http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Vì sao bạn yêu mến jun oppa???

Go down 
angel1402
bekemsua
roxy_98
Sulley
lunakorean
Sinni_Junki
pymchan1012
cloverxinhxinh
myn_xjk
LOVELEE
Sanne
grapes_iujunki
<>
Yupi
vhtrang
oOMoonOo
heocon_yeudau36
JunKi[x]
kaby_chan
nhano7tk
Hyun
whitedaisy1988
pe_iu_anh_junki
satule
crayon
yuri
bubu
kang_ji_neul
a_aw_aa
hey_star
Ji
b0n_dkny
hanglam
yukio_raido
Karery
y0y0
Bilovely
chunlee
42 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4
Tác giảThông điệp
<<wolf>>

<<wolf>>

Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 12:57 am

thì W nói zậy cho nó ngắn gọn súc tích đó mừ còn ai mùn hỉu sao thì hỉu.....tuỳ theo mức độ đen tối của ngừi đó...hoho.....
pymchan1012

pymchan1012

Vật Nuôi : Chó

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 9:06 am

kòn tùy theo mức độ đen tối của người đó nữa, kĩu nài là ai cũg nghĩ như ai ràu ( vỳ ai cũg đen tối zốg nhau mờ Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 698603 chắc chỷ trừ các mem mới chưa bỵ các ss đầu độc thau Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 850782 noái thế chơ mỳh mới vô đc 1 tuần màk tâm hồn cứ fải gọi là "đen lay láy" Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 687544 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 687544 )
http://360.yahoo.com/girlpro_1012
lunakorean

lunakorean

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 9:51 am

Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 326713 Ack...ack...Trừ cái mem mới thì chẳng ai chưa bị đầu độc là sai rầu:khi 2:
Iêm đấy, mới ngài hum quá đấy...bị SS T và SS W đầu độc nặng lắm rầu:khi 37:
Giờ đầu óc cứ gọi là bao phủ một màu đen "long lảnh long lanh"Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 1991 . May là nó chỉ mới xâm nhập bên ngoài chứ mà ở bên trong thì.....Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 806204
Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 117130 Zọt lẹ
https://leejunkifamily.forumvi.com/
pymchan1012

pymchan1012

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 11:02 am

hốhố, noái thế là em dễ bỵ ghi vÔ "sổ đen" of pà W lúm đÓ Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 698603 vài ngài nữa là kấy màu đen đó bao fủ cả trug ưƠg tK oF em lUn aK'' Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 698603 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 698603
roxy_98

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 11:11 am

Oái oái phải ghi cái việc nì dzô đây ư !!!! Khó nói wé đi !!! Thui hok nói đâu . Chỉ nói chuyện nì trong forum riêng thui ...
[/b][/url]
<<wolf>>

<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 11:25 am

mí e cứ nói thế làm như ss đen lắm í....hoho.....thui ngừng chịn đen với trắng này wa bên đi.....888 một hồi nữa là lạc đề topic đó.....chúng ta wa topic kia 888 típ nhá kakaka:khi 39:
pymchan1012

pymchan1012

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 8:00 pm

hế hế, té ra là pà wolf kog "đen" ak` Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 112409 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 360668 ?! té ra pà nớ "trắng" lắm Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 850782 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 687544
bekemsua

bekemsua

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 Icon_minitimeSun Jun 21, 2009 7:30 pm

mình là thành viên mới với nick name đó thì là bekemsua . Nhưng các bạn cứ gọi mình là milk đi hen . Mình thích uống sữa mà . Lí do mình iu mến oppa ư ? Ko khó để trả lời là tại vì mình cảm thấy iu quý ,cảm thấy oppa là một người đáng được mọi người quan tâm , thương mến vậy thui
À , nick chat của mình là be_kem_sua251 , có gì liên lạc nha
<<wolf>>

<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 Icon_minitimeMon Jun 22, 2009 1:14 am

welkum bạn ja nhập đại ja đình hehehe....Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 256565 ..thả bom mần wen nèo...Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 147679 ..bạn wa topic kìa show hình zà jao lưu nhen..........Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 879176 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 131973 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 879176
LOVELEE

LOVELEE

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 Icon_minitimeMon Jun 22, 2009 8:32 am

GỨM SS W CHƯA,NGƯỜI TA MỚI VÔ MÀ GIỞ BOM ĐAN RA KHOE LÌN Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 698603
angel1402

angel1402

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 9:24 pm

Mình thì thik oppa sau khi xem The time between wolf and dog, nhưng lúc đó cũng thưa thik lém. Ban đầu, mình ghét oppa lắm, hok hiểu vì sao nữa, nhưng coi xong thời đại cừu và sói, mình mê oppa lun. Xem Iljimae xong, mình mê oppa hơn nữa, đến nỗi mà mỗi lần nhìn ổng là tim đập thình thịch vậy đó. Còn nữa, tập cuối của Iljimae đó, mình hok bít là Iljimae có chết hay hok, mà mình mong ổng sống hoài với tiểu thơ EunChae, muốn khóc lun. Từ đó, càng ngày càng thik, lên mạng truy cập tùm lum, save hình oppa về, rồi rửa hình ra xem hoài.
Kaybich

Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 Icon_minitimeTue Jun 30, 2009 3:38 pm

Cũng ko pik từ bao h, cái tên Lee Jun Ki đã thấm sâu vào em. Đi đâu cũng nhắc đến Lee Jun Ki. Em pik oppa có lẽ cũng hơn 3 năm rùi. Lần đầu tiên nhìn thấy oppa là lúc chị em mang cái đĩa The King and The Clown, lúc đó em chưa đựơc coi do còn wá nhỏ.
Rùi chị em lại mua My girl về. Lần này thì..... Em ko nhớ là thích oppa từ khi nào. Nhưng chắn chắc 1 đìêu là khi em coi My Girl. H ngồi nhớ lại, thì có lẽ là cái nhìn sét đánh.

Nhưng lúc đó, em chưa thể tìm hỉu về oppa đựơc do em còn wá nhỏ, lại được mọi người wản thúc.

Khỏang hơn 2 năm về trứơc, thì em bắt đầu lùng sục tin tức về oppa. Em càng ngày càng iu mến oppa hơn. Em ko nhận xét về diễn xúât hay tính tình của oppa nữa, vì mọi người đã nhận xét hết giùm em rùi.

Em ko pik là em thụôc lọai fan nào nữa? Crazy fan ỏ Normal fan?
Dạo nì, em chỉ coi mỗi phim oppa đóng thui, còn những film ko có oppa thì em ko coi (ích kỉ), đi ngủ thì lâu lâu lại mơ thấy oppa nữa.
Kể cho con bạn nghe thì nó bảo em là wá cuồng nhiệt rùi.
pelEe

pelEe

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 Icon_minitimeSun Aug 02, 2009 12:40 pm

mới đầu nhờ koy clip never say goodbye, thấy oppa đẹp mê hồn mà ko bjk tên j, từ từ lùng sục ra đc sung sướng vãi lúa!! ngày càng nhận ra rằng oppa ko chĩ đẹp mà kon` điễn xuất rất đĩnh, vô cùng nhập vai. mỗi vai cũa oppa ko hề mang nét diễn xuất cũa vai cũ mà hoàn toàn mới!oppa còn nhãy đẹp , hát cũng đc(jong. hơi yếu) thân thiện,yêu fan. nói chung là 1 con ng` perfect Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 224650 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 215822
pelEe

pelEe

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 Icon_minitimeSun Aug 02, 2009 1:09 pm

@hina : hi lee cung zậy nè!! chĩ koy mỗi fjm oppz đóng ak`!! toi ngũ có khj mơ thấy oppa , sung sướng cuộc đời Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 215822
Bobeo!!!ft__LJK

Bobeo!!!ft__LJK

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 Icon_minitimeSat Aug 29, 2009 11:33 pm

hihihi. ban đầu thì ai nhìn vào cặp mắt hí của ổng đều ghét ổng hết ah. một đôi mắt xấu xí. nhưng khi oi phim tuyết đầu màu thì lại thấy ổng quá tuyệt vwoif. với lại bị thằng bạn lôi kéo nên thích ổng. thủ phạm lôi kéo là cái thằng ty bò ah. không thể nào dung tha cho thằng này bởi vì đã làm cho Bo biết tới jun nên bây giuồ phải ghét BOF. BOF lên giành vị trí đầu bản của nhất chi mai mới ghê.
tina like jun ki

tina like jun ki

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 Icon_minitimeTue Sep 01, 2009 10:05 am

noi' ra thì mình mới thik oppa khoảng 3 thág nay thôi, giốg vài bạn là hồi trước có coi My girl, nhưg thườg chỉ thik nhân vật chính là anh Gong Chan Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 850782 , lúc đó cũg có để ý oppa nhưg mà tóc oppa mình k thik dzới lại oppa đeo bôg tai dài wá chừg, mà mình thì ghét kinh mấy cái bôg tai dài. Tới lúc HTV3 chiếu Iljimae, coi mấy tập đầu cũg bình thườg, nhưg càg coi càg ghiền, iu yoong dễ thươg, nhí nhảnh, đẹp zai, kho'c cũg hay nữa, diễn xuất tự nhiên, từ đó bắt đầu tìm hiểu dzề a ý và ghiền lun. Mình hâm mộ jun là vì jun đẹp zai Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 949915 , diễn xuất tự nhiên Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 225502 , đa tài ( ng` mẫu, diễn viên, ca sĩ) Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 256565 nghe mấy bài của oppa mà ghiền, cuối cùg là về religion, oppa là christian, giốg mình, nên càg iu oppa hơn Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 511272 Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 215822
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Vì sao bạn yêu mến jun oppa???   Vì sao bạn yêu mến jun oppa??? - Page 4 Icon_minitime

Vì sao bạn yêu mến jun oppa???
Trang 4 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4
 Similar topics
-
» các bạn đóng góp hình chibi của oppa để làm mẫu thêu gửi tặng oppa
» zui quá cơ!!!!oppa ơi,mủi ngài cóa thỉa đc nhìn thí oppa "xấu xấu" gòu
» Ai iu oppa nhat?
» Game cho fan của Oppa XD
» Iru-made clip for oppa >:) Mọi người vào xem rồi comment đê :">