http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......

Go down 
RoseAndLove
oppa_fan
pechu0t_4mat_l0vely
shamy
cafe_lanuna
heocon_yeudau36
pymchan1012
cloverxinhxinh
LuvULJK
LOVELEE
Sinni_Junki
<>
yuri
oOMoonOo
HuongAmy
grapes_iujunki
whitedaisy1988
Hyun
Sanne
pe_iu_anh_junki
kang_ji_neul
kaby_chan
vhtrang
Lee*Bong
satule
Yupi
30 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next
Tác giảThông điệp
Yupi

Yupi

Vật Nuôi : Chó

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Empty
Bài gửiTiêu đề: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeWed May 27, 2009 10:46 am

À à...chào mọi người...mình là một mem mới......vik một cái topic chia sẻ một chuyện mà bấy lâu nay lâu nay lun muốn hỏi ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 850782 ....thật sự là oppa nhà mình đã có trong lòng một bóng hồng nào chưa...nghi quá....anh ấy đã 28 tuổi òi thì chắc là cũng có một ai đó để iu....mặc dầu anh ấy nói chỉ có fan và fan ...anh ấy đã sẵn sàng iu rồi nhưng hiện tại chưa có ai kả.... ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 720994 ...có nghe đồn trong MV J Style của anh ấy...cái pà chị mà cái mặt đánh phấn trắng bóc đứng kè kè với ổng đó...nghe đồn là người iu của anh ấy... ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 246421 ...các you khác thấy thế nào....thực sự là anh ấy đã fall in love với ai ....hư hư muốn bik quá......mấy ss cứ chia sẻ những hỉu bít của mình về lover của anh ấy....chúng ta wan tâm một chút về một nửa của anh ấy nha....ảnh cứ than thở trong blog cá nhân của mình là lonely hà.....
http://360.yahoo.com/luvis_147
Yupi

Yupi

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeWed May 27, 2009 10:48 am

sao hok ai nói gì vậy kà......hư hư T_T...
satule

satule

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeWed May 27, 2009 10:52 am

vấn đề này ss cũng rất mún biết, nhưng mà ông này ít scandal mấy vụ này lắm, cũng có vài tin đồn như với BOA hay cô gái mà em nói nhưng thật sự cũng chẳng có gì. Nghe ổng nói cũng có vài mối tình nhưng mà thất tình chưa thì............??????
Yupi

Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeWed May 27, 2009 10:59 am

......>.<....
Lee*Bong

Lee*Bong

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeWed May 27, 2009 5:25 pm

hìng như là Oppa đã có hưn 3 cô ng` yêu :-s cái này mình cũg k chắc lắm đâu :d
http://vn.myblog.yahoo.com/leebong@rocketmail.com
vhtrang

vhtrang

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeWed May 27, 2009 7:58 pm

Hic hum ni vừa nói chuyện với con bạn, nó dạy mình cái quy tắc "nhân 3" là cái giề cả nhà có bít hok ạ?
Nó bảo "nhân 3" là khi con trai nói đã từng có bao nhiu người iu thì lấy cái số đấy nhân với 3 nữa mới ra số ng iu chính xác.
Mà oppa mình có hơn 3 cô ng iu, suy ra chính xác là oppa phải có hơn 9 cô ng iu oy` ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 850782
P/S: trùi ui, ko nhìu đến mức đấy chớ??? ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 549235
https://leejunkifamily.forumvi.com
kaby_chan

kaby_chan

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeWed May 27, 2009 7:59 pm

đâu có, trước giờ oppa chỉ iu có 2 người thôi, một là bạn gái cũ hồi cấp 3, còn lại là hyo ry đoá. nhưng với hyo ry thì ko phải kiểu iu say đắm mà giống như bị sét đánh thôi. ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 698603 ổng nói lá ổng thix con gái hơn tuổi ổng mà...
vhtrang

vhtrang

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeWed May 27, 2009 8:03 pm

Thiệt vậy hả? Mà người oppa iu thì ít mà người iu oppa thì nhìu ko đếm nổi.
Thiệt tình oppa là sướng nhứt đó ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 698603
Lee*Bong

Lee*Bong

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeWed May 27, 2009 8:22 pm

trời lấy đâu ra kái nhân 3 vậy ss :(( 9 ng` chắc e chết luôn =.=
mà Oppa lại thích con gái lứon tuổi ha >.< quả nài các bạn 9x phải lớn nhanh mất =))
http://vn.myblog.yahoo.com/leebong@rocketmail.com
vhtrang

vhtrang

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeWed May 27, 2009 8:45 pm

Lee*Bong đã viết:
trời lấy đâu ra kái nhân 3 vậy ss :(( 9 ng` chắc e chết luôn =.=
mà Oppa lại thích con gái lứon tuổi ha >.< quả nài các bạn 9x phải lớn nhanh mất =))
ss cũng ko hỉu con bạn nó lượm đâu ra cái nguyên tắc đóa nữa, nghe thấy gớm lun ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 850782
Nếu ss hok lầm thì 1 lần oppa nói chuyện có nói ngày trc thì oppa thik các bạn gái trẻ trung, dễ thương, đáng iu,... ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 949915
Nhưng bi h lại thik người lớn tuổi hơn mình để có thể thông cảm với ổng và ...vài lí do nữa ss quên mất rùi ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 79291
kang_ji_neul

kang_ji_neul

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeWed May 27, 2009 8:56 pm

nhỏ tuổi cũng cảm thông đc dzậy hik hik ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 835139 Đừng nói dzậy chứ, làm tan nát cõi lòng em ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 333100 Hừm....ước gì mình sinh ra trước ổng hén ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 517469 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 517469 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 517469
satule

satule

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeWed May 27, 2009 9:33 pm

dạo này thịnh hành mối tình chị em lắm mà nên ổng thích người lớn tuổi hơn cũng bình thường. Mà kiểu này bùn thiệt, chúng ta hết cơ hội rùi. ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 180207 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 180207
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Vật Nuôi : Chim

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeWed May 27, 2009 9:35 pm

thui!!!kon trai lớn hơn kon gái lúc nào cũng hay hơn!!!
Sanne

Sanne

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeWed May 27, 2009 9:45 pm

hic hic.. vừa xúc động lại vừa sockk...
Đọc 1 mạch, này thì oppa có 3 người iu, nhưng lại nhân với 3 ,thành ra 9 ..
này thì oppa thích mấy chị lớn tuổi hơn...

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 806204 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 806204 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 806204 .
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Vật Nuôi : Chim

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeWed May 27, 2009 9:46 pm

nghe xong thấy anh jun ki càng lúc càng xa vời wá.......hjzhjz
Hyun

Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeWed May 27, 2009 10:15 pm

dám ảnh đag hẹn hò vs cô nào cũg ko biết chừg ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 157816 oppa đào hoa lắm mà
muh lúc oppa nói đã sẵn sàg cho tình iu, chắc mấy chị em cũg xôn xao lên cả nhỉ ^^" nhưg dù sao thì oppa cũg sắp đi nghĩa vụ ròi, kím pồ làm jì, để ng` ta chờ tội nghịp, tốt nhất cứ đợi về rồi hẵn tính ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 79291 lợi cả đôi đườg
mà cái quy tắc "nhân 3" đó có chính xác ko vậy, thằg bạn Hyun tr'c g hình như có 7 cô bồ, x3 lên = 21!? ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 112409 chết ng`chứ chẳg chơi
hy vọg oppa theo quy tắc chia 2 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 698603
Sanne

Sanne

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeWed May 27, 2009 10:21 pm

hahaha cái quy tắc chia 2 cua Hyun được đấy ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 698603 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 698603
satule

satule

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeThu May 28, 2009 12:12 am

chia 2??? vậy 3:2 thành 1,5 người àh??? ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 850782
whitedaisy1988

whitedaisy1988

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeThu May 28, 2009 1:16 am

các bạn ơi!
D nghe K kể về nụ hôn đầu của JUn đó. Có ai biết ko. jun ki nói đó là 1 nụ hôn vội vã, ướt nhẹm, ko cảm xúc ko muốn nhớ lại chút nào????????

Vậy là sao????????????????
kaby_chan

kaby_chan

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeThu May 28, 2009 2:05 am

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 112409 ủa sis D trong fan meeting 1 cua ong, ong noi la first kiss cua ong truoc cua nha ban gai, sao thay ong bao ong thix lam ma, lan nao di thu vai cung loi canh do ra ma nho:khi 23:
vhtrang

vhtrang

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeThu May 28, 2009 7:50 am

Bổ sung thêm lời của WD: nếu mình nhớ ko nhầm thì mối tình đầu của oppa là năm 16 tuổi và nụ hôn đầu tiên là năm 20 tuổi. Nhưng oppa nói lúc đó 2 người ko hề có ý niệm về việc hôn nhau nên đó là nụ hôn...chán nhất của oppa ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 850782
grapes_iujunki

grapes_iujunki

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeThu May 28, 2009 8:51 am

hồi đi học jun tình yêu đã từng trở thành người iu của một bà chị hơn tuổi , và hình như bị bà chị này cướp mật nụ hun đầu tiên hay sao i huhuhu, hồi học đại học đã từng yêu sâu đậm một người con gái , nhưng đã chia tay sau 2-3 năm jì đó , lí do mình không nhớ nữa vì đọc tin nì lâu rùi, hồi bắt đầu nổi tiếng cũng đã có một mối tình , với ai thì còn là ẩn số, hiện tại thì đang chờ đón một tình yêu , ổng bảo jờ mà gặp ai hợp thì nhào vô luôn he he he ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... 256565
kaby_chan

kaby_chan

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeThu May 28, 2009 9:01 am

mấy bạn lấy thông tin ở đâu mà nhiều thế, mình nhớ chính m iệng oppa nói ít lắm mà ta ???
Yupi

Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeThu May 28, 2009 9:02 am

...ô...mí you...zị là anh Jun nhà mình có còn ZIN hok zạ trời...ức quá....ổng nói có 3 người iu mà...cứ theo như bạn Grapes_iujunki nói + qui tắc nhân 3 nữa thì chắc là chín người rồi...chik chưa....zậy mà thếy đau lòng quá đi....chắc ổng mất zin luôn òi...buông như chưa bao h buồn hơn.....T_T
whitedaisy1988

whitedaisy1988

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitimeThu May 28, 2009 9:09 am

Úi thông tin sao lộn xộn vậy, híc híc. Nói chung là JUn Ki không còn ngây thơ nữa rồi, mà làm sao đòi 1 chảng trai 28 tuổi trong sáng nổi, khi mà anh ta hôn nghề thế kia Y.Y
thanks thông tin của kaby, vhtrnag, grapes nha, còn ai biết gì nữa ko??????

To Huyn : you 15 t vậy bạn you mới 15 t mà có 7 cô bồ hả? , sợ quá, thế nầy thì mỗi lần đi chơi với nó , hyun lại thế 1 em , có khi nhớ tên ko nổi,
Híc dù sao Jun Ki nhà mình cũng ngoan gớm
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... Icon_minitime

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......
Trang 1 trong tổng số 8 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next
 Similar topics
-
» Fan mún 0ppa là gì của mình..^^
» DID WE REALLY LOVE
» [Long fic] Endless Love