http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.

Go down 
Lee*Bong
tina like jun ki
ljk304
pumpum
Yupi
Sinni_Junki
Max
sakura_mokito
saurom
luv leejunki
vhtrang
lunakorean
Bobeo!!!ft__LJK
pe chom
Hyun
hey_star
grace123
corunbi
blackbear
shinia_trang
satule
Kaybich
hoaquynh95
sammy_152
oppa_fan
<>
b0n_dkny
31 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
Tác giảThông điệp
b0n_dkny

b0n_dkny

Vật Nuôi : Chó

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeMon Aug 10, 2009 11:11 am

cycy.kut3 đã viết:
rất rất nà nhìu mem :D
@b0n_dkny nàm ưen nAz'
Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 949915 ầy.hân hạnh làm wen với cycy. Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 225502
<<wolf>>

<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeMon Aug 10, 2009 2:46 pm

Mần wen tất cả các u nà.Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 879176 ..khà khà......Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 698603

@shinia
: hum wa e có đi ọp hok thía.Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 112409 ..sao ss chả thý mek e nhỉ....Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 785982
oppa_fan

oppa_fan

Vật Nuôi : Thỏ

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeMon Aug 10, 2009 2:57 pm

@wolf : ss ah`, hum qua ss shinia có off đó Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 949915 (lại còn đi cùng bạn nữa) Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 147679 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 147679 nhưng ss ấy ngồi im ru ha`, Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 300585 hok nói chiện với aj hết ... Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 300585 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 157816 ...cây khô trơ trọi quá! Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 698603 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 717639 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 717639
<<wolf>>

<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeMon Aug 10, 2009 3:13 pm

Shinia trong này bom chen ham hố nhiệt tình lắm mà..Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 875447 .thành viên của ham hố hội cơ mà.Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 875447 ...sao e thấy mà ko hú ss hử..Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 112409 .ss đang canh me e í mờ..Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 698603 .ủn wớ.Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 785982 .tiếc wớ...Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 300585 đau lòng đứt ruột....Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 180207
sammy_152

sammy_152

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeMon Aug 10, 2009 3:36 pm

chào cả nhà
ko bik có ai còn nhớ sammy hok , hum wa sammy cũng có off nữa nà, hình & clip mí ss post lên chưa
hoaquynh95

hoaquynh95

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeMon Aug 10, 2009 5:24 pm

@ all : híc hum qua mọi người đy off chắc vui lém nhờ . Iem thì hem có diễm phúc đy off oy` vì iem ở hn mừ . kô lẽ bay vào Hcm . càng nghĩ càng thèm we'
[/b]
http://vn.myblog.yahoo.com/quynhhoang_95/
Kaybich

Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeMon Aug 10, 2009 7:54 pm

sammy_152: ss ngồi ở đâu thía nhỉ? em ko thấy ss ơi. Hum wa đông mem wá, em nhìn wáng hết cả con mắt. Phù.
satule

satule

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 5:20 am

chào các thành viên mới!! Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 256565
ss saurum ơi, thấy ss em mừng quá, có người cho em kêu là ss rùi!!!hehhehe Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 225502 ss vào nhà ta thường xuyên nha ss, để em quảng cáo ss với mọi người dùm cho, ss chuẩn bị vũ khí là vừa rùi đó Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 698603
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 8:38 am

@oppa_fan: e hèm ss chưa kịp lên tiếng lờ em lên tiếng dùm ss zòy àk ....... ss đâu có im ru đâu Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 698603 .... nói dzữ dzội lắm ák ...... mà k át đc tiếng của em nên zậy thui Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 147679 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 147679 ...... mòh ss k thí em nha ..... mắt đảo lia lịa cũg k nhận ra em lờ ai hết Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 112409 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 112409
@ss sói: ss k thấy em mà em thấy ss đóa nhoa Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 360668 ....... em ngồi ngắm ss kĩ lắm ếk Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 147679 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 147679 .......... bít ss canh me em nên em mới k hú ák Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 117130 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 117130 ....... zới lại thí ss bận rộn zới cái mẹt nạ wá ...... nên em chỉ wan sát từ xa thôi àk Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 875447 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 875447
Kaybich

Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 9:37 am

Trời ơi là trời, rốt cuộc thì cái pà Shinia này ở đâu thía???? Em nhìn ko ra. Chưa kể đến phần có nhìu mem mà em chưa nói chuyện bao h. Ối giời ơi. Shinia ơi, làm ơn chỉ em cái mẹt ss đi, em nhìn ko ra.

@Sói: ss đang me Shinia hở? đế đó cho em. Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 698603

@Shinia: hú hay ko, kiểu j cũng chết.Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 698603
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 9:51 am

@hina: hờ hờ, em fải tự kím thì mới húp dzẫn chớ Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 698603 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 698603 ..... ss mà chỉ là mất zui ròy còn j Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 147679 ....... em cứ từ từ màk kím ...... xa tận chân trời gần ngay trc mắt Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 79291 ....... nói thì nói zậy chứ ss cũg đâu bít em là ai đâu ...... hay em chỉ ss trc đi rùi ss chỉ lại heg Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 360668 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 360668
@oppa_fan: em đừng có hé môi nói cho ai bít ss ngồi đâu nhớ ...... k nàk ss thịk em đếy nhớ Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 951129 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 951129
blackbear

blackbear

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 9:55 am

@all: Mem mới nah!!! Làm wen nhá!!
Trước đây mình chỉ đăng kí hộ khẩu bên box Jun trong dienanh.net thui!! Bi h` dzô đây lun!!!
Mình xin tự giới thiệu!!!
Danh tánh: THƯ
Sinh: 1993
b0n_dkny

b0n_dkny

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 9:59 am

a.sjs bear bên DAN đây mà Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 256565 chào mừng ss vào fam nha. Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 949915.em hok thả bom như mý ss kia đâu Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 696552
blackbear

blackbear

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 10:01 am

Ủa?? b0n_dkny có nik bên Dan là j` dzậy??
Giúp đỡ ma mới nhá!!!
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 10:05 am

mần wen zới bear nàk Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 203720 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 203720 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 117130 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 117130
blackbear

blackbear

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 10:07 am

Hân hạnh trân trọng nhiệt liệt mần wen nhá!!!
b0n_dkny

b0n_dkny

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 10:13 am

@sjs bear: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 949915 em ít khi vào bên DAN toàn vào fam mỳnh thui.^^.
nick em bên DAN là ken_kut3^^.ss 88 nhiều cho vui. Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 256565
blackbear

blackbear

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 10:16 am

Àh ra thiá!!! Nhớ ruì!!! ken_kut3
Cũng mún 88 nhìu lém nhưng chưa wen ai hết áh!!! Hix.. hix...
b0n_dkny

b0n_dkny

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 10:21 am

;)).88 nhiều rùi cũg quen tuốt Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 949915,fan của oppa cả mà ss.em cũg có quen ai đâu^^!~
ss add yh em:nh0c_dkny_2010 cho dễ nc hok sì pam nhiều lên thớt thỳ phải tội. Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 698603
corunbi

corunbi

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 11:42 am

sau chuỗi ngày dài vắng bóng Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 56653 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 56653 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 56653
hôm nay Bi đã trở lại,mần quên tất cả mem mới nhan Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 131973 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 131973 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 131973
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 11:44 am

hí lô anh .... 1 trog nhữg mem boy của nhà ta, hân hạnh wá hân hạnh wá Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 256565 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 256565
<<wolf>>

<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 1:53 pm

Shinia nhá lúc ọp thì ngồi im ru còn bây h thì xông xáo wá nhểy...Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 224650 ..e bik ss àh sao hok hú ss..Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 224650 ..làm ss tìm mãi chả bik ai là ai..Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 224650 ..với lại cũng chạy tới chạy lui nên hok nghiên cứu kỹ..Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 300585 ...hức....bik chừng nào mới có cơ hội đây....Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 157816
sammy_152

sammy_152

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 3:44 pm

@hina: ss ngồi ngay hàng đầu nun ý
@blackbear + b0ndkny: cũng ở bên DAN á, sammy cũng zỵ nì
Kaybich

Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 9:34 pm

Ối giời ơi, em hoàn toàn pó tay rầu.

@Sammy: chỗ nảo ấy nhỉ? ss là cái ngừi vào sau đúng ko??? Em nhớ nhất mỗi bạn vào sau vớ bạn mặc áo đỏ-trắng. Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 698603

@Shinia: ss ơi, tha cho em đi. Trí nhớ em kém lắm, với lại hum đó, em chạy wa chạy lại, đâu có nhớ hết đâu. Ss làm khó em wa' đi. Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 517469

@Bi: trốn đâu mí hum nay vậy Bi? Em kiếm mãi mà ko thấy. Bi đi tán gái hở??? Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. 698603
corunbi

corunbi

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 10:17 pm

thi Bi lớn rùi,hihihi mà lại là trai chưa vợ nữa chứ,nên .......
ak ai giữ tấm chụp cả nhà thì up lên nhan
ghi tên từng người luôn nhan,thank nhiều
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. Icon_minitime

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.
Trang 1 trong tổng số 7 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
 Similar topics
-
» Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )
» Nếu trên đời này k có uppa?!