http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.

Go down 
Lee*Bong
tina like jun ki
ljk304
pumpum
Yupi
Sinni_Junki
Max
sakura_mokito
saurom
luv leejunki
vhtrang
lunakorean
Bobeo!!!ft__LJK
pe chom
Hyun
hey_star
grace123
corunbi
blackbear
shinia_trang
satule
Kaybich
hoaquynh95
sammy_152
oppa_fan
<>
b0n_dkny
31 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
Tác giảThông điệp
Max

Max

Vật Nuôi : Chó

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeFri Aug 28, 2009 11:23 am

...mình là Max mem mới...lâu quá hem ghé mọi ngừi có ai nhớ mềnh hok ...cho mình làm wen với nha Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 517469 ...có gì giúp đỡ với nha Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 256565 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 256565
Bobeo!!!ft__LJK

Bobeo!!!ft__LJK

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeSat Aug 29, 2009 11:22 pm

hô, hội ngừu già tập trung lại cho vui đi nào. Dạo này hội ngừ già ít hoạt động nhỉ, rôm rả lên đi cho nó vui nào. mại dzô mại dzô.
hoaquynh95

hoaquynh95

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeSun Aug 30, 2009 12:29 am

@ bobeo : ơ hay cái bạn này buồn cười nhỉ ? toàn hội người trẻ sao lại nói là người già Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 112409 mừ dạo này các bạn đang lo học hành vất vả đây nè . Chán ! Vào năm học oy` , đầu óc túi bụi zậy mừ mình vẫn còn thừa time kô biết làm j` . Chả hiểu thế nào
http://vn.myblog.yahoo.com/quynhhoang_95/
hey_star

hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeSun Aug 30, 2009 8:07 am

=)) em đc nghỉ đến 2/9 =))
Trg đang có dịch h1n1, có h/s bị rùi :)) chẳng thấy thg ng ta, chỉ thấy sg vì đc nghỉ =))
Mấy ngày nè lại rảnh rỗi :)) sg'
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeSun Aug 30, 2009 9:41 am

trùi sướng thật ..... chả bù năm ngoái ss học điên cuồng chả đc nghỉ ngơi j cả ><
oppa_fan

oppa_fan

Vật Nuôi : Thỏ

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeSun Aug 30, 2009 9:56 am

@shinia : na`h ss, sao mấy hum nay onl 4rum mà hok thèm để ý gì tới người ta thế hả? Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 300585 người ta đang cô đơn muốn chết đây na`h... Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 835139 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 835139 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 835139 hix....phải để ý tới người ta một chút chứ...hok ai nhớ tui hết ah`... Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 333100 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 246421 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 246421 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 246421
Sinni_Junki

Sinni_Junki

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeSun Aug 30, 2009 10:47 am

có ai hok wen tớ hok cho tớ làm wen cái yh Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 180207
http://vn.myblog.yahoo.com/sinni-dethuong
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeSun Aug 30, 2009 11:01 am

@oppa_fan: trầu, nói vậy nàk oan cho ss đếy nhớ Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 112409 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 112409 ........ ai ss cũg wan tâm hik ák Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 147679 ...... hờ hờ em mà cô đơn cái nỗi j ..... bi h em bận rộn học hành wá .... nên đâu có thời gian ghé thăm 4rum thường xuyên đâu Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 157816 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 157816 ........ cái người k wan tâm là em đếy nhớ Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 224650 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 224650 ...... còn ở đó màk đổ lỗi cho ss nữa hả Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 224650 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 224650
@Sinni: có ss nàk .... mần wen em cái nào Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 598876 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 598876 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 598876 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 598876 ....... em wăng cái yh cho ss đi Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 117130 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 117130
oppa_fan

oppa_fan

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeSun Aug 30, 2009 4:23 pm

@shinia : êh na`y...cái ss kia Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 224650 người ta alone thì nói alone Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 224650 có phải nói dối âu... Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 224650 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 922139 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 922139 ...sao hok an ủi người ta còn bảo nguời ta vô tâm dậy hả? Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 1991 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 922139 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 922139
Bobeo!!!ft__LJK

Bobeo!!!ft__LJK

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeSun Aug 30, 2009 4:48 pm

@sinni_junki: mình chưa mần quen bạn nè. đây là nick yahoo của mình: magic_violent_3000
có gì thì add mình nhé. thanks bạn
Yupi

Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeSun Aug 30, 2009 7:29 pm

...mem mới nhìu quá...mình bị lạc hậu mất òi...mí ngyaf hok ghé 4rum thay dổi nhìu ghia....hic hic.....mần quen all phát nèo...hic hic
http://360.yahoo.com/luvis_147
Bobeo!!!ft__LJK

Bobeo!!!ft__LJK

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeMon Aug 31, 2009 10:27 pm

có gì đâu mà lạc loài hả yupi, mọi người đều đón chào em mà. hix. ai ăn hiếp em, báo cáo anh, anh tới xin lỗi giúp cho. ok chứ. thỏa thuận vậy nhé.
hey_star

hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeTue Sep 01, 2009 9:03 am

Hic, em vừa vào nhà mới
Chả hiểu j cả! Sao lại có mấy cái j j, tin học cơ bản, rùi tin tức công nghệ, thiết bị máy tính. . .trong khi chẳng tìm thấy cái j liên wan đến jun nhà mình ????
Lại còn cả cái j, MU online, cửu long tranh bá, biệt đội thần tốc vs tru tiên. . .đủ thể loại
Em vẫn chẳng hiểu dùng nhà mới như nào nữa????
pumpum

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeTue Sep 01, 2009 12:19 pm

em là mem mới,hân hạn được làm wen vs các mem và ss,mong cả nhà chỉ bảo giúp đỡ ak ^^ thanks
ljk304

ljk304

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeTue Sep 01, 2009 5:37 pm

cả nhà oy em dzô nhà lâu oy` mà hum naj mới tìm thấy cái chỗ này đó hixhix cùi pắp thấy sợ lun......cho em làm wen cả nhà nhaz'.....gọi em là Bo ih cho nó jống ng` nhà hêhê...nick em là heo_heo30492 các ss add nick e oy` chỉ giáo cho em nhiu` nhiu` nha
tina like jun ki

tina like jun ki

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeWed Sep 02, 2009 8:14 pm

blackbear đã viết:
Àh ra thiá!!! Nhớ ruì!!! ken_kut3
Cũng mún 88 nhìu lém nhưng chưa wen ai hết áh!!! Hix.. hix...

hi mọi người, bữa giờ 8 nhiều òy nhưg cũg chưa wen ai Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 949915
hi hết mấy bạn bên DAN luôn, mình cũg mới wa đây nhưg mà thấy nhà này dzui ghê, ai cũg bon chen, rất hợp dzới tính e, Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 949915
hi blackbear, mình cũg bên DAN wa, nick mình là tina christian ah', còn nhớ tui hem? Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 256565

Được sửa bởi tina like jun ki ngày Thu Sep 03, 2009 2:07 pm; sửa lần 1.
Lee*Bong

Lee*Bong

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeThu Sep 03, 2009 12:27 pm

WelcOme tất cả các bạn bên DAN vs KST nhá :*
add níc làm qennnnnnnnnn hết đeeeeeeeeeeeeeeeeee :)))))))
cho nó rôn rả sôi nổi :x
là lá la :') Jun sướng quớ fans toàn những bạn xig xắn trẻ trung >:d<
*ôm ôm*
http://vn.myblog.yahoo.com/leebong@rocketmail.com
oppa_fan

oppa_fan

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeThu Sep 03, 2009 1:30 pm

@pumpum : mem của leejunki.forumotion.com đây rùi, xin chào ss, hân hạnh dc gặp lại ss... Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 256565 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 256565 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 256565 ...em na`h...nhatchimai_gonggil đó...ss nhớ nha...đừng có quên em đó... Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 98510 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 98510 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 98510
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeThu Sep 03, 2009 2:19 pm

@oppa_fan: coi em ham hố chưa kìa Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 698603 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 698603
@all: mần wen mọi người nào ...... nhà mình càng ngày càng nhiều mem đếy nhỉ Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 225502 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 225502 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 225502
oppa_fan

oppa_fan

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeThu Sep 03, 2009 11:22 pm

@shinia : em ham hố hồi nào hả??? Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 224650 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 224650 ss pumpum ở bên 4rum kia thì em vào chào thui Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 785982 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 785982 chứ ham hố gì hả??? Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 224650 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 224650 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 224650 thấy em sign up nhìu 4rum quá phải hok? Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 698603 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 79291 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 850782
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeFri Sep 04, 2009 8:48 am

@oppa_fan: ờ ờ Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 850782 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 850782 ss có nói j wá đáng đâu mùh em làm dzữ ss zạh Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 112409 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 112409 đừng cóa thí ss hiền rùi ăn híp àk nha Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 698603 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 698603 ...... mờ em sign up nhìu 4rum thì k fải gọi là ham hố chứ là j?? Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 147679 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 147679
penny_luann

penny_luann

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeFri Sep 04, 2009 3:50 pm

Em cũg là mems mới ! ! Em là fan của bên Sing . ..
Cho em bắt tay , ôm 1 cái làm qen vs cả nhà
Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 117130
<<wolf>>

<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeFri Sep 04, 2009 4:08 pm

hey_star đã viết:
Hic, em vừa vào nhà mới
Chả hiểu j cả! Sao lại có mấy cái j j, tin học cơ bản, rùi tin tức công nghệ, thiết bị máy tính. . .trong khi chẳng tìm thấy cái j liên wan đến jun nhà mình ????
Lại còn cả cái j, MU online, cửu long tranh bá, biệt đội thần tốc vs tru tiên. . .đủ thể loại
Em vẫn chẳng hiểu dùng nhà mới như nào nữa????

Để ss trl théc méc của e nhé .... tạm thời nhà mới vẫn chưa được hoàn chỉnh nên đang được khoá lại ..... chừng nào nhà mới chính thức đi vào hoạt động sẽ có thông báo .....e yên tâm nhá ......Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 256565

ALL: hoan nghênh các mem mới nhá ..Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 879176 ... mần wen hik nà ..Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 131973 ... dạo này sói hơi bận nên chả ham hố nhìu như xưa nữa ..Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 785982 .. khi nào wa nhà mới sẽ ham hố bù .... hé hé .....Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 147679
sammy_152

sammy_152

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeFri Sep 04, 2009 4:37 pm

chào cả nhà ........
@tina: a mình cũng bên DAN nà ^^, mần wen nhá
tina like jun ki

tina like jun ki

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitimeSat Sep 05, 2009 10:31 am

hi sammy, mần wen nhaz, co' thấy nick bạn bên DAN mà ngại nên chưa dám nói thôi Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 949915 mọi người cho mình xin nick co' j 8 chơi nhaz, thanks Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 581377
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 6 Icon_minitime

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.
Trang 6 trong tổng số 7 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
 Similar topics
-
» Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )
» Nếu trên đời này k có uppa?!