http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.

Go down 
Lee*Bong
tina like jun ki
ljk304
pumpum
Yupi
Sinni_Junki
Max
sakura_mokito
saurom
luv leejunki
vhtrang
lunakorean
Bobeo!!!ft__LJK
pe chom
Hyun
hey_star
grace123
corunbi
blackbear
shinia_trang
satule
Kaybich
hoaquynh95
sammy_152
oppa_fan
<>
b0n_dkny
31 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
Tác giảThông điệp
Kaybich

Kaybich

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeSat Aug 22, 2009 8:28 am

Ôi dào, cái SDA có đứa chơi ăn gian, nó chặn vote của mình thì làm sao mà mình vote được. Bùn làm chi cho mệt. Có đứa xài Auto vote đấy.
Bobeo!!!ft__LJK

Bobeo!!!ft__LJK

Vật Nuôi : Chó

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeSat Aug 22, 2009 9:06 am

@saurom: có em đây ss ơi, mọi nguưòi tỏng nhà luôn sẵn sàng làm wen với ss đây. ha ha ha, vậy chuản bị có nguưòi mới đưa lên thớt rồi. ss muốn làm wen thì em có nick yahoo đây: magic_violent_3000. em luôn sẵn sàng tiếp chuyện với ss nhá. ah ss show hàng đi chứ, cho mọi người biết mặc rồi làm wen đi.
chỉ bấy nhiêu đó thôi. ss nhanh shơ hình lên cho mọi người cùng biết mặt để ngoài đường gặp mặt còn mần quen nhen.
oppa_fan

oppa_fan

Vật Nuôi : Thỏ

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeSat Aug 22, 2009 6:55 pm

@saurom : ss...ss cho em add nick ss ih... Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 835139 ...ss = tuổi với oppa làm nhà mình ai cũng ngưỡng mộ... Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 835139 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 835139 ...cho em add nick làm wen với ss... Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 360668 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 360668 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 360668 ...^^...
@all : mới vắng có mấy ngày mà hình như ai cũng wên em hết rùi... Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 333100 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 835139 ...hix...bùn ghia... Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 180207 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 180207 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 180207 ....
satule

satule

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeSat Aug 22, 2009 8:17 pm

chào mừng gà mái quay lại Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 256565 em vào nhà lâu rùi mà bây giờ ss mới có hứng chào em trong rum Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 850782 mấy tấm hình em post ko làm ss...xao lòng đâu Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 224650 nếu em mà đưa hiện vật luôn thì đảm bảo ss bay lại giành phần liền Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 147679

ss saurom ơi nhớ em ko? Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 865855 em nhớ ss nhắm vì lâu rùi ko thấy ss, ko nói chuyện với ss, làm em già đi mấy chục năm nữa rùi Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 333100 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 696960
hoaquynh95

hoaquynh95

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeSat Aug 22, 2009 8:31 pm

@ hina : ủa xài auto vote là kỉu j` hả ss . Để em lắp cái ý vào vote cho chúng nó biết tay .
híc Jun bị tụt hạng kìa
http://vn.myblog.yahoo.com/quynhhoang_95/
vhtrang

vhtrang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeSun Aug 23, 2009 12:09 am

Hic, tình hình là cái SDA ko còn hi vọng j` nữa rầu, chuyển qua hi vọng Hero thoai, mà Hero lại chíu trên MBC, lại chíu đúng chìu thứ 4, 5, đụng độ vứi bom tấn IRIS của Kim Tae Hee nữa chứ, pó chíu lun, thế này thì cái rating thế nào đây hả trời???Haizzz Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 835139
@ đại lão: đại lão ác thiệt, e vắng nhà lâu vầy mà vô nhà mí hum rùi mới thấy đại lão, thế là ko đc đâu nhá, e mà vô đc trong đó thì sẽ làm cho đại lão 10 tô bánh đa cua lun, chịu hem??? Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 698603
@ oppa_fan: mần quen vứi e na [um hun thắm thít] Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 225502
https://leejunkifamily.forumvi.com
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeSun Aug 23, 2009 8:34 am

@saurom: ss ơi choa em mần wen ss nữa ........ wăng cho em cái nick yh của ss ih Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 698603 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 698603
@vhtrang: em đâu có mắng ss đâu Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 112409 em chỉ hơi bức xúc thế thui mùh ..... chưa chi ss đã kết tội em rầu Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 326713 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 326713 ss cũg wăng nick yh cho em lun đi Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 147679 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 147679
@all: ủa tình hình của oppa nghiêm trọg lắm hả mọi ngừ Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 326713 .....
sammy_152

sammy_152

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeSun Aug 23, 2009 11:41 am

chào cả nhà , dạo nì bận học nên ít lên nhớ cả nhà wa' ih
@hina: à ss nhớ em rùi ,ngố là đúng thui vô trễ mà chằng ai wen nên cũng chẳng bik làm j đành đứng ngó, mà ss nhìn em tưởng em lớn hơn ss chứ wa' ra là nhỏ hơn hehe Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 698603
@shinia: à là người ngồi trong góc á hử................... ko bik là hik Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 850782
vhtrang

vhtrang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeSun Aug 23, 2009 5:59 pm

@ shinia: làm ss sợ phát khíp còn nói là hok mắng hử? Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 696960 , nick yh của ss là haitrang_88hp. mà nhìn nick e chắc e và ss cùng tên rùi, 4rum nhìu Trang quó ha, tên đẹp, tên đẹp Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 147679
oppa_fan

oppa_fan

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeSun Aug 23, 2009 10:34 pm

@vhtrang : thanks ss nhìu vì đã mần wen em nha Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 949915 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 720994 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 720994 nguyên cái 4rum na`y ai cu~ng quên em hết rùi thì phải Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 300585 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 300585 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 300585 bùn thiệt lun Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 180207 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 180207 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 180207
vhtrang

vhtrang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeMon Aug 24, 2009 5:22 pm

@ oppa_fan: tại dạo này vào năm học rùi nên nhà mình cũng hơi vắng vẻ, mà e cứ yên tâm đi, ss cũng đang đi mần quen lại mà, 2 tháng vìa nhà an dưỡng lên đây ss choáng ngợp lun Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 850782 . Quăng cái nick yh ss add cái nhẩy, hay e add nick ss nha: haitrang_88hp Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 225502
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeTue Aug 25, 2009 8:59 am

@sammy: lúc đó k bít thì bi h bít rùi đếy thui Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 256565 ...... mần wen bạn nhák Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 225502 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 225502
@vhtrang: em vô tội mùh ss Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 360668 ...... đó h em cóa làm ai sợ dzữ dzậy đâu Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 147679 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 147679 ..... màk 4rum có mấy người tên Trang huh ss, em mới bít có 3 người àk ...... mà cái ava của ss nhìn iu wá Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 517469 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 517469
@oppa_fan: đâu .... ai wên em đâu nào Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 112409 ....... em là con wỉ nhỏ đã đc đại lão cấp bằng chứng nhận đàng hoàng rùi Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 698603 ....... ai mùh dám wên em chứ Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 759400 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 759400
Kaybich

Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeTue Aug 25, 2009 2:15 pm

Mình ko làm được đâu. Mình tòan mí con gà ko, làm ăn đựơc cái j. Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 256565

@Sammy: hôhô.....
hey_star

hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeTue Aug 25, 2009 8:33 pm

Tặng cả nhà clip nobody của mấy em =)) tranh thủ làm wen mem mới nha ! 222222222222222222

Phải uốn éo như này mới đc chớ =))
vhtrang

vhtrang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeTue Aug 25, 2009 9:01 pm

Póc tem phát nhở........
Mắc cười chít mứt, mí e giai mà uốn éo hơn cả con gái nữa, good good Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 949915
Thank hey_star, lâu lắm ko gặp, tranh thủ, tranh thủ Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 131973
sakura_mokito

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeTue Aug 25, 2009 9:56 pm

em la mem moi ne!!! ra mat ca nha chut
sakura_mokito

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeTue Aug 25, 2009 9:58 pm

fanclup minh lam seo cho oppa bit toi di chu nhi? thay oppa viet cho fan Han, Fan Nhat rui fan TQ nua ma sao long bun ruoi ruoi..... oppa iu dau! chung nao oppa moi bit toi tui em?
Bobeo!!!ft__LJK

Bobeo!!!ft__LJK

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeTue Aug 25, 2009 10:34 pm

@hey_star: chu choa, em kiếm cái clip ở đâu mà hay thía. không thể tưởng tượng nổi. nhày dẻo quá đi. công nhạn.
@all: mấy sis nhà mình kểu này phải học hỏi mấy em zai này mới được, hồi giờ thấy mấy em trai toàn nhảy poping hay hiphop, chưa thấy nhảy nobody.
Méc cười ghê....ha ha ha ha Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 79291 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 79291 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 79291 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 79291 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 79291 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 79291 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 79291 không thể nào chịu nổi khi 13 khi 13 khi 13 khi 13
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeWed Aug 26, 2009 10:48 am

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 79291 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 79291 đúg là wonder gay .... uốn éo thấy sợ lun Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 147679 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 147679 ......... thax bé Hey nhìu nhớ ........ coi dzui dzễ sợ lun
Bobeo!!!ft__LJK

Bobeo!!!ft__LJK

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeWed Aug 26, 2009 11:13 am

@shinia_trang: chào bạn, trong 4rum này thì bo cũng quen nhiều người nhưng chưa quen bạn, bạn có thể quăng cho Bo cái nick yahu không, có gì làm quen ra đường còn nhận mặt nhau chứ. hihiih Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 256565 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 256565 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 256565 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 256565 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 256565 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 256565 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 256565
@hey_star: em còn cái video clip nào nữa không, quăng lên cho mọi người coi đi, cái nào dui dui ấy nhé
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeWed Aug 26, 2009 1:19 pm

@bo: òh nick của mình cũg jốg nick 4rum lun đó bạn Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 256565 ...... mần wen nhák Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 117130 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 117130
<<wolf>>

<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeWed Aug 26, 2009 3:11 pm

e hèm....mọi ngừi mần wen đông zui wớ nhểy.. Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 698603 ...hehe....cho sói xí fần zới....hoho.. Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 147679 ...mem hội ngừi jà đâu hik gòi....zô hem hố cho xôm tụ đi này.... Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 79291
hey_star

hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeWed Aug 26, 2009 5:06 pm

=)) đó! Em nói rùi! Mấy ss nhà mình chắc cũng phải học tập mấy boy đó! =)) chưa đủ độ uốn =))
@ ss trang: lâu rùi k gặp ss, nghe nói ss đi chơi sg lắm, có quà j cho em k?
@ all: her her, còn, còn, em tích trữ nhìu lắm n để dùng dần =)) phải xem từ từ nó mới thích :))
hoaquynh95

hoaquynh95

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeWed Aug 26, 2009 9:28 pm

ẹc ! cái vụ chuyển nhà nhà mình sao mà rắc rối thế . Khổ thân làm em phải lang thang mấy tiếng trên mạng . kô có nhà để về
http://vn.myblog.yahoo.com/quynhhoang_95/
oppa_fan

oppa_fan

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitimeThu Aug 27, 2009 9:24 pm

@sakura kinomoto : ss sakura âu rùi khi 10 ra đây cho em làm wen na`o Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 117130 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 117130 cho em add nick ss lun nha Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 717639 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 717639 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 717639 thả bom mần wen ss lun na`h Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 698603 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 698603 welkum ss đến nhà Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 879176 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 879176 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 879176 (chuẩn bị chuyển nhà rùi, có gì ss sign up bên kia nha Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 256565 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 256565 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 256565)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 5 Icon_minitime

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.
Trang 5 trong tổng số 7 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
 Similar topics
-
» Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )
» Nếu trên đời này k có uppa?!