http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.

Go down 
Lee*Bong
tina like jun ki
ljk304
pumpum
Yupi
Sinni_Junki
Max
sakura_mokito
saurom
luv leejunki
vhtrang
lunakorean
Bobeo!!!ft__LJK
pe chom
Hyun
hey_star
grace123
corunbi
blackbear
shinia_trang
satule
Kaybich
hoaquynh95
sammy_152
oppa_fan
<>
b0n_dkny
31 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
Tác giảThông điệp
<<wolf>>

<<wolf>>

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 11:30 pm

@hoaquynh: rất tiếc hok có topic nào dành cho mem cũ hik trơn áh..Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 785982 ..zì mem cũ ai cũng ham hố hik chỗ nào cũng bon chen zô đc..Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 698603 .hehehe..Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 696552 ...ss ở xì gùn thía thì mần wen e đc hem.Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 865855 ...níu đc thì thả bom mần wen e nốt lun nhá..Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 147679 ..há há....Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 79291
hey_star

hey_star

Vật Nuôi : Chó

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 8:08 am

=)) có mà ss, chỗ cho mem cũ vào "chém" mem mới ;))
Sau khi mem mới vô làm wen thì ta "dắt" luôn sang nhà bếp tiện đg "xử lí" Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 698603
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 8:53 am

@Hina: ss già ..... trí nhớ kém là chiện đương nhiên rùi Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 112409 em còn nhỏ synh tươi thế màk ..... kém làm sao đc chứ Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 157816 ......... mà ss có gây thù chuốc oán vs ai đâu nào Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 147679 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 147679
@hoaquynh: mần wen zới em nàk Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 131973 ...... pé hey_star cũng ở HN đó em, khỏi sợ bị lạc loài rùi nhák Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 79291 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 79291
@Hey: ss đâu fải mem cũ j mấy đâu ..... vẫn còn mới chán kơ màk Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 117130 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 117130
Kaybich

Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 10:17 am

@Hey: biện pháp j nào???? Nói Kay nghe thử??? Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 147679

@Sói: tất nhiên rùi ss. Vì mem nhà mình có máu bon chen nên mới phải lập ra cái hội ham hố.

@Shinia: hơhơ, em còn nhỏ thiệt, nhưng mà ko có xinh tươi. Trí nhớ em là cực kì kém lun đó ss. Ss ko tin thì ss thử hỏi đại lão với ss Sói đi.
oppa_fan

oppa_fan

Vật Nuôi : Thỏ

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 4:19 pm

@all : woa...lâu quá hok wa topic na`h...thấy mem mới quá trùi lun... Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 949915 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 949915 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 949915 ...hân hạnh hân hạnh... Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 256565 ...mấy ss làm wen với em nhá... Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 720994 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 720994 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 720994 ...em cũng là mem mới na`y...chào mừng mấy ss vào 4rum nhà mình... Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 879176 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 879176 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 879176 ...888 thiệt nhìu vì Jun và family chúng ta nhá... Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 720994 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 117130 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 117130 ...
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 6:01 pm

@Hina: đv ss hễ nhỏ là synh tươi hết ák Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 112409 ...... còn zìa trí nhớ thì ss thua ...... níu em k nhớ thì thui vại, để 1 ngày đẹp trời ss chộp 1 pô show cho cả nhà chiêm ngưỡng Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 79291 ...... có sập 4rum thì cũg đừng truy nã ss nhák Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 147679 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 147679
@oppa_fan: dạo nì em ít 8 wá đó nha Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 360668 ..... em mà mem mới cái j hả Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 224650 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 224650
hey_star

hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 7:20 pm

=)) mấy ss k bit rùi, tuy đây là đất cho mem mới n mem cũ phải ra chào hỏi đàng hoàng đã chứ! K ng ta lại bảo kiêu chết!
@hina: từ hồi xây bếp tới h oji chưa thấy "đói", ng ta bảo muốn ăn thì lăn vào bếp, mà chưa đói nên chưa vô bếp đc, khi nào đói mới wa, màg tình hình là rất tình hình! Dạo nè nghe off HCM nhìu wa' nên cũng thấy hơi. . . Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 581377 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 581377 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 581377
hoaquynh95

hoaquynh95

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 8:51 pm

@ wolf : ss muốn làm wen với em hả . Uj zui we' . Em cũng muốn làm wen với ss . Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 256565 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 256565
shinia : He he he ! em cũng làm wen với ss nè
Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 131973 => mấy ss ở HCM đúng hem ! Nghe nói gái miền nam xinh lém . Có lẽ em phải tán mấy ss thoai . Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 340798 mẹc dù là girl nhưng em vẫn thix tán gái . Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 40019 có lẽ em bị less roài ^^
Bạn hey cũng ở HN à . Cho mềnh làm wen với .
http://vn.myblog.yahoo.com/quynhhoang_95/
oppa_fan

oppa_fan

Vật Nuôi : Thỏ

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 9:09 pm

@shinia : dạo nì em bizi nhìu thứ quá nên hok 888 dc... Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 850782 ...sắp phải nhập học rùi...nên thời gian hok có chơi... Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 850782 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 850782 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 850782 ...mà em là mem mới mà... Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 256565 ...sao ss hok tin em gì hết dzậy... Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 835139 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 835139 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 835139 ... Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 698603 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 698603 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 698603
Hyun

Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 10:38 pm

a Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 949915
sr for chen ngang câu chuyện của mọi người
hyun định vào nói lời tạm biệt :) trog thgian sắp tới có lẽ hyun sẽ ko lên 4rum mình đc, lí do chắc mọi người cũg biết :"> tụ trườg rồi :"> hyun cần fải dồn hết sức vào việc học Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 517469
nguyên mùa hè wa rất vui vì đc làm 1 mem của 4rum, đc hiểu thêm về oppa, và nhất là đc wen biết mọi người Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 517469
mỗi khi rảnh hyun sẽ lên thăm 4rum mình :) hy vọg 4rum sẽ ngày càg lớn mạnh hơn ;)) vì mục tiêu "đón" oppa về VN Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 147679
nhân tiện, hy vọg mọi người tiếp tuc ra vào cái nhà bếp nhen ;)) để nó đóg bụi tội nghiệp Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 246421
hẹn gặp lại mọi người vào 1 ngày ko xa, khi đó chúg ta sẽ cùg "đú" Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 147679
bye bye Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 98510
<<wolf>>

<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeSat Aug 15, 2009 1:32 am

bây h sắp vào học gòi nên nhà mình im ắng hẳn đi...Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 785982 ..ai cũng lo học hik siêng ghia cơ...Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 117763 ..cố gắng học nhen...Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 879176 ..có thời jan rảnh rỗi thì vào 4rum hóng hớt cho zui nha....Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 147679
hey_star

hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeSat Aug 15, 2009 7:46 am

Khổ thế, năm nay em lại càng phải học nhìu hơn, năm nay thi cấp 3 mà! T.T
@hyun: trở lại vs chữ xanh hồi nào ;)) k chờ nhà mới nữa hả?
@hoaquynh: ờ, mình ở HN, n sợ wen quỳnh lăm, tại đọc xong câu này ớn wa' "mẹc dù là girl nhưng em vẫn thix tán gái . có lẽ em bị less roài ^^"
=)) khi 1
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeSat Aug 15, 2009 9:13 am

@hoaquynh: ủa con gái miền Nam synh lắm hủh em? ss lại thấy con gái miền Bắc synh hơn cơ đếy Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 112409 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 112409 ....... mà em cứ thoải mái, ss k sợ less Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 698603 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 698603 chỉ sợ pede thui àk Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 850782 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 850782
@oppa_fan & Hyun & Hey: hix zậy là sắp fải nhập học rùi ..... cố gắng học nha mí em Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 256565 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 256565 ......... lâu lâu bùn ghé dzô 8 cho đỡ bùn ^^!
pe chom

pe chom

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeSat Aug 15, 2009 9:19 am

Xin chào mọi người, mình là mem mới, mình đăng kí cũng được 3 tuần òi nhưng mà zô năm học nên hơi căng, jờ mới cóa dịp làm wen mọi người. Rất zui khi được gia nhập fan nhà Jun!
b0n_dkny

b0n_dkny

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeSat Aug 15, 2009 9:25 am

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 879176 chào mừng ss pe chom gia nhập vào fam mỳnh nha.ss 88 nhiều ná chứ vào năm học hết tgian mà 8 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 785982

Được sửa bởi b0n_dkny ngày Sat Aug 15, 2009 10:14 am; sửa lần 1.
satule

satule

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeSat Aug 15, 2009 9:54 am

welcome thành viên mới!!! Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 598876 mọi người ráng học tốt nha Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 879176 lâu lâu ghé vào nhà nha! Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 517469 (thường xuyên thì tốt hơn) Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 511272
Kaybich

Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeSat Aug 15, 2009 11:15 am

Coi đại lão kìa. Ham hố thấy ớn lun. Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 785982 Sao mà mọi người chăm chỉ học thế nhỉ? Bi h mọi người lo chuẩn bị đi học, còn em thì vẫn phởn phơ lên kế họach ăn chơi. :khi 25:Hơhơ.
hoaquynh95

hoaquynh95

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeSun Aug 16, 2009 8:59 am

@ pe chom : chào mừng bạn đến với 4rum . ava đẹp lém đó . Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 131973
hey : nghe bạn nói thế thấy sợ mình hơn ^^ khi 9
shinia : Em thấy ss ngược đời we' Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 698603 . Nếu ss là con trai sợ pede đã đành ai đời lại kô sợ less mà sợ pede Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 697190 ( choáng + shock nặng ).Đúng là trên đời nè cái j` cũng có thể xảy ra Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 112409
hoaquynh95

hoaquynh95

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeSun Aug 16, 2009 9:01 am

Híc năm nay em phải học nhiều hơn vì thi nên cấp 3 như bao bạn khác . Nhưng mà sao em thấy năm nay em chơi nhiều hơn học . Chả hiểu tại sao nhưng em tin mình koo vào trường này cũng sẽ vào trường kia nên kô thấy lo lắng mấy . Cùng lem' là ở nhà chống lầy TT
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeSun Aug 16, 2009 6:00 pm

@Hina: em là ham hố wá độ nên kế hoạch mới nhiều vậy đó Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 79291 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 79291
@hoaquynh: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 79291 ss zậy ák, ss mà thấy pede là tự nhin da gà nổi k lý do àk ....... còn less thì vẫn bt Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 79291 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 79291 ....... bởi ai cũng nói ss bị khìn hết Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 147679 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 147679 ...... coi bộ em có tư tưởng jốg ss ghê, 3 năm học cấp 3 ..... ss bỏ thời gian chơi bời hết 2 năm rồi ..... còn 1 năm chạy đua vật vã (tốt nhất là đừng jốg ss ) Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 568799 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 568799
@chom: mần wen nầu ...... hun cái nhák Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 203720 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 203720
Bobeo!!!ft__LJK

Bobeo!!!ft__LJK

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeSun Aug 16, 2009 8:11 pm

@cả nhà: ụa sao Bo nghe nói là nhà mình có mem mới rất lwons tuổi mà sao chẳng thấy vào đây giwois thiệu hử mọi người. Làm sao mần quen được đây?
hoaquynh95

hoaquynh95

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeSun Aug 16, 2009 8:23 pm

@ bo beo : à hình như là cái ss mem mới 27t ý mừ . Nói thật bây h mình cũng hơi choáng vì độ tuổi của ss ý Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 698603 À mà hình như ss ý học đại học XD ( Xây dựng gia đình ) oy` thì fải Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 79291
( em nói thế mà chẳng may ss đọc đc thì đừng giận em vô duyên nhé ! )

@ shinia : Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 79291 Tất nhiên là em sẽ koo giống ss oy` . Vì em có ước mơ oy` nên em sẽ cố gắng làm cho nó trở thành hiện thực . Ước mơ của em là trở thành kiến trúc sư . Ước mơ thứ 2 của em là đc làm vợ của anh Jun .
Mà ss shinia nè em thấy mấy anh gay toàn anh đẹp zai mừ ! làm j` mà ss phải sợ thía . Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 79291 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 79291
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeMon Aug 17, 2009 8:34 am

@hoaquynh: k biết ở ngoài Bắc pede có đẹp k mà trog nì pede nhìn nổi hết cả da gà lên ...... vừa xấu vừa uỗn ẹo Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 112409 ....... trông fát mệt lun íh chứ Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 850782 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 850782
em mún làm kiến trúc sư hở ....... vậy chắc em vẽ đẹp lắm nhẻy Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 698603 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 698603
hoaquynh95

hoaquynh95

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeMon Aug 17, 2009 9:59 am

@ shinia : he he he ! pede ngoài bắc toàn thằng đẹp zai thoai ! nhìn chúng nó thix lém ! trông baby Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 225502 nhưng mà ko = Jun
Mà ss ơi em chỉ vẽ linh tinh là giỏi thoai chứ koo đẹp đâu
sammy_152

sammy_152

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitimeMon Aug 17, 2009 4:55 pm

@hina: ùm,hình như ss tới trễ nhất ấy , em như thế nào tả lại cho ss bik ih
@shinia:ss cũng đi nữa à, zậy ss ngồi ở đâu thế
@hoaquynh: chà chà mới zào mà bon chen zữ ta, cho ss bon chen zới Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 698603
à hình như em bik mặt ss sói nà , ss moon nà, ss satule nà , còn ai đi bữa off nữa ko để xem em còn bik ng nào nữa Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 517469 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 256565
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 3 Icon_minitime

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.
Trang 3 trong tổng số 7 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
 Similar topics
-
» Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )
» Nếu trên đời này k có uppa?!