http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Vì sao bạn yêu mến jun oppa???

Go down 
angel1402
bekemsua
roxy_98
Sulley
lunakorean
Sinni_Junki
pymchan1012
cloverxinhxinh
myn_xjk
LOVELEE
Sanne
grapes_iujunki
<>
Yupi
vhtrang
oOMoonOo
heocon_yeudau36
JunKi[x]
kaby_chan
nhano7tk
Hyun
whitedaisy1988
pe_iu_anh_junki
satule
crayon
yuri
bubu
kang_ji_neul
a_aw_aa
hey_star
Ji
b0n_dkny
hanglam
yukio_raido
Karery
y0y0
Bilovely
chunlee
42 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
chunlee

chunlee

Vật Nuôi : Chó

Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeTue Jan 13, 2009 10:47 am

hi^^ chũn là lính mới
Muốn viết chủ đề này để mọi người cùng tham gia và hiểu nhau hơn ^^
Đơn giản thui mọi người ju oppa vì điều j`??từ khi nào??và ấn tượng sâu sắc đầu tiên ra sao??
Cùng thể hiện cho cả nhà biết nhá :D
Mong mọi người ủng hộ :X
Bilovely

Bilovely

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeFri Jan 16, 2009 1:47 pm

Bi thich uppa vi` truoc het la ngoai hinh,tiep den la coi nhung phim uppa dong deu rat hay va co suc truyen cam...Vi the Bi la thanh vien moi mong ung ho nghen :)
y0y0

y0y0

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeSun Jan 18, 2009 5:18 pm

để xem nào
y0y0 thik oppa zi` oppa zua` dep. zaj ne`
còn đa tài nữa
la` ng` mẫu, đóng fim, ca si~ nữa ^_^
đặc biệt là oppa rất thân thiện vs fant :X:x
Karery

Karery

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeWed Apr 15, 2009 9:34 am

ko bít seo iu JUNKI nữa! chỉ bít là JUNKI is my no.1 idol
(ban đầu đúng là thix vi anh ấy đẹp nhưng bây giờ thì ko phải) :)
http://vn.myblog.yahoo.com/snowyloving
yukio_raido

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeSun Apr 19, 2009 12:46 pm

đẹp zai, thân thiện, trả lời interview thông minh và hay.
hết chưa nhỉ
hanglam

hanglam

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeSun Apr 19, 2009 9:54 pm

mình bít oppa cũng lâu rùi tại đọc báo thấy nhìu quá mà, nhưng lúc đó vẫn chưa có tý cảm giác j gọi là hâm mộ cả. thấy oppa sao mà giống con gái quá, đúng là đặc trưng của dv hàn
tự nhiên mới đây xem Time between dog and woft tự nhiên "khoái" kinh khủng.
thế là, tèn tén ten lùng sục tất cả các thông tin về oppa và bít dc forum này đêy, hj . oppa thực sự tài năng, dần dần iu lun ngoại hình của oppa. Nói chính xác là bi giờ mình chết đứ đừ rùi :D
b0n_dkny

b0n_dkny

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeTue Apr 21, 2009 4:43 pm

còn ken thick oppa vì oppa rất đẹp trai nì(cái này phải công nhận),hát cũg hay,diễn xuất thỳ chuẩn(nhất là trong film TBTDAW ^^),oppa còn rất quan tâm đến mọi người nữa(nhất là fan của oppa).thế thỳ hok thích oppa làm sao được cả nhà nhở ^^
Ji

Ji

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeTue Apr 21, 2009 11:10 pm

Nói ra thì hơi ngượng :p mình thật sự thích oppa chắc khoảng 1 tháng nay. 3 năm trước có xem My girl cũng thấy oppa có vẻ j đó rất lạ rồi. Nhưng lạ chỉ là lạ thôi. Lúc đấy còn mải đắm đuối anh Seol Gong Chan :">
Mình thích oppa qua film Iljimae. Trong phim đó thật sự thấy oppa rất dễ thương, cách cười, cách biểu đạt tình cảm, cả hành động của Yongee làm mình thấy oppa có vẻ gần gũi lắm lắm. Từ lúc đấy đến h thì lùng ko biết bao nhiêu địa chỉ để tìm ảnh, tin tức, clip về oppa (mình dốt tiếng anh nên chỉ vào 4r việt =.=)
Phim nào có oppa đóng mình cũng xem rồi. Nói thật chỉ thấy thích Iljimae, Time between dog and wolf và King's man thôi. Trong Fly daddy trông oppa cool lắm, nhưng nội dung hơi nhạt, Everlast thì quảng cáo khắp nơi. Trong May 18 thì oppa die sớm, thế là xem hết tập 1 rồi thôi. Virgin snow hình như chán nhất :-s (đấy là đối với mình thôi)
Xem E1 và nghe J style xong lại càng thích oppa hơn nữa. Dù ko thể hát như ca sĩ nhưng giọng oppa ấm + tình củm lắm í :X
Trong lễ trao giải SBS drama awards oppa siêu đẹp trai. Xem đoạn Yongee abuji oppa ngồi dưới lồng tiếng vào mà ngất lên ngất xuống 8-}
Mình mới thích Jun Ki 1 thời gian ngắn nên chắc hiểu biết về oppa ko nhiều :D
Karery

Karery

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeWed Apr 22, 2009 9:32 am

:lol: Vậy xem ra tui thix ổng lâu năm hơn mấy u oy,tui thix từ hồi coi "the king and the clown" cũng 3 năm oy còn gì
đối với tui thì ổng chỉ có đóng fim là tui mê nhất,chứ hát thì chán lem(tui có yêu cầu rất cao với ca sĩ) nhưng single của diễn viên vậy là ok rùi tốt hơn tui tưởng!(nhưng giọng còn yếu lem cần luyện tập thêm) nhưng nói chung là vẫn yêu ổng vậy thui!
http://vn.myblog.yahoo.com/snowyloving
hey_star

hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeMon Apr 27, 2009 6:56 pm

Mình cũng là mem mới nè! N cũng thích oppa đc 2 năm rùi!

Lần đầu tiên nhìn thấy oppa trong clip grace của lee soo young.
mà khỏi phải nói chắc tất cả đều bit oppa trong MV này dễ xương thế nào rùi! K wên đc cảm giác lần đầu nhìn thấy oppa!Phải nói là. . .k bit dùng từ j' để tả nữa!Ngất ngây. . .(cho mình xin mấy phút để ngất nốt!). . .

Sau đó thì tìm xem mấy cái clip fan làm, rùi xem My girl, rùi tới The king and the clowm. Sau The king and the clown mình có cái nhìn khác hẳn về oppa, bi h khâm phục oppa k phải chỉ vì đẹp trai nữa mà vì oppa quá tài năng!
Trong Time between lại càng đc thấy diễn xuất tuyệt vời của oppa, nhất là cái đoạn oppa khóc sau khi tìm đc trí nhớ. Xem cảnh này mà suýt khóc theo ổng!Nhìn oppa khóc nghẹn ngào kinh khủng, xem mà mình cũng thấy đau lòng!
Và nhiều nhiều bộ phim khác nữa, n trong Virgin snown trông oppa thư sinh ghê cơ!!!!
Còn về khoản hát hò, nói ra thì . . . n hình như mình hâm mộ wa' hóa dồ hay sao mà nghe mấy bài oppa hát chỉ thấy. . .hay thui!
Nói chung oppa thì mình thấy ổng hoàn hảo mọi mặt luôn đó!(Thích nhất là ổng rất tâm lí vs fans)
a_aw_aa

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeFri May 01, 2009 3:24 pm

mik thì thik oppa qua vai Kay, công nhận vai đó oppa đóng cực đỉnh. SAu khi xem film đó mik mới tìm hỉu zề oppa, và mik thik nhất ở oppa là lối sống lành mạnh, ko scandal, hay làm từ thiện, tài năng thật sự, đẹp zai........
kang_ji_neul

kang_ji_neul

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeSat May 02, 2009 9:29 pm

ban đầu thì mình ko thik oppa chút nào cả. Cũng bít sơ oppa qua báo chí và hình ảnh thui, lúc đó thấy oppa giống con gái quá nên ko ưa, thậm chí có phần hơi ghét nữa,nhưng mà mới đây được xem phim huyền thoại Ijimae của oppa đóng mới nhận ra mình đã sai lầm. Thực sự lúc đó mới thấy "cảm" oppa vì cách diễn xuất hơi bị đỉnh của oppa, lúc đó thấy oppa manly kinh khủng chứ ko giống con gái nữa. Rùi sau đó mới lên mạng tìm hiểu thông tin về oppa, tìm cho bằng được các phim mà oppa từng đóng để xem (Đức vua và chàng hề, thời đại của chó và sói, my girl...) thì thật sự hâm mộ và iu quý oppa lun, ko hiểu sao lại thiik oppa đến dzậy (trước kia hâm mộ Bi oppa cũng ko được cuồng nhiệt như bây giờ), ngày nào cũng online, cố gắng kiếm cho được FC online của oppa, ban đầu tìm chả thấy đâu cả, rất may FC này đã đc lập ra đúng lúc ^^ Mình đã lang thang treen mạng kiếm đủ thứ thông tin về oppa, có lúc tự hỏi tại sao oppa lại có sức hút lớn với mình như dzậy. Vai diễn Ijimae chính là khởi đầu cho sự hâm mộ của mình dành cho oppa, nó làm thay đổi hoàn toàn cách suy nghĩ của mình về oppa, diễn xuất rất tự nhiên, thik những lúc oppa cười, oppa lạnh lùng cũng đáng iu, thấy ko có gì đặc biệt, nhưng lại iu mới chết chứ!!!!!
bubu

bubu

Vật Nuôi : Thỏ

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeTue May 05, 2009 11:23 am

Mình là mem mới nên mình iu oppa bởí ấn tượng đầu tiên đó là oppa có gương mặt kực kỳ dễ sương+ngô ngố.Thêm nữa là oppa có phong cách khìn khìn mình cực thik.Đã thế oppa kòn hát hay+nhảy chuyên nghiệp+đóng phim đỉnh.Và nhứt là lun wan tâm tới mọi người-đó mới là điều wan trọng.^^
yuri

yuri

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeThu May 07, 2009 9:30 am

hix vi sao tui thix uppa ư??
moi đầu tui đâu có thix uppa đâu. Sau khi xem xong Time dog between dog and wolf tui moi bắt đầu điều tra về uppa đó chứ! Nguoi đâu mà tài năng dễ sợ, lại còn manly quá chừng!!! hix... (_ _*)
crayon

crayon

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeSat May 09, 2009 10:38 pm

Hehe. Tui cũng ko biết là mình có thích anh Lee ko nữa.
Thiệt ra là vầy, hồi đó coi My Girl, biết anh Lee. Nhưng không thích, tại nghe lời đồn (do mấy bạn của tui) nói ảnh là ca sĩ. Thế nên tui suy ra, là ca sĩ mà đi lo đóng phim -> ko thích. Nhưng vẫn thích nhân vật anh Lee đóng.
Tới phim thứ 2 là Iljimae, nhân vật quá hay. Tui cũng là người dễ bị ảnh hưởng, coi phim mà cứ ngồi khóc -> iu Iljimae -> iu luôn Lee Jun Ki, diễn xuất hay.
Từ đó mới đi tìm kiếm thông tin, nghe nói The King and Clown cũng hay, nhưng chưa xem vội, xem Fly, Daddy Fly trước.
Rồi đi tìm nghe nhạc, xem MV, ...
Rồi từ nhiên thích anh Lee luôn. Nói chung là vậy.
satule

satule

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeSun May 10, 2009 1:29 pm

khi xem phim my girl thấy oppa hay hay thế là tìm kiếm thông tin về oppa. Cũng từ lúc đó bắt đầu lùng sục tin tức, hình ảnh, thông tin liên qua đến oppa và trở thành fan của oppa, chạy vào lớp khoe ảnh, giới thiệu, tuyên truyền......(*_*). Lúc đầu tưởng oppa không phải là diễn viên nổi tiếng nhưng khi tìm hiểu thì .................(*?*) bị choáng toàn tập.!!!!!
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Vật Nuôi : Chim

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeWed May 13, 2009 8:31 pm

mình thỳ từ 1 ngày kia.....tình cờ đọc 1 tờ báo có anh jun ki, mơí ban đầu mình thỳ chỷ thấy nhỳn cũng đc!!!rùi tự nhjn hứng lên đy tìm thông tjn anh jun ki.........rùi sau đó............shock vì ngày càng bék anh jun ki ko fải bình thường!!!! anh jun ki thỳ ra rất ......rất là ..........trên cả tuyệt vơì!!!hình như mình iu anh jun ki đc 2 năm ơì thỳ fải!!!hyhyhyhy!!!bj jờ mình đã là thành vjên của nhìu trang web tại vì mý trang web đó có ljn wan đến anh jun ki!!! hìu năm truớc mình cũng có ngưì iu ák!!!iu nhau nhắm cơ...nhưng từ khi hắn te phát hiện mình thần tượng anh jun ki ...quá mức cần thiết thỳ hắn ta và mình cãi nhau!!hắn kiu mình chọn 1 trong 2,hoặc internet_lee jun ki hoặc hắn!!!mình đã đá hắn để chọn anh jun ki!!!h0h0h0h0!!!
hey_star

hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeWed May 13, 2009 8:45 pm

Hô hô! Nghe bạn này kể chuyện hay wa' đi!Hài dữ dội!
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeWed May 13, 2009 8:56 pm

hehe!tại sự thiệt mà!!!jờ cái tên ngừi iu đó vẫn cỏn bám đuôi mình nhưng hắn vẫn bị thất vọng vì mình chưa bao jờ từ bỏ anh jun ki!!!hỳ
whitedaisy1988

whitedaisy1988

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeWed May 13, 2009 10:06 pm

TRời pe_iu_anh_junki ơi cái nick hay quá!

Chuyện bạn kể hay quá, tui đọc 2 lần thấy phấn khởi vô cùng, cái loại con trai hẹp hòi, thích sở hữu ý, bỏ luôn , chơi với tụi này nha, cùng iu Jun Ki vui hơn nhiều. You thấy sao
https://leejunkifamily.forumvi.com
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeThu May 14, 2009 7:01 pm

hyhy!!!thỳ tất nhiên fãi là ok rầu!!!anh jun ki là nhất mà!!! ko jì có thể thay đổi đc mình hết,ba mẹ anh chị còn chưa dám kiu mình bỏ net bỏ anh jun ki huống chi tên đó!!! Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? 79291 hihi!!!iu anh jun ki nhắm cơ Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? 215822 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? 215822 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? 215822
Hyun

Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeFri May 15, 2009 9:52 pm

ew, thật là 1 tấm gương sáng chói lói Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? 79291
mà bạn pe_iu_anh_junki làm mem của nh` FC chắc có thể PR cho 4rum mình nhỉ. À, còn 1 chuyện nữa,có thể kiu bạn bằg tên jì cho gọn nhỉ?
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeFri May 15, 2009 9:55 pm

hỳ !củm ơn!wá khen!bạn có thể gọi mình là pussica ,yusika hoặc gọn nữa là vi!!! Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? 256565
nhano7tk

nhano7tk

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeSat May 16, 2009 12:15 am

ke ke. Tinh thần của bạn pe_iu_anhjunki rất đáng hoan nghênh. Mình thì rất giống bạn satule ở chỗ lúc đầu tưởng oppa cũng ko nổi tiếng lém,ai dè...Nói thiệt trc khi coi time between dog and wolf thì mình chả bít oppa là ai. Còn điều ni đáng bùn hơn. Lúc nói chuyện với mấy đứa bạn ở Đà Nẵng, đa số tụi nó chẳng bít lee jun ki là ai cả Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? 273180 thậm chí avatar của mình hình oppa tụi nó còn hỏi là kim ki bum ha? Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? 997881 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? 73621
kaby_chan

kaby_chan

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitimeSat May 16, 2009 2:24 am

Tinh thần của bạn Vi thật cao cả hehe Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? 256565 Mình di du hoc nhưng ở bên này vui cái là ai cũng biết oppa Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? 949915
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? Icon_minitime

Vì sao bạn yêu mến jun oppa???
Trang 1 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next