http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

KẾ HOẠCH PR CHO 4rum

Go down 
vhtrang
Lee*Bong
bubu
kaby_chan
nhano7tk
pe_iu_anh_junki
shjn
shinya_mitsuki
crayon
Ji
akiyato
yuri
nanami
whitedaisy1988
Hyun
hey_star
HuongAmy
eraV_blu
Karery
23 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
yuri

yuri

Vật Nuôi : Chó

KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeTue May 12, 2009 2:23 pm

hey_star ơi! mình PR cho nhà mình là:"FC chính thức của Lee jun Ki tại VN" k biết nói vậy có đúng k nữa!?? Mình có quá khoa trương k?
Nghi là mình sẽ bị chọi dép ở mấy diễn đàn khác quá hà! KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 56908
Có ai hiểu được lòng tôi k???????????
shinya_mitsuki

shinya_mitsuki

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeTue May 12, 2009 5:08 pm

Hoan hô ss yuri , ss cứ PR thía đi ạ, ss đừng sợ rỳ hít. Tên nào dám chọi dép ss em xử đẹp lìn *chaj, du côn quá* KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 79291
@Karery: Em ủng hộ ý định họp off ấy, cốt là để mọi ngời gần nhau hơn một tí, biết nhìu dzia nhau hơn một tí và thỉnh thoảng còn tổ chức SN cho Jun oppa nữa
shjn

shjn

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeTue May 12, 2009 6:20 pm

yuri đã viết:
hey_star ơi! mình PR cho nhà mình là:"FC chính thức của Lee jun Ki tại VN" k biết nói vậy có đúng k nữa!?? Mình có quá khoa trương k?
Nghi là mình sẽ bị chọi dép ở mấy diễn đàn khác quá hà! KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 56908
Có ai hiểu được lòng tôi k???????????

chính thức nghe có hơi ... KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 850782 vì cơ bản, 4rum nhà mình là 4rum free host, tên miền còn dài 1 lô 1 lốc thế kia. thậm chí tổ chức còn chưa quy củ :-s Quảng cáo "FC chính thức" thì hơi bốc phét quá, neh? KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 333100
http://we9i.hot4um.com
Hyun

Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeTue May 12, 2009 6:25 pm

chết thật, nghe mấy pác nói như rứa, vậy là 4rum mình chưa fải là official website hả? Hôm bữa hyun wa truongton, thấy bạn blu nói là website chính thức ròi mà? Hy vọng là fải chứ tớ lỡ đi oang oang khắp nơi ròi KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 326713
HuongAmy

HuongAmy

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeTue May 12, 2009 9:28 pm

Nhà mình bi quan quá.Trước mắt thì đối với forum Indonesia,Malaysia và Singapore,China Baidu thi nhà mình là trang chính thức của LJK Vietnam...Hè này em có kế hoạch lớn đây.^^
Giờ Ji lên xí chỗ bên LJK international đi!Ji là admin đầy trách nhiệm mà!^^
Em cũng muốn họp offline,zậy mới zui.K tổ chức đi K.
yuri

yuri

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeWed May 13, 2009 9:35 am

to Hyun: thì Ỷui cũng oang oang cái mỏ nè! nhưng mà k sao! PR là phải có 1 chút nói quá như vậy chứ!
to Karery: họp off được đó! mình tính như vầy. Mới đầu mình chỉ nên họp 1 nơi thôi ( đi tiên phong ấy mà) , rồi các nơi khác rút kinh nghiệm, nơi khác lại rút kinh nghiệm....đến khi quen rồi thì off đồng loạt, như vậy chúng ta sẽ k bị lúng túng, và đỡ mất thời gian của mọi mem trong nhà!
Vậy thì mình mong là Tp.HCM sẽ là nơi đầu tiên họp off! vì mình thấy nhiều mem location ở Tp.HCM! ^^
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Vật Nuôi : Chim

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeThu May 14, 2009 10:17 pm

mình cũng đang đy wảng cáo!!!hỳ:D
nhano7tk

nhano7tk

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeFri May 15, 2009 2:03 pm

hi' hi',cho mình bon chen tí.Mình có ý kiến thế này.sao tụi mình ko in áo cóa hình oppa, rùi chơi thêm hàng chữ địa chỉ web nhà mình.Mặc ra đường ối người dòm ngó. KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 698603 cái nì thì tùy mọi người thui,mình đc bít có loại máy in bằng loại mực chuyên in lên áo.mình in ra tờ giấy rùi để tờ giấy đó lên áo--> ủi(là) là xong.keke. KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 79291 đang định làm 1 cái nè.Bữa nào có nhất định sẽ box ảnh lên khoe. KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 720353
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeFri May 15, 2009 2:34 pm

hey cái đó hay đó nhe???bữa nào có nhớ triển lãm cho cả nhà xem nhé??? KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 40194
Hyun

Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeFri May 15, 2009 4:17 pm

nhano7tk đã viết:
hi' hi',cho mình bon chen tí.Mình có ý kiến thế này.sao tụi mình ko in áo cóa hình oppa, rùi chơi thêm hàng chữ địa chỉ web nhà mình.Mặc ra đường ối người dòm ngó. KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 698603 cái nì thì tùy mọi người thui,mình đc bít có loại máy in bằng loại mực chuyên in lên áo.mình in ra tờ giấy rùi để tờ giấy đó lên áo--> ủi(là) là xong.keke. KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 79291 đang định làm 1 cái nè.Bữa nào có nhất định sẽ box ảnh lên khoe. KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 720353
ý kiến hay, sáng tạo ghê ^.^ nếu mà nhiều mem mặc áo ý, nắm tay nhau đi vòng vòng khắp xóm, chắc chắn là ko lẫn vào đâu đc. Mà... tụi mình chụp hình, quay film rồi gửi cho anh Jun cũg đc ấy nhỉ KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 147679
về việc họp off, hyun thấy là số mem của 4rum nói chung và số mem có khả năg đi họp off nói riêg ko nhiều, hơn nữa, lại fân bố ra 3 miền, nếu muốn tổ chức offline thì fải lựa địa điểm thật thuận tiện, tổ chức quy củ, như thế mem đi mới nh`.
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeFri May 15, 2009 8:40 pm

ừa!!!cái đó ở 4rum nào cũng có!!!chẳng lẽ 4rum mình chịu thíu sao???trước mắt em ngĩ phải tuyển nhìu ngưì dzô chỗ mình cái đã rầu sau đó sẽ là làm áo!mà em xung phong "đì-giai" áo cho 4 rum trước nè,tại em cũng có chút ít nen khiếu và mơ ưóc của em là làm thiết kế thơì trang!!nhưng ko bék có bằng ai ko...hỳ
akiyato

akiyato

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeSat May 16, 2009 6:12 pm

Hiện giờ tuy nhà mình vẫn còn hơi ít mem nhưng mỗi ngày mình đều thấy tăng lên 1 ít,thấy vui ghê. Đó là nhờ công sức PR của tất cả mọi người,mong tới ngày số mem nhà mình lên toi cỡ 10k KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 517469 (cái này chắc mơ hơi xa)
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeSat May 16, 2009 9:56 pm

hehehe!!!sống mà!!!!fải có wuyền đc mơ ước cao chứ!!mơ mà ko cao ko mơ!!!fãi hum nàk!!!ờ mà nhà mình có boy ko nhĩ????
hey_star

hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeSun May 17, 2009 8:44 pm

Làm áo hả? N nhà mình k dám nói là nhìu mem, n bi cũng k phải là wa' ít.Nhỡ làm áo mà mỗi ng một ý tưởng thì sao? Vs lại. . .cái khoản em lo nhất là. . . XIỀN! (đừng bảo là em tính toán xa vời, thực tế là vậy mà!)
ai chi hả? K lẽ mỗi ng tự bỏ ra làm riêng? hay là góp tiền thì ở xa nhau wa', sao mà góp! Chẳng lẽ mỗi nơi tự làm riêng?Mỗi miền 1 kiểu áo>>>>>>>>>>>>>>>>ha ha
whitedaisy1988

whitedaisy1988

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeSun May 17, 2009 9:02 pm

Tớ đồng ý với hey_star , việc làm áo bi giờ chưa tính đến vội, tình hình là số ng ở HCM là đông nhất, các bạn làm áo với nhau có lẽ khả thi hơn cả. Còn việc mỗi ng 1 ý tưởng làm áo, thì ta bàn nhau rồi đi đến thống nhất. Áo là 1 kiếu ko thể mỗi miền 1 kiểu đc.

Thui tốt nhất là có nhiều men hẵng tính
https://leejunkifamily.forumvi.com
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeSun May 17, 2009 10:19 pm

thỳ 4rum cứ ra thông báo co các mem cùng dự thy ,ai có ý tưởng thỳ cứ vẽ ra rầu post lên!cúi cùng BĐH chọn ra cái áo hay nhất hay cho bầu chọn cũng đc!!!! KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 256565
kaby_chan

kaby_chan

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeMon May 18, 2009 2:19 am

Em thấy chuyện làm áo dc dó, các mem cùng mạc coi như đồng phục haha, KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 225502 còn chuyền tiền thì dĩ nhiên là áo tốt thì phải đóng tiền gòi, vậy chứ em nghĩ sau khi có áo mem muốn mua thì gửi tiền vào thôi, trong Sai Gon sẽ ship áo tận nơi
yuri

yuri

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeMon May 18, 2009 9:34 am

từ từ đã bà con! Đừng có vội vàng ! Mình nghĩ phải có nhiều mem rồi mới bàn cái vụ áo quần, tiền bạc là thứ rắc rối và tế nhị nhất! Nếu k khéo thì dễ mích lòng nhau lắm!
Đợi họp off rồi tụi mình sẽ bầu ra 1 người có uy tín làm thủ quỹ!
Còn về kiểu dáng thì chúng ta phải cùng thống nhất 1 kiểu chớ! Ai lại mỗi miền mỗi kiểu??! Màu nền của áo là màu gì; hình nào của uppa sẽ in lên đây; áo có tay hay k có tay...???
Mình nghĩ nếu in hình uppa to quá sẽ k đẹp đâu! mình cho in hình phớt qua thôi, kiểu mờ mờ ảo ảo. Làm như vậy mình sẽ mặc nó k những khi họp off mà còn mặc khi đi học nữa! mọi người thấy sao?
nhano7tk

nhano7tk

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeMon May 18, 2009 10:09 am

chuyện áo cho FC thì để tính sau.Nôn vội j. riêng trường hợp bạn nào thik làm áo cóa hình oppa thì cứ vô tư. coi như làm thêm cho mình cái áo đẹp để mặc thôi. Chuyện áo cho Forum thi phải đợi 3 miền họp off xong xuôi, thống nhất rùi hãy làm. khi 10
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeMon May 18, 2009 11:02 am

uhm!!!vậy cũng đc!!!mà ai cũng ra kiểu là hay nhất!!!
Hyun

Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeTue May 19, 2009 1:07 pm

vậy thì đợi khi họp off, đem theo giấy bút vẽ tại chỗ luôn
cứ chọn kiểu áo trước, 3 miền, mỗi miền có 1 nét khác cũg đc mà. Miễn là đều có 1 chung cái sườn: tên 4rum, địa chỉ, khẩu hiệu, hình là đc rồi.
rảnh tiền thì đặt may sẵn áo dư, nếu 4rum mình có mem mới thì bán cho mí bạn í, như đồng phục vậy đó
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeTue May 19, 2009 3:28 pm

hay ák!!!quyết định vậy đy,cứ thế mà làm!!! ơ mà......... KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 517469 mem nao` dy ko dc ma` mun' cung` tham ja ve~kieu ao` lum` sao???chang~han nhu tui nak`!!!
Hyun

Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeWed May 20, 2009 10:30 pm

ờ... làm sao nhỉ -'_'-
thôi vậy rág thu xếp đi ih. Nếu bất wá đi ko đc thì khi ~ mem đi đc vẽ xog sẽ up lên cho mọi ng` duyệt, lúc đó Yusikachan đóg góp ý kiến cũg đc.
hey_star

hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeThu May 21, 2009 11:31 am

Híc! Mỗi miền 1 kiểu!!!!!!!!!!????????????????? >>>>>>>>đùa chút thui mà! Ai lại thế?
zậy hợp nhất ý kiến rùi nhá! Mọi ng ai muốn vẽ cứ vẽ! Sau đó post lên rùi bàn bạc chọn sau ( đóng góp j thì nhân tiện đấy luôn!)
Chọn xong kiểu áo thì tìm ng thủ quỹ (theo số đông mọi ng là trong HCM).Sau đó mọi ng gửi tiền,chừng 1 tuần sau là có áo mặc rùi! Hay we'! Còn sau này khi có mem mới ta lại làm đợt sau!
bubu

bubu

Vật Nuôi : Thỏ

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitimeFri May 22, 2009 8:55 am

hay hay nah cứ vẽ ra rùi post lên cho cả nhà cùng xem nah.Zì cũng có những bạn ở xa hok tham gia off đc.Thí zụ như mình nah ở tận Nghệ An mà lị.Khì khì. KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 147679
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾ HOẠCH PR CHO 4rum   KẾ HOẠCH PR CHO 4rum - Page 2 Icon_minitime

KẾ HOẠCH PR CHO 4rum
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Khuyến khích các 4rum pạn pè liên kết với 4rum LeeJunKiVNFamily