http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Vì sao bạn yêu mến jun oppa???

Go down 
angel1402
bekemsua
roxy_98
Sulley
lunakorean
Sinni_Junki
pymchan1012
cloverxinhxinh
myn_xjk
LOVELEE
Sanne
grapes_iujunki
<>
Yupi
vhtrang
oOMoonOo
heocon_yeudau36
JunKi[x]
kaby_chan
nhano7tk
Hyun
whitedaisy1988
pe_iu_anh_junki
satule
crayon
yuri
bubu
kang_ji_neul
a_aw_aa
hey_star
Ji
b0n_dkny
hanglam
yukio_raido
Karery
y0y0
Bilovely
chunlee
42 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Vật Nuôi : Chim

Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeSat May 16, 2009 11:06 am

sướng thế cơ àh!!!huhhhuhu Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 835139 mình đang cố gắng học tiếng hàn!!!! Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 117763 để mai sau có thể.....wa hàn !!!!hehe Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 879176
JunKi[x]

JunKi[x]

Vật Nuôi : Chó

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeMon May 18, 2009 10:59 pm

nói thiệt là trước giờ ko thix film Hàn..Vậy mah 1 ngày đẹp trời koi Iljimae xong kết LJK đứ đừ lun áh..ngoài ngoại hình ra thì anh íh diễn cực tốt,mấy cảnh dằn vặt,đau khổ của Young Gi tớ thấy rất chân thật..
bữa h tớ lên mạng lùng sục hình ảnh,tin tức mới mò được vào đây..hân hạnh chào pà kon cô pác nhah Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 949915
tớ ko rành về film Hàn lắm,mới chỉ koi Iljimae w Mygirl hà..
Kết anh Jun Ki vì vẻ đẹp wá hoàn hảo,từ thanh tú mảnh mai như kon gái cho đến ngầu ngầu cực man..túm lại là siu kool.. Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 225502 Đẹp thế mới gọi là hoàn hảo nhỉ :X
vì anh íh mah tớ có cái nhìn khác về film Hàn đấy ^^
Chào buổi tối mọi người!
nhano7tk

nhano7tk

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeMon May 18, 2009 11:42 pm

Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 256565 Chào người bạn mới đến, góp thêm 1 thùng bia. Chào người bạn mới đến, góp thêm cho dĩa mồi.... Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 698603
heocon_yeudau36

heocon_yeudau36

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeTue May 19, 2009 12:53 pm

Lúc đầu em cũng như các mem khác không có ấn tượng zới anh Jun Ki cho lắm,nhưng sau khi xem phim Time và Iljimae thì mới bắt đâu thấy anh Jun ki thật đặc biệt,nhưng lúc ấy em chỉ hâm mộ anh Jun ki về khuôn mặt "dễ xương" ,ngoại hình quá chuẩn và khả năng diễn xuất quá đỉnh mà thôi,nhưng sau khi biết được trong cuộc sống, anh Jun Ki trải qua rất nhiều thử thách và khó khăn cùng với sự quyết tâm và niềm tin để đi đến những thành công ấy nhưng tính tình anh Jun Ki lại rất vui tính ,dễ gần và luôn quan tâm đến mọi người,em đã hâm mộ anh Jun ki không chỉ vẻ bề ngoài mà còn từ tâm hồn và tính cách của anh ấy nữa Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 517469
http://vn.myblog.yahoo.com/heocon_yeudau36/
oOMoonOo

oOMoonOo

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeTue May 19, 2009 1:11 pm

Moon bít tới oppa cũng wa Iljimae...thí anh nì đóng phim dzui dzui...mah nghe kon bạn quảng cáo là đẹp giai lai láng...lên mạng search hình thì...ôi thoy em iu oppa mất gòi Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 949915 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 949915 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 949915
Mình cũng đá bf vì mê oppa...mê anh íh điên cuồng...nghe nhạc...koy video oppa hát gòy nhảy...kute wa nhịn ko đc...thấy hình oppa là hét lên Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 517469 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 517469 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 517469
Mình cũng sẽ sang HQ kiếm oppa...đợy oppa ih nghĩa vụ xong đã...
Love Lee Jun Ki 4ever Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 225502 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 225502 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 225502 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 215822 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 215822 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 215822
vhtrang

vhtrang

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeFri May 22, 2009 7:53 pm

He he chào cả nhà. Công nhận là nhà mình nhìu người giống nhau thật. Mình lúc đầu xem My girl cũng đã để ý oppa rùi nhưng có lẽ vì lúc đó oppa chỉ đóng vai thứ chính, với lại cái tóc của oppa lúc đó hơi xí nên cũng nhanh chóng quên. Rùi xem The king and the clown, thực sự choáng toàn tập vì diễn xuất quá hoàn hảo của oppa nhưng lúc đó mình lại cũng đang rất thích Ngô Tôn nên lại 1 lần nữa cũng nhanh chóng quên mất oppa (h nghĩ lại thấy thật hối hận quá đi. Lỗi lầm này thật k thể tha thứ được Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 180207 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 246421 ). Nhưng rùi cuối cùng khi xem Iljimae thì thật sự ko còn sống nổi lun. Diễn xuất ko chê vào đâu được. Tìm hỉu thêm thấy oppa còn nhảy đẹp, hát hay nữa thì ko còn j` để nói lun, từ bỏ anh Ngô Tôn quay sang iu oppa. Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 215822 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 511272 bi h thì mình chỉ iu oppa thui. Oppa mun năm. Bi h ra đường nhìn thấy giai là hết cả cảm hứng, thấy chả ai được như oppa cả (kiểu này ế rùi, oppa phải chịu trách nhiệm đó Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 147679 ) Mình bị oppa làm cho điên cuồng đến mức đã ghi cả 20 tập film Nhất chi mai ra đĩa, quyết tâm hè này mang oppa về phủ sóng cho cả bố mẹ và đứa em cùng thích lun. hoho Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 79291

Được sửa bởi vhtrang ngày Wed May 27, 2009 3:23 pm; sửa lần 1.
https://leejunkifamily.forumvi.com
oOMoonOo

oOMoonOo

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeFri May 22, 2009 10:01 pm

Đúng gòi vỗ tay
oppa là no.1
Iu oppa nhất...
Seo lại có người đẹp như thế nhỉ...đẹp như mộng...pi h nhìn bọn con trai VN ngoài đường thấy...thất vọng tràn trề...
Chỉ thix ngắm oppa thôi Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 215822 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 215822 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 215822
Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 147679 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 147679 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 147679
satule

satule

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeTue May 26, 2009 1:39 pm

trùi ui!!! chị em mình mà cứ kiểu này chắc ế zài zài we Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 850782 toàn là yêu oppa, nhưng đúng là nhìn oppa xong ra đường............ Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 333100 thiệt bùn.
Yupi

Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeWed May 27, 2009 10:35 am

mình cũng là ma mới.....=))...mới làm mem của FC có môọ ngày thui....ngoại hình của oppa thì khỏi nói òi....rầt là kute...dáng dấp cao ráo, thư sinh...mắt một mí nhưng rất có duyên...hơn nữa là một khi anh ấy cười thì dễ thương hết chỗ chê...mà này...mí you thấy đôi môi của anh ấy nhỏ nhỏ xinh xinh, nhìn là muốn....cắn......=X......
Bấy nhiu đó thì chỉ là một điều cơ bản của một ngôi sao nổi tiếng có sức hút như anh ấy.....cái quan trọng nhất ko phải
là ngoại hình mà là tài năng của anh ấy...tức là giọng hát và diễn xuất...Yup thấy giọng hát của anh ấy thì cũng thường thôi ( ko phải
chê âu mà nhận xét thật lòng í )....nhưng về diễn xuất thì quá tuyệt...anh ấy diễn rất là chuẩn vai của các nhân vật có đời sốk trầm tĩnh....nhưng nghĩa hiệp...và vai nào cũng có cái hoàn cảnh khá là tội nghiệp...ai xem cũng phải rơi nước mắt...còn khi anh ấy làm trò thì khỏi nói luôn...chúng ta cuời vỡ bụng...trong mấy cái gameshow hay phỏng vấn truyền hình của anh ấy đều thu hút người xem...đó là một cái tài năng trời phú của anh ấy....diẫn xuất miễn chê.....mình thích anh ấy vì anh ấy có thể diễn xuất thành công một vai diễn nào đó đa nhân cách và khiến cho người xem thích thú vai diễn đó...ví dụ như là Ijimae chẳng hạn...các mem khác thấy sao???? =D
http://360.yahoo.com/luvis_147
satule

satule

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeWed May 27, 2009 10:59 am

Hi yupi, rất vui làm quen với em. Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 256565 . iljime thì ss thích nhất là lúc mà oppa giả khờ khạo ko biết gì đó. Nhưng khi không có ai thì trong oppa thật tội.
Yupi

Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeWed May 27, 2009 11:16 am

....zạ....Ijimae anh í đóng quá là tuyệt vời mừ... khi 4 ....hi hi...em cũng râá vui được làm wen vứoi chị...em là mem mới...còn lạ lẫm có gì nhờ chị chỉ giáo chso Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 281834 ...
oOMoonOo

oOMoonOo

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeWed May 27, 2009 1:27 pm

Halo yupi...wel kum to nhà mình...
Mong là oppa sẽ còn đóng nhìu phim hay nữa...thix nhất là lúc oppa cười...nhìn iu hok chịu đc...trong Iljimae...thấy oppa khóc lúc ông sún răng chít...tự nhin thấy bùn bùn gòi khóc theo lun...thương oppa wa...đóng hay ghê... Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 879176 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 879176 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 879176
Yupi

Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeWed May 27, 2009 3:02 pm

...ưhm.....thấy Brad Pitt của Hollywood diễn xuất mấy cái vai hay cỡ nào đi chăng nữa cũng toàn làm cho mình sợ đến rớt tim ra ngoài....chứ đâu có động lòng thương cảm như anh Ki nhà ta đâu...các mem có đồng ý thế ko.....Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 281834
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeWed May 27, 2009 9:53 pm

hi yupi!!!!bạn kang hử???hỳ hỳ!!!rất hoang nghênh yupi!!! yupi là ngừi đầu tin mới dzô đã dzám show hình ếy!!!
Yupi

Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeThu May 28, 2009 9:05 am

zạ....ss cũng show hình lên luôn nha...làm wen với nhau thoải mái ss ạ.....hi hi hi =D
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeThu May 28, 2009 8:31 pm

ơ..............lại nữa.....................kứ dzậy wài!!!ss chưa chụp đc tấm nào âu!!!
kang_ji_neul

kang_ji_neul

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeThu May 28, 2009 9:24 pm

pà Vi này trốn tránh hoài nha Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 326713 Thấy Kang ko? show rùi kia, làm ơn hé cái mặt của ss cho cả nhà coi với chứ. Lỡ đâu oppa mà vô tình ghé sang 4rum thì còn thấy mặt ss để "thương nhớ" chứ đúng hem? Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 256565 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 256565 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 256565
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeThu May 28, 2009 10:14 pm

éc!!!ko đụng chạm dzô nỗi đau của tui àh nha???wá đáng!!! lúc đó oppa thấy mặt ss x0ng là ói ko kịp thỳ có!!!đã bảo là từ từ êy mà!!
heocon_yeudau36

heocon_yeudau36

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeThu May 28, 2009 10:22 pm

Nói đi nói lại chỉ vì 1 lí do là ai trong 4rum mình đều e ngại về ngoại
hình nên ít ai dám show hình của mình lên cả,các ss nên thông cảm cho
nhau,nhưng xin mọi người nên nghĩ lại,oppa iu fan vì các fan thật lòng hâm mộ oppa chứ ko fải vì sắc đẹp của mỗi fan đẹp hay xấu,oppa ko wan trọng chuyện ấy đâu.Vì thế các ss đừng nên e ngại về dung nhan của mình nữa,mọi ngừi mún bít mặt nhau để kết bạn chứ ko fai để nhận xét về ngoại hình của bất cứ ai cả...!!!! ( với lại các fan ở những nước khác có ngừi ngoại hình đâu có ổn zì đâu,oppa vẫn iu mến các fan í như thường đấy thôi...!) Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 112409
http://vn.myblog.yahoo.com/heocon_yeudau36/
kang_ji_neul

kang_ji_neul

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeThu May 28, 2009 10:47 pm

@ ss Vi: ê nè, Kang có nói gì đâu mà đụng chạm nỗi đau, Kang chỉ vì tò mò quá thoy mà Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 698603 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 698603 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 698603
@ heo con iu dấu: chuyện e ngại về ngoại hình là đúng thật nhưng mà ko phải vì oppa đâu, nói thì nói dzậy chứ oppa làm sao có thể ghé qua 4rum này để xem đc chứ (sự thật đau lòng) Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 835139 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 835139 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 835139
Yupi

Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeFri May 29, 2009 8:22 am

...ắc..nói đi nói lại thì các sis iu vấu phải show hàng trước đi chứ Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 112409 ...để làm gương cho mí em nhỏ mới vô nữa. Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 698603 ...Yup mún bik mặt mí ss lắm cơ. Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 517469 ..toàn là người trong Nam thui mà...bà con hàng xóm láng giềng bik mặt nhau để ra đường chào hỏi Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 949915 ....vả lại...đều iu anh Jun thì phải tự tin và tin tưởng anh í chứ Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 511272 ....anh í rất là thân thiện với các Fan của mình dù các Fan có như thế nào đi chăng nữa. Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 281834 ....bạn Kang nói vậy là hơi bi quan òi... Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 785982 phải có một niềm tin là một ngày nào đó FC của chúng ta sẽ toả sáng và anh Lee sẽ bik đến mà... Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 256565
oOMoonOo

oOMoonOo

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeFri May 29, 2009 1:13 pm

Thôi thì cứ ước mơ ih dzậy...
@vi: sis xấu mah cũng wa(ng hình lên ùi đó em...mah sis hok tin em xấu đâu...sis thí nhà mình ai cũng dễ thương kute moh...nhất là mí pé nhỏ hơn sis Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 281834 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 281834 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 281834
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeFri May 29, 2009 8:26 pm

@ ss moon:em cũng mong em kute như lơì ss nóy!!nhưng khổ nỗi ko đc như dzậy!!!!thui đành mai mốt chụp đại 1 tấm để khỏi míc lòng nhà mình hen???!!!
@kang: Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 112409 ờ thỳ...................thui!!!ko nóy nữa!!!chiện đã wuyết định rầu!!mai mốt đợi ss ko show rầu nóy sau nhá!!! há há há!!! Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 360668 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 79291
<<wolf>>

<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeSat May 30, 2009 12:03 am

mọi ngừi cứ thong thả mà show....
grapes_iujunki

grapes_iujunki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitimeSun May 31, 2009 5:17 pm

đàu tiên là vẻ đẹp hoàn toàn không đụng hàng , vô cùng có sức hút , nhìn phát biết ngày , sau một thời gian , cảm thấy yêu hoài không chán vì Jun có nhiều phẩm chất đáng quí , khiến một fan như mình lúc nào cũng cảm thấy rất tự hào vì Jun , VỚI LẠI jUN CŨNG RẤT GẦN GŨI , KHÔNG BAO jớ đóng băng mình trong một hình tượng quá hoàn mĩ , Jun rất gằn gũi , dễ mếm , không chê giấu bản thân , điều đó làm Jun dáng iu hơn , thỉng thoảng ông còn cười trông rất ngu he he he thỉng thoảng lại khiến người ta muốn bảo vệ , hay nếu đc thì bắt cóc đem về ruì cho vô lồng kính he he he , nói chung là trong suốt 2,5 năm qua , mình càng ngày càng iu Jun , dù trước đó đã thjk qua rất nhìu thần tượng , nhưng mình tin Jun là bến đỗ cuối cùng hic hic , cảm động , já Jun nghe đc nhỉ , ui tình iu của đời iem Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 300585
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 2 Icon_minitime

Vì sao bạn yêu mến jun oppa???
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» các bạn đóng góp hình chibi của oppa để làm mẫu thêu gửi tặng oppa
» zui quá cơ!!!!oppa ơi,mủi ngài cóa thỉa đc nhìn thí oppa "xấu xấu" gòu
» Ai iu oppa nhat?
» Game cho fan của Oppa XD
» Iru-made clip for oppa >:) Mọi người vào xem rồi comment đê :">