http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.

Go down 
Lee*Bong
tina like jun ki
ljk304
pumpum
Yupi
Sinni_Junki
Max
sakura_mokito
saurom
luv leejunki
vhtrang
lunakorean
Bobeo!!!ft__LJK
pe chom
Hyun
hey_star
grace123
corunbi
blackbear
shinia_trang
satule
Kaybich
hoaquynh95
sammy_152
oppa_fan
<>
b0n_dkny
31 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
Tác giảThông điệp
shinia_trang

shinia_trang

Vật Nuôi : Chó

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 1:00 pm

@sói: ss ơi em đâu có mún zậy đâu ...... tại zì em thí ss bận rộn wá nên k dám fìn ss thâu Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 698603 ...... chứ ss chạy wa chỗ em ngồi hoài, em kiu mà ss đâu có nghe đâu Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 112409 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 112409 thui thì em im lặng là vàng lun Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 147679 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 147679 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 147679 .............. ss còn chờ cơ hội nào nữa hủh? mún mần thịk em hay sao mà than tiếc Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 224650 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 224650
@hina: ss đâu có làm khó j em đâu Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 360668 ....... ss chỉ kiu em ráng kím cho ra ss thui màk Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 79291 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 79291 ....... coi zậy mà dễ nhận bík lắm ák nha Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 875447 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 875447
@Bi: anh mới 19t ....... mà mún có vợ rùi sao Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 720353 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 720353
Kaybich

Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 2:15 pm

Bi nhà ta, đã có ngừi iu rầu. Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 698603

@Shinia: em ko nhớ thật mà. Trí nhớ em kém lắm. Ss cho em coi hình ss đi mà, chứ thật sự là em ko nhớ. Mà ss có pik em hem?
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 2:20 pm

@hina: mún coi hình ss hả ..... ss mới show hình topic thành viên JKF show hàng ák em wa bển mùh coi Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 698603 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 698603 ..... ss có bít em đâu, em fải nói thì ss mới bít chứ Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 333100 hum đó wá chài người ss k bít lun ..... bít em ngồi đâu mới lạ Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 112409 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 112409
Kaybich

Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 2:24 pm

@Shinia: ss chik với em. Show kỉu đó thì em làm thịt ss sớm hơn đó. :khi 35:ss liệu mà show lại đi. Em hay đi theo sói đó ss. Mà em đâu có ngồi yên 1 chỗ đâu. Lấy đâu mà ss thấy em hở? Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 360668
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 2:44 pm

@hina: thía rút cụt lờ em có mặt trog mấy tấm hình hum off k .... để ss còn kím nữa chứ Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 112409 ..... màk ss k còn tấm nào hết ák ..... tha choa ss đi Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 517469 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 517469
Kaybich

Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 2:53 pm

shinia_trang đã viết:
@hina: thía rút cụt lờ em có mặt trog mấy tấm hình hum off k .... để ss còn kím nữa chứ Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 112409 ..... màk ss k còn tấm nào hết ák ..... tha choa ss đi Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 517469 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 517469

Hừm, đã bảo là em hay đi theo ss Sói rùi mờ. Hình thì em có đó. Nhưng ko có chụp chung với mọi ngừi.Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 698603
sammy_152

sammy_152

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 4:08 pm

@hina: ss mặc áo panda trắng khoác áo lửng xanh dương, trên avar đóa em, dzị còn em đồ j`
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 4:32 pm

@sammy: để ss nói dùm hina choa ..... em íh mặc bộ hồng hồng 2 dây có mặc cái áo khoác ngoài nữa
@hina: k bít ss tả zậy có đúng k nhẻy khi 10

Được sửa bởi shinia_trang ngày Thu Aug 13, 2009 9:37 am; sửa lần 2.
hoaquynh95

hoaquynh95

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 4:44 pm

@blackbear + b0ndkny + sammy_152 : mấy ss ở trên DAN á ! em cũng zậy nè . Cho em làm wen với mấy ss nhé .
@ all : Mọi người ơi cho em hỏi có nhiều bạn làm thiệp tặng Jun hem zậy
http://vn.myblog.yahoo.com/quynhhoang_95/
hoaquynh95

hoaquynh95

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 5:08 pm

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 180207 hum nay em rất buồn vì em vào blog của anh Jun thấy anh ý đang online mà mình lại kô biết làm cách nào để nói chuyện với anh ý
Híc có ss nào dạy em sử dụng blog cryworld với . Hu hu hu
SẶc máu tuơi chắc chết we'
grace123

grace123

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 8:16 pm

Mình là mem mới của nhà Jun đây .
Xin chào tất cả mọi người .
http://www.twiter.com/gracevn
blackbear

blackbear

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 9:10 am

Í í pạn grace cũng ở bên DAN fải hok?
@hoaquynh + shinia + sammy: Hello!!!
b0n_dkny

b0n_dkny

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 9:28 am

hoaquynh95 đã viết:
@blackbear + b0ndkny + sammy_152 : mấy ss ở trên DAN á ! em cũng zậy nè . Cho em làm wen với mấy ss nhé .
[b]
Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 517469 hân hạnh được làm wen vs. ss ^^
blackbear

blackbear

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 9:34 am

Xin trào b0n_dkny!!!
Làm wen zới tất cả mọi ng` lun hen!!!!
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 9:36 am

hílu Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 256565 mần wen tất cả mọi người nào Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 598876 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 598876
hoaquynh95

hoaquynh95

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 9:38 am

@blackbear + b0ndkny : ss chào mấy ss
Em mới vào JKF chưa đc bao lâu lên hem quen nhiều bạn lém . Tiện thể mọi người cho em bon chen với
Kaybich

Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 9:44 am

@Sammy: nhưng mờ ss là ngừi đi trễ đúng ko? Vào ngay lúc đang cắt bánh. Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 112409

@Shinia: sai bét. :khi 18:Diễn tả trật lất lun.

@All: welcome mọi ngừi đến với đại gia đình. Cho em dê mần wen nhá. Hum ni dê đã wá. Wá trời mem mới lun. Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 698603
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 9:55 am

@hina: hả Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 326713 trật hết lun hả em ...... j kỳ zạh ta .... ss nhớ zậy màk Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 850782 ...... em tả lại ss nghe ih Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 517469 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 517469
@hoaquynh: bon chen thoải mái em ơi, nhà mình ai cũng có máu bon chen ..... với cả ham hố mùh Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 698603
Kaybich

Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 10:01 am

@Shinia: Uh, trật toàn bộ. Ss nhớ kỹ lại đi. :khi 18:Em mặc đồ khác mà. Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 698603
hey_star

hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 10:17 am

Đề nghị mấy bạn cả mấy ss bàn về off ở HCm thì wa bên kia bàn nhá, bàn ở đây. . . Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 86066 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 86066 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 86066 làm ng ta tủi thân Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 806204 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 806204 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 806204
Mần wen hết mọi ng nè Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 598876 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 598876 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 598876
Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 117130 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 117130 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 117130
Kaybich

Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 10:20 am

@Hey: ráng chịu đi. Ai bẩu ở HN làm chi. Cứ từ từ, rùi ngòai HN sẽ có off thui. Lần này là chắc chắn rùi đó. Hey ko thấy Kay đang đi liên lạc hay seo??? Ráng chờ đi.
shinia_trang

shinia_trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 10:30 am

@hey: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 698603 em đag ganh tị đếy hủh? lâu nay k thí em lên tiếng tưởng em bận j chứ ..... chừg nào off ở HN thì em trả thù thoải mái ih ..... ss k ngại đâu Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 256565 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 256565
@hina: em nhák .... cứ giấu ss lờ sao Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 112409 em fải thông cảm cho ss chứ, già cả rùi .... trí nhớ k đc tốt cho lắm Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 806204 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 806204
Kaybich

Kaybich

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 10:32 am

@Shinia: kệ ss, trí nhớ em cũng kém mà ss cũng khóai đánh đố em đấy thui. Trả thù ss, cho ss pik. Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 698603
hey_star

hey_star

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 7:09 pm

nói nhẹ mà k nghe Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 360668 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 360668 Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 360668
Đầu hàng đi trc khi em dùng biện pháp mạnh Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 360668
2 ng có đọc rõ tiêu đề topic trc khi vô k vậy, ghi rõ ràng "mem mới vào đây giao lưu làm wen nha"
Mình là ngày xửa ngày xưa rùi, vô đây làm j? Nhg chỗ cho mem mới đi (như em đây nè)
hoaquynh95

hoaquynh95

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 8:40 pm

@ Shinia : công nhận nhà mình ai cũng có máu bon chen nhá ss tiện thể em làm wen ss lun.
Có ss nèo ở HN cho em làm wen cái híc không đến buổi off các fan ở hn em thành người lạc loài we' .
@ hey : theo lời ss nói đây là topic dành cho mem mới đúng hem . Vậy koo biết topic nèo dành cho mem cũ để em vào bon chen , tí tởn 1 tí ^^
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.   Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^. - Page 2 Icon_minitime

Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.
Trang 2 trong tổng số 7 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
 Similar topics
-
» Fan uppa dau rui`( Mem mới vào đây giao lưu, làm quen nha ^.^ )
» Nếu trên đời này k có uppa?!