mìg là nếu mối lần Of k có trên 5o men sẽ lỗ ngay vì tiền thuê chỗ Of lOa hay báh r` tổ chức trò chơi thì ít fại mất nhiều tiền mà mỗi vé kó từ 3o đến 5ok thôi mà k kó nhiều ng` thì sợ là k kham nổi đâu =.=
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeFri May 22, 2009 4:05 pm

uhm...!!nhưng hình như 4rum mình đang có 2 kế hoạch mừ!! 1 là đi gặp mặt,ún nước thui!!! 2 là tổ chức long trọng!!!.....tui chọn 1 nếu mem ít đy!!!!
Lee*Bong

Lee*Bong

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeFri May 22, 2009 4:15 pm

tui thấy nếu trc' khi tổ chức kế hoạch 2 thì tất nhiên ng` trog rum fại biết nhau r`trời nếu kó ng` ngoài HN mìg sé rủ đi vimkom chơi =))
vhtrang

vhtrang

Vật Nuôi : Chó

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeFri May 22, 2009 8:07 pm

Hic theo mình thấy thì fr của mình còn ít mem quá. Ở bên KST đống lắm, mà họ có nhìu thông tin mới về oppa hơn bên mình, lại có đội ngũ subteam nhiệt tình, nên mọi người tham gia cũng xôm tụ hơn. Mình ko bít làm cách nào để lấy thông tin về oppa về dịch cả. Mình học ngoại ngữ, bít chút tiếng Anh, nếu bạn nào có bài mới về oppa thì có thể share cho mình, mình sẵn sàng dịch cùng mọi người. Nhưng chỉ tiếng Anh thui nhé. hô hô
https://leejunkifamily.forumvi.com
Karery

Karery

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeFri May 22, 2009 9:37 pm

mình sinh sau đẻ muộn, nhân lực yếu nên ko thể nào bằng được bên KST, tính ra 4rum mình chỉ vừa mới bít đến chừng vài tháng nay vì thế rất cần đến sự PR và đóng góp của các bạn
chúng ta sẽ để lại link của web nhìn trên nhiều web khác để quảng cáo, tui thấy cách đó hiệu quả và đơn giản nhất oy

còn áo thì các bạn fải đưa ra mẫu, or ý tưởng gì mới đc chứ, nói ko như vậy thì khó lem
http://vn.myblog.yahoo.com/snowyloving
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeFri May 22, 2009 9:46 pm

uhm....!!!dzậy cúi cùng lờm sao mớy đc đây???đúng là nói xong nghĩ lại hơi bị cực!!!dzậy là hum họp off mớy quyết định hén????mừ hum đó ....thui!!! đì giai ở nhà mình đâu???đem ra hành xử cho rầu!!!! miễn sao áo có màu sắc đơn jản hoy!!cái chính lờ cái hình của oppa ék!!!x0ng!!
whitedaisy1988

whitedaisy1988

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeSat May 23, 2009 12:33 am

Gia đình Leejunki thân yêu

Trước khi họat động ở JKF, D tham gia nhiều FC của oppa trên các 4rum. Gắn bó và lâu dài nhất là Dienanh.net và Krfilm. D ko muốn so sánh hay phân biệt nhà mình với DAN hay Kr. Bởi vì tất cả chúng ta yêu quí chung 1 chảng trai xa lạ, cùng ngưỡng mộ 1 con người khác tiếng nói và đều là fan của 1 ngôi sao nước ngoài. Chúng ta tìm đến nhau tìm những người chung tiếng nói , chung cảm xúc

Vào Kr D luôn cảm thấy háo hức vì tin tức vì hình ảnh về Jun vì những dòng commet bắng nhắng , vui nhôn của các bạn. Vào dienanh, cảm giác quen thuộc, thân thiết khiến D luôn gắn bó.

D nhớ khẩu hiệu của dân otaku : '' Lấy anime và manga làm tâm xoay 1 vòng chúng ta có cả thế giới''
D nghĩ rằng:'' Yêu mến JUn KI, chúng ta tạo thành 1 gia đình''

D biết là 1 box, 1topic trong 1 web cộng động có nhiều cái hay: vì nó sẽ là nơi lui tới của nhiều ng quan tâm và cả những ng tò mò, muốn tìm hiểu. Vì thế sự sẻ chia , sức lan tỏa, không khí đam mê sẽ lôi cuốn mọi người hơn, nhưng mong muốn về 1 ngôi nhà riêng 1 web riêng cho Jun ki ở Việt nam luôn khiến D mơ ước. Lên mạng vào web thấy ngay Jun kI đang toe toét cười. giới thiệu với bạn bè quốc tế về web Jun ki Việt nam, tụ họp với mọi người... là điều rất tuyệt vời.

D luôn chú ý đến Location , thấy gia đình nhà mình ngày càng rộng và dài: Nha trang, Đà Nẵng , Khánh hòa , BUôn Ma thuật , HCM, HN, Hải phòng , Vinh, Nghệ An sang cả bên kia đại dương nữa....

Mỗi lần vao nhà mình D luôn thích đi qua cổng Goole, search :leejunkifamily nhấn go, leejunkifamily trải dài, xuất hiện nhiều web với dòng chữ:''mọi ng vào ủng hộ cho web của JUn KI ở VN nha'', D cười mỉm , vui. Viết 1 dòng có khi chỉ mất 30s nhưng trong suy nghĩ, trong tình cảm của các bạn: ngôi nhà cho Jun ki tại Vn trở thành niềm mong ước. D cám ơn các bạn , cảm ơn các bạn rất nhiều.

D biết khi đã gắn bó, quen thân với 1 nơi nào đó, việc tiếp nhận 1 chỗ mới còn lấn cấn, D nhận ra nhiều bạn ở trong DAN, trong KR, và nhiều web #, cám ơn sự mở lòng của các bạn, cám ơn sự ủng hộ của các bạn. Cám ơn ear_Blu. cám ơn heystar, cám ơn vhtrang, cám ơn, cám ơn, cám ơn, tất cả các bạn, cám ơn 175 người bạn trong đây. Sự nhiệt tình, sôi nổi, tình cảm của các bạn khiến chúng ta xích gần nhau hơn, càng yêu quí oppa và là '' gia đình '' của oppa.

JUn Ki từng nói : '' Live under the same sky as you are a true honour of me''. Các bạn thực sự là niềm tự hào , là niềm hãnh diện của JUn Ki. Tất cả chúng ta là ng trong 1 nhà, đều yêu quí, thân thiệnđều quan tâm tới nhau.
Làm áo mình sẽ in câu nói đầy tình cảm của JUn KI nhỉ?

Được sửa bởi whitedaisy1988 ngày Sat May 23, 2009 7:39 am; sửa lần 1.
vhtrang

vhtrang

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeSat May 23, 2009 7:16 am

Hic đọc bài của D thấy xúc động quá. Thank D nha! Mọi người cùng cố gắng nhất định sẽ thành công. Fan Jun, fighting! Ahja! KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 879176
Công nhận câu slogan của oppa hay quá. Iu oppa nhứt!!! Oppa là No.1!!
KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 895482
hey_star

hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeSat May 23, 2009 10:33 am

Híc! Cảm động wa'!
Em có 1 ý tưởng. . .k bit có nên nói ra k?????
Ở bên fan Bi đó! Họ góp tiền chung rùi xin 1 tờ báo đăng tin làm từ thiện, xin hẳn 1 trang luôn á! Nhờ vậy mà rất nhiều ng đã ủng hộ, số tiền quyên đc những 20000 USD! Nếu nhà mình cũng làm như vậy thì cũng k phải hoàn toàn k thể thực hiện.
Bắt đầu ngay từ các mem trong FC thui! Mỗi ng chỉ cần bỏ ra khoảng 50-70k là đã đc 1 số tiền khá là nhiều! Thực hiện trong vòng tầm 2-3 tháng.Mà em tin là mỗi mems chỉ cần bớt tiền tiêu vặt đi 1 chút là thừa đủ! Tính ra chỉ cần mỗi tuần bỏ bớt 10000 thì 1 tháng đã đc 40000, 2 tháng là 80000.Nhân lên vs số thành viên hiện tại thì số tiền k phải là nhỏ!
Chưa kể đến nếu ta đăng tin lên báo bit đâu lại có ng muốn giúp đỡ! Ng tốt ở khắp nơi mà!
Em thấy nên làm xong hoạt động này rùi mới làm áo cũng chưa muộn! Ta nên lo cho những hoạt động cộng đông trc khi làm những việc khác.Vs lại đến lúc đó chắc số mems cũng tăng lên đáng kể! Làm luôn cho tiện!
Mọi ng thấy sao?
eraV_blu

eraV_blu

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeSat May 23, 2009 11:13 am

đọc bài của D em cảm động woa', tuy D viết sai tên em, nhưng hok sao, được D cảm ơn là vinh dự goy` ^^
@Hey_star: ý kiến hay đấy, cố gắng phát triển nhá!
miti

miti

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeSat May 23, 2009 11:19 am

i' kien' cua~ hey_star hay thiet tui nhiet. tih` ung~ ho^. lun
Hyun

Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeSat May 23, 2009 1:06 pm

ý kiến rất hay, nhưg đăg tin từ thiện là từ thiện jì? Giúp đỡ 1 ng` có hoàn cảnh bất hạnh, gom tiền cho đồg bào gặp khó khăn, làg trẻ em SOS, trườg dành cho trẻ khuyết tật, mù, câm, điếc...??
to ss D: số mem trog 4rum mình đag ngày càg tăg lên, đấy là 1 chuyện rất đág mừg, hy vọg số avtive mem cũg như vậy. Cùng cố gắg nha ss ^.^
oOMoonOo

oOMoonOo

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeSat May 23, 2009 1:21 pm

Moon cũng là thành biên mới mah...tính ra moon mới gia nhập nhà mình đc. 7 ngày thôi...thế nhưng moon cũng cố gắng đóng góp những j có thể...
Moon sắp thi rồi...time ít lắm...nhưng vì iu oppa...ngày nèo cũng lên nhà mình koy có tin tức j của oppa hok...
KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 949915 KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 949915 KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 949915
Chỉ cần chúng ta đoàn kết thì việc j làm cũng đc. mah...
Hyun

Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeSat May 23, 2009 1:41 pm

mọi ng` ơi, tớ vừa wa leejunkisg, mấy mem bên đó vừa tổ chức xog 1 project khá ấn tượg: mem của 4rum đó mỗi ng` làm 1 cái khăn tay trog đó có ghi "I love u" bằg ngôn ngữ của đất nước họ rồi chụp hình, gửi về cho 4rum. BĐH 4rum nhận hình rồi làm thành 1 CD gửi kèm với wà tặg anh JK.
tớ thấy đây là 1 project tươg đối dễ thực hiện, ko sợ làm fiền côg ty wản lý của anh JK, lại có ý nghĩa rất lớn & hiệu wả cao nữa, tụi mình ko làm khăn tay, có thể vẽ tranh hay đại loại thế cũg đc, mọi ng` thấy sao?
love_L.J.K_forever

love_L.J.K_forever

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeSat May 23, 2009 3:34 pm

Cố lên chúng ta cố lên mình sẽ quảng cáo giúp cho oppa đẹp như vậy ai chả mê chúng ta cùng cố lên nhá bên gamevui cung co nhiu fan cua oppa lém mình kéo wa cho KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 256565
kang_ji_neul

kang_ji_neul

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeSat May 23, 2009 9:08 pm

@D: đọc pài của chị thấy cảm động quá đi KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 517469 Kang cảm nhận đc tình cảm của chị đối với oppa và gia đình này rất lớn KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 300585 Kang thấy mình thật là nhỏ nhoi so với chị đó, hâm mộ chị quá, tình yêu của chị thật là vĩ đại KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 131973
@hey_star: ý kiễn cũng đc đó nhưng có lẽ thời gian để chuẩn bị khá lâu đấy, với lại việc gom money từ mọi miền đất nước có vẻ hơi bất khả thi
HuongAmy

HuongAmy

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeSat May 23, 2009 9:34 pm

Chúng ta không cần phải gom ngay.Sao không thử nhận quảng cáo để có kinh phí?
Bên Malaysia và China baidu người ta làm rất hay.Em sẽ hỏi thử xem sao.
hey_star

hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeSun May 24, 2009 7:49 am

Nhận quảng cáo á? Cái nè em cũng k rõ lắm! Thui thì nhờ ss nhá!
N em thấy nếu có nhận quảng cáo thì cũng chỉ chi trả đc khoản phí xin đăng báo thui!Góp tiền thì đâu có j là khó lắm! Nếu mọi ng đều đồng ý thì k có j là khó cả!
Mọi ng thì ở mọi miền đất nc, thậm chí có những bạn "k ở trong miền đất nc" ,Bi h chỉ cần cử ra 1 ng đáng tin cậy, sau khi quyên tiền thì gửi cả zô nhà ng đó để đem đi ủng hộ (VD như các trung tâm trẻ mồ côi, hay. . .em nói đừng giận nhá! Sắp tới tháng bão lũ rùi, mọi ng ở miền nào lũ dâng chắc chắn sẽ rất cần viện trợ, ta có thể gửi wa cho họ mà!). Tóm lại là nơi để ủng hộ thì nhiều vô kể, chỉ sợ k đủ thui! Ngoài tiền ra chúng ta có thể ủng hộ cả quần áo, đồ dùng học tập, sinh hoạt, các đồ điện tử. . .
Vs lại thêm vào đó em thấy nên đưa cả tin bên 1 trang web nào đó (như dân trí) để mọi cư dân mạng đều đc biết.
Hoạt động này của chúng ta k chỉ là 1 hoạt động nhằm gây sự chú ý của . . .ai ai đấy mọi ng đều hỉu. Mà hơn nữa đây còn là 1 hoạt động vì cộng đồng nên k sợ k có ng ủng hộ. Chúng ta chỉ lấy danh nghĩa là FC của oppa thui, còn các hoạt động vẫn là tự túc và vì "lợi ích xã hội" mà!
P/S :em đề cử D hoặc Ji làm thủ quỹ, 2 ss cho mọi ng xin cái địa chỉ nhà nhá!!!! :X
To love L J K forever: Mình là nhân bên game vui zô nè! K cần wa đó lôi kéo đâu! Ng bên đó về đây cả rùi! KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 850782 KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 225502
Hyun

Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeSun May 24, 2009 11:30 am

fu... lấy danh nghĩa FC của oppa có khi lại ko đc ấy chứ. Trừ fi mọi ng` tổ chức đc 1 buổi từ thiện "ra trò", chứ tớ thấy thườg ng` lớn ko có thiện cảm lắm vs các 4rum thần tượg đâu, ng` ta chỉ nghĩ mình ăn ko ngồi rồi, châu đầu vô ham mê 1 ngôi sao nào đó chẳg biết chuyện jì khác ~"~
nói vậy thôi, chứ nếu tụi mình cố gắng hy vọng sẽ thành công. Mình thấy đi làm từ thiện ở làg trẻ em hoặc là trườg mù là hay nhất. Mình có nghe thầy dạy AV nói, mấy bạn bị mù ở trườg Nguyễn Đình Chiểu sử dụg lọai jấy dày để viết chữ Braille, vì thế, tụi mình hãy gom jấy lịch (lọai bìa dày, lớn) sử dụg rồi quyên góp, mua sách chữ nổi tặg, vừa đơn jản vừa ý nghĩa. Còn quyên góp cho đồng bào lũ lụt thì... 4rum mình còn ít mem, dù có vận độg cha mẹ cũg ko đóg góp đc jì nh`, chỉ dưới hình thức góp tặg wa 1 chươg trình trung jan nào đó (mỗi lần lũ lụt hay có mấy cái liveshow từ thiện), làm vậy cũg đc. Trc mắt cứ làm thành nh` đợt từ thiện nhỏ, từ từ mở rộg ra.
Mọi ng` thấy sao?
HuongAmy

HuongAmy

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeSun May 24, 2009 12:36 pm

Cũng hay.Đầu tiên phải bắt đầu từ cái nhỏ.Đừng lấy danh nghĩa 4rum ra hoạt động sớm nếu không muốn bị nhìn bằng con mắt hình đại bác...
@hey_star:Em hỉu sai ý sis rồi.Ý sis muốn nói là mình sẽ nhận quảng cáo trên site nhà mình cho một số công ty,một số hãng và trang web khác chuyên buôn bán.Tuy nhiên chỉ là quả cáo.Tức là sẽ dành"một ít đất ngoài rìa"cho họ chưng cái mặt chứ không phải là để họ vào nhảy vào nhà mình.Sis có thể nhờ bạn sis hack để ta có host chính thức,nhưng về lâu dài không có lợi,ảnh hưởng xấu đến chúng ta và Jun.
Giá cả phải thương lượng.
love_L.J.K_forever

love_L.J.K_forever

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitimeSun May 24, 2009 2:50 pm

mình đồng ý CLB nào cũng phải có hội trưởng KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 225502 tìm người nào thích hợp bầu làm hội trưởng đc ko nà? KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 256565
To hey_star: ko có thì mình sẽ tìm chỗ khác miễn là làm sao tăng số lượng fan of oppa lên là đc rùi hihi KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 511272
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 3 Icon_minitime

KẾ HOẠCH PR CHO 4rum
Trang 3 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Khuyến khích các 4rum pạn pè liên kết với 4rum LeeJunKiVNFamily