http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......

Go down 
RoseAndLove
oppa_fan
pechu0t_4mat_l0vely
shamy
cafe_lanuna
heocon_yeudau36
pymchan1012
cloverxinhxinh
LuvULJK
LOVELEE
Sinni_Junki
<>
yuri
oOMoonOo
HuongAmy
grapes_iujunki
whitedaisy1988
Hyun
Sanne
pe_iu_anh_junki
kang_ji_neul
kaby_chan
vhtrang
Lee*Bong
satule
Yupi
30 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next
Tác giảThông điệp
Sanne

Sanne

Vật Nuôi : Chó

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeSun May 31, 2009 9:59 pm

oái, thế thí phải cho oppa say, rồi ngội cạnh .. oppa ôm mình cái.. ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 511272 hic chác lúc đó mình xỉu thật ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 248476 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 248476
<<wolf>>

<<wolf>>

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeSun May 31, 2009 11:14 pm

xỉu gòi sao ôm lại oppa đc hehee
Sanne

Sanne

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeMon Jun 01, 2009 4:25 am

hic.. tốt nhất là trước khi ngồi cạnh oppa, uống thuốc trợ tim .. vaf thuốc ... "tỉnh" kiểu gì cũng tỉnh , không ngất được.. liệu có bán không nhỉ?? ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 698603

mà Su đang nghĩ nè... có chắc là oppa không có người iu không?,mình đang nghĩ là có thể có, nhưng anh ấy dấu, mạc dù nói là nếu có sẽ công bố.. nhưng...có thể anh làm vậy để bảo vẹ ng`iu .. ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 850782 ( mình đúng là dỗi hơi đi đoán mò lung tung..)
<<wolf>>

<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeMon Jun 01, 2009 11:22 am

sanne nói có thể đúng lắm đó ^^
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Vật Nuôi : Chim

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeMon Jun 01, 2009 11:26 am

heheeh!!!ún thuốc trước khi ngồi cạnh oppa!!!mình thỳ nghĩ chưa ngồi cạnh mới nhìn thấy oppa đã xĩu trước rầu!!!!hjzhzj
LOVELEE

LOVELEE

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeMon Jun 01, 2009 12:14 pm

hihihi ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 79291 ,theo mình nghĩ thì anh lee hình như vẫn chưa có bóng hồng nào bi giờ đâu ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 225502 .mà có khi còn đang bị thất tình nữa đó ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 147679 .mọi người có để ý thấy o,có 1 khoảng thời gian cách biểu hiện của ảnh rất lạ.nếu o bùn vì gia đình thì cũng là bị bồ bỏ ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 300585 (người đẹp thường o có tình yêu đẹp mừ.hơi ác nhưng nếu là thật mình hạnh phúc quá ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 300585 ,có cơ hội mừ ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 215822 ).ui tội nghiệp ảnh quá.ước gì mình bít tiếng hàn để dễ bề tâm sự với anh lee ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 281834 ( ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 256565 mọi người thông cảm,mê anh lee quá nên khùng suy diễn lung tung ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 696552 )
Hyun

Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeMon Jun 01, 2009 9:26 pm

hờ... biết đâu oppa đag có 1 tình iu hợp đồg thì sao nhỉ ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 949915
to grapes: mấy cái tật xấu đó có thật ko vậy grapes? bạn đoán trên cơ sở nào thế ^^" trừ cái rượu chè, thuốc là thì mấy cái còn lại đâu có xấu. Hôhô, nhất là cái "say rượu thì ôm người bên cạnh", nguy hiểm quá, lỡ ngồi bên cạnh ảnh là cô nào lả lơi hay ông jà xồm xoàm thì sao nhỉ.. mình fải bảo vệ oppa tới cùng
cho nên vì lí do đó, để tớ đi kế oppa cho chắc ăn ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 147679

Được sửa bởi Hyun ngày Mon Jun 01, 2009 9:53 pm; sửa lần 1.
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeMon Jun 01, 2009 9:36 pm

hahaha!!!ông jà nào mà sàm sỡ oppa là ổng tới số rầu!!!dân chúng chém mõi tay!!!
LOVELEE

LOVELEE

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 02, 2009 8:38 am

cần jì dân chúng ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 850782 ,anh lee nhà ta coi vậy chứ ghê lắm,mê gái đẹp o hà ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 949915 .ảnh mà thấy ông nào sàm sỡ là tức thì cho ăn vài ba cú võ đấy chứ ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 698603 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 698603
yuri

yuri

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 02, 2009 11:03 am

nghĩ sao mà ông già lại có cái quyền ngồi kế bên chớ! Tui đây còn k được huống hồ gì..chẹp chẹp!..Nghĩ mà buồn như con chuồn chuồn! Đàn ông thì phải hút thuốc uống bia mê gái....Nhưng sao tui thấy buồn cho uppa quá ! uppa hút như vậy sẽ ảnh hưởng tới sức khoẻ đó! Còn cái vụ uống xỉn rồi quờ quạng người bên cạnh hở? Nếu người đó k phải là Lee Jun Ki thì liệu chúng ta có chấp nhận hành động đó của 1 tên con trai k? Câu trả lời là..1 cái bạc tai cho cái tên yêu râu xanh đó! Sự thật thường mất lòng nên mong các mem đừng đánh mình. tội nghiệp. ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 517469
Nhưng chốt lại 1 điều: Dù cho uppa có là gì đi nữa thì mình vẫn chung thuỷ yêu anh vô điều kiện! ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 511272 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 215822 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 146654
LuvULJK

LuvULJK

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 02, 2009 2:27 pm

Nghĩ đến cảnh 0ppa lăn trên giường chắc nhìn kute lắm ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 225502 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 949915 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 511272 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 215822 nhưng mà 0ppa thix rượu & hút thuốc nhìu thi` ko có tốt đâu ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 246421 nhỡ bị ho lao hay viem^ fổi thi` sa0 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 300585 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 806204 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 86066
oOMoonOo

oOMoonOo

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 02, 2009 5:06 pm

Moon thix cái ôm thôi... ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 949915 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 949915 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 949915
Sướng....................
Oppa đâu có thíu hơi ng` đến mức mah ôm ông già... ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 785982 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 785982 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 785982
Chít roài...oppa hay ún rượu dzới manager của oppa...đừng nói là manager của oppa đc. oppa ôm hoài nghen...hok chịu đâu...Oaaaaaaaaaaaaaaaa... ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 86066 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 86066 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 86066
satule

satule

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 02, 2009 9:34 pm

LuvULJK đã viết:
Nghĩ đến cảnh 0ppa lăn trên giường chắc nhìn kute lắm ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 225502 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 949915 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 511272 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 215822 nhưng mà 0ppa thix rượu & hút thuốc nhìu thi` ko có tốt đâu ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 246421 nhỡ bị ho lao hay viem^ fổi thi` sa0 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 300585 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 806204 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 86066
hix ss thì thấy oppa ngủ ko dễ thương gì ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 157816 nếu như say rượu thì chắc càng... khó coi ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 112409 Hy vọng oppa mau chóng tìm được girlfriend để có người ...lải nhải ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 698603 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 698603 mỗi khi oppa uống rượu hút thuốc. Nếu ko thì có ngày oppa sẽ..... ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 696960 hix ko liên tưởng nữa ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 850782

Được sửa bởi satule ngày Tue Jun 02, 2009 11:02 pm; sửa lần 1.
LuvULJK

LuvULJK

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 02, 2009 10:53 pm

nếu co' ngày thì 0ppa sẽ... sẽ gì ha~ satule ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 687544 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 112409 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 850782
Sanne

Sanne

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeTue Jun 02, 2009 11:42 pm

ối thôi thôi.. lạy mấy chị.. đừng ếm anh Jun như vậy, tội anh..

anh ấy hút thuốc chỉ mong anh ấy bỏ thôi. mà anh ấy không bỏ được thì... mong oppa không bị sao hết ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 581377
<<wolf>>

<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeWed Jun 03, 2009 12:13 am

hút thuốc ún rượu nhìu như oppa thề thì ko có chịn j mới lạ đó.....bây h ko có thì zề sau có....khổ thân....oppa bỏ đc thì tốt hơn
Sanne

Sanne

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeWed Jun 03, 2009 4:51 am

wolf đã viết:
hút thuốc ún rượu nhìu như oppa thề thì ko có chịn j mới lạ đó.....bây h ko có thì zề sau có....khổ thân....oppa bỏ đc thì tốt hơn

hic ss oai. đấy là em mong oppa không bị gì thôi, chứ khó tránh khổi lắm ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 835139 .
mà oppa hút thuốc đen răng, răng oppa làm đẹp thế mà oppa không biết giữ gín ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 288971 .
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeWed Jun 03, 2009 9:26 pm

hjz,răng oppa vừa đều vừa trắng!!! níu bị đen thỳ...........nhưng bi zờ cók máy lùm trắng răng mừ!!! chỉ sợ bệh hoy................
Sanne

Sanne

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeWed Jun 03, 2009 10:00 pm

hihi pe iu anh junki nói có lý. bây giờ công nghệ tiên tiến cái gì mà chả làm được chỉ sợ không có tiền trả mà thôi ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 79291 nhưng mà dồi với oppa chắc không nằm ngoài khả năng .. ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 696552
<<wolf>>

<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeThu Jun 04, 2009 12:33 am

răng thì đen còn có thể làm cho trắng lại....còn cái phổi zới gan thì seo.....hút thuốc zới ún rượu.....e hèm..... ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 333100 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 333100
Sanne

Sanne

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeThu Jun 04, 2009 6:38 am

hic... vừa nhìn lại mấy cái ảnh này mà sao tự nhiên mình khóc chứ ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 667339 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 667339 . biết là không thật mà .. hic.. mà nhìn oppa trong hình. liên tưởng đến oppa lấy vợ.. hic.. khó chịu quá ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 73621

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 D0667fabcfc1207389d1fad898f5204d1236468692_full

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 C9204a90e0524474cf75199008d4f9c31236468703_full

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 A26387362ace2c87bc5d0781b4223ca51236468718_full

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 0anigif6
..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Anigif5
..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 2anigif2

hic.. hôm nay không ngủ mất ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 180207
<<wolf>>

<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeThu Jun 04, 2009 11:37 am

chỉ là 1 show diễn thời trang thui mừ sanne ^ ^
LOVELEE

LOVELEE

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeThu Jun 04, 2009 1:01 pm

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 835139 show diễn là 1 chiện.cảnh này ma ngoài đời thật chắc LOVELEE chết mất ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 180207 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 246421 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 835139 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 333100 .ui nghĩ thui là nước mắt như mưa rùi.ai cho mượn cái xô đi ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 86066
yuri

yuri

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeThu Jun 04, 2009 1:08 pm

trời ơi nhìn mà ngứa con mắt quá hà!!! khi 12
Sao mà ganh tỵ quá đi!
Yupi

Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitimeFri Jun 05, 2009 2:17 pm

ắc...níu 1 ngày nào đó anh ấy lấy vợ và có một lễ cưới hoành tráng như thế ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 225502 ....nhìn cứ như là hoàng tử & công chúa í ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 517469 ....chỉ mong là anh ấy được hạnh phúc ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 720994 ...và...iu Fan hơn iu Vợ. ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 698603 ..vậy thui....òi....hok mong gì hơn nữa...lúc đó tụi mình sẽ làm một cái thiệp thật to để chúc mừng hạnh phúc của anh ấy ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 517469 .....được hem nhỉ ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 850782 ....mà hy vọng là anh ấy được hạnh phúc như v/c Kwon Sang Woo í. ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 949915 ....
http://360.yahoo.com/luvis_147
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 3 Icon_minitime

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......
Trang 3 trong tổng số 8 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next
 Similar topics
-
» Fan mún 0ppa là gì của mình..^^
» DID WE REALLY LOVE
» [Long fic] Endless Love