http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......

Go down 
RoseAndLove
oppa_fan
pechu0t_4mat_l0vely
shamy
cafe_lanuna
heocon_yeudau36
pymchan1012
cloverxinhxinh
LuvULJK
LOVELEE
Sinni_Junki
<>
yuri
oOMoonOo
HuongAmy
grapes_iujunki
whitedaisy1988
Hyun
Sanne
pe_iu_anh_junki
kang_ji_neul
kaby_chan
vhtrang
Lee*Bong
satule
Yupi
30 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
Tác giảThông điệp
pe_jinji_1704

pe_jinji_1704

Vật Nuôi : Chó

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 Icon_minitimeFri Aug 28, 2009 1:48 pm

á á ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 333100 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 333100 sỉu tai chỗ oppa đy lấy vợ àh..........................hok chịu đâu hok chịu đâu ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 895482 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 895482 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 895482
e hok kó đồng ý zới kái hôn nể nỳ đau ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 865855 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 865855 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 865855
pà nào mà kưới oppa e chém chết ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 288971 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 288971 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 360668 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 360668
đã thý thỳ e đễ dành tiền wa HQ phá hư hôn nể oppa lun ( mặc zù sợ oppa pùn nhưng vẫn nàm ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 117763 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 1991 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 951129 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 951129 )
níu phá hok đc thỳ e khóc cho nó lụt thế giới nỳ lun cho pýk tay ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 549235 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 549235 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 549235 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 759400 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 759400 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 759400 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 138608 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 138608
..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 Lee%20Jun%20Ki%204
..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 E3176
iu oppa nhémnhém ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 215822 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 215822 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 215822 có chếk kũn hok cho oppa đy lấy vợ đâu
http://vn.myblog.yahoo.com/you_neverlove_1303
sakura_mokito

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 Icon_minitimeFri Aug 28, 2009 3:43 pm

ai mún "phá" đám cứi của oppa thì liên lạc zoi tui nà. we lập hội cho anh ý "độc thân"
cafe_lanuna

cafe_lanuna

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 Icon_minitimeSun Aug 30, 2009 2:15 pm

@jinji: bạn bjnh` tjnh~ chút nếu mjnh` để oppa độc thân thj` lúc gja` aj sẽ chăm sóc oppa nên để oppa lấy vợ dj
http://vn.myblog.yahoo.com/cafe-lanuna
Yupi

Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 Icon_minitimeSun Aug 30, 2009 7:39 pm

...dạo nì oppa ít scandal lắm...sắp đi nghĩa vụ roài nên hok đáng lo đâu ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 698603
http://360.yahoo.com/luvis_147
cafe_lanuna

cafe_lanuna

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 Icon_minitimeMon Aug 31, 2009 8:55 pm

uk` nhug hjnh` như năm sau oppa moj' dj nhj? ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 388299
http://vn.myblog.yahoo.com/cafe-lanuna
Any

Any

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 Icon_minitimeSat Sep 05, 2009 8:05 pm

Chắc đầu năm 2010 í ... bùn nhỉ ><
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 8 Icon_minitime

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......
Trang 8 trong tổng số 8 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
 Similar topics
-
» Fan mún 0ppa là gì của mình..^^
» DID WE REALLY LOVE
» [Long fic] Endless Love