http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......

Go down 
RoseAndLove
oppa_fan
pechu0t_4mat_l0vely
shamy
cafe_lanuna
heocon_yeudau36
pymchan1012
cloverxinhxinh
LuvULJK
LOVELEE
Sinni_Junki
<>
yuri
oOMoonOo
HuongAmy
grapes_iujunki
whitedaisy1988
Hyun
Sanne
pe_iu_anh_junki
kang_ji_neul
kaby_chan
vhtrang
Lee*Bong
satule
Yupi
30 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next
Tác giảThông điệp
pymchan1012

pymchan1012

Vật Nuôi : Chó

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeMon Jun 22, 2009 12:45 pm

@ cafe : em chuẩn bỵ sẵn cho ss 1 ký bôg băg vs 10 chai thuốc đỏ nhá, quên, thêm 10 chai thuốc fòg dại nữa ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 79291 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 79291 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 79291 fải chuẩn bỵ vũ trag để fòg ngừa ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 79291 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 79291 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 79291
http://360.yahoo.com/girlpro_1012
cafe_lanuna

cafe_lanuna

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeMon Jun 22, 2009 4:54 pm

ss tjnh' khj neo` lấy ??? bua~ do' nhập khẩu từ hàn quốc wa ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 79291
http://vn.myblog.yahoo.com/cafe-lanuna
<<wolf>>

<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 12:18 am

lạc đề topic gòi mí pé ui...................Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 951129 .....chạy lẹ hok thì sói xực đấy nhá......há há.......................Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 79291
cafe_lanuna

cafe_lanuna

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 8:19 am

em da~ là chủ cửa hàng naj` nên thuốc fong` dạ, kjm chjt' ji` cug~ đầy đủ cả goy` ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 698603 hem sợ đâu ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 79291
Yupi

Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 11:10 am

ắc....loạn hết cả rồi....topic đang nói zìa anh Jun mà...làm ơn đi....
http://360.yahoo.com/luvis_147
cafe_lanuna

cafe_lanuna

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 4:50 pm

taj em thý mý ss naj` chém chém gjet' gjet' nên chắc xịt máu du~ lem' nên em moj' bán chứ bộ :khi 18:zoj' laj caj' naj` nhập khẩu moa` bán để có tjen` :k8:thý tjen` là thèm :a2:hay mjnh` buôn bán thêm caj' khác nua~ :k8:uj! tjen` tjen` tjen` uj!!!! hohohoh ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 643448
LOVELEE

LOVELEE

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 3:14 pm

coi cái mẹt mê tiền kìa,thí mà ghê. ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 698603
@cafe:em cứ bán hàng cho tốt ,năng wa HQnhập hàng thì thể nào cũng có cơ hôi gặp anh lee, ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 225502 bít đâu chừng sét đáng cái rầm anh lee mê cô gái vn qua hàn quốc bán bông băng thuốc đỏ thì seo ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 147679 .hihihi
cafe_lanuna

cafe_lanuna

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 4:57 pm

hahahaha nếu như thý thj` em lập tức xjn số phone của anh lee ljn` kju ảnh nhận em là em gaj' goy` kju ảnh wa VN làm PM ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 79291 :khi 39:nhug chắc hem có đâuTT
LOVELEE

LOVELEE

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeThu Jun 25, 2009 12:06 pm

HÔ HÔ AI BIK ĐC CHIỆN ĐỜI ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 79291
cafe_lanuna

cafe_lanuna

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeFri Jun 26, 2009 11:51 am

mơ thỳ có nhug thjet thj hem bao h ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 79291
pechu0t_4mat_l0vely

pechu0t_4mat_l0vely

Vật Nuôi : Cá sấu

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeThu Jul 09, 2009 11:06 am

Hình như hồi trước e có nghe cái tin là tại oppa lỡ kiêu Lee Hyori bằng chị nên tiếc vì không cầu hôn được. Chắc giờ ổng nói muốn nửa kia lớn tuổi hơn hình như ổng đang đề cập đến vấn đề này thì phải? ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 388299
pechu0t_4mat_l0vely

pechu0t_4mat_l0vely

Vật Nuôi : Cá sấu

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeThu Jul 09, 2009 11:12 am

oppa muốn nửa kia lớn hơn oppa.Oa...Oa...Hu...Hu... ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 180207 Không chịu âu ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 246421 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 273180 Sao Jun lại nỡ làm thía ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 86066 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 549235 Thất tình bên ngoài mà còn định giết tui trong này luôn hả? ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 73621 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 667339
Yupi

Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeThu Jul 09, 2009 12:05 pm

..ờ...ôg nì thik ngừ lớn tủi hơn mình. ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 850782 ..nhưng mờ ổng nói Hyori vại thì chắc là nói giỡn thui ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 698603 ...nhưng dù sao thì h ổng đang single mừ ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 949915 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 949915 ...chị e nhà mình vẫn còn cơ hội mừ. ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 147679 ..phải ko nè pé chuột... ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 281834 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 281834 ..hình như Chuột là mem mới hả...mần quen cái nà nha ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 256565 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 256565 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 256565
oppa_fan

oppa_fan

Vật Nuôi : Thỏ

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeSat Jul 25, 2009 11:13 am

uhm, mấy sis & bro trong có vẻ dzuj wá nhỉ khi tán dóc chiện đời thường của oppa
nhưng mà em có một lần đọc báo thấy hok bík cái journalist chết tiệt nào lại bảo oppa của chúng ta thích Trương Bá Chi ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 112409
hok bík có đúng hok nữa? Em đang tò mò moi tin mà hok bík có thiệt hok đây? ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 517469
mong sao cho oppa vẫn lun trẻ mãi để fan nhà ta ngắm cho đã lun ...hic...hic... ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 246421 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 246421 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 246421
Yupi

Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeSun Jul 26, 2009 8:42 am

...hở.....mình mới nghe tin nì lần đầu á ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 326713 ...bạn đọc ở đâu vại ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 850782 ......hức...kái tin vít vít nì làm hết hồn ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 112409 ....chắc là lầm oppa với ai đêy ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 850782 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 850782
kang_ji_neul

kang_ji_neul

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeSun Jul 26, 2009 12:34 pm

hok coá lầm đâu.....nhưng mà toàn tin đồn cả thoy...mấy bác nhà báo xưa nay vẫn như dzậy mừ ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 256565 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 256565 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 256565 Miễn chúng ta tin ở oppa là đc rùi
oppa_fan

oppa_fan

Vật Nuôi : Thỏ

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeSun Jul 26, 2009 7:42 pm

to yupi : cái này mình nói thiệt đó ,hum mình đj tìm film của oppa mới thấy (chỉ là vô tình thui, lúc đó bùn wá trùi lun.... ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 73621 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 73621 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 73621 )
to kang ss : ss kang cũng công nhận giống em nữa hả? nhưng ss còn nhớ là nó nằm trong bài báo nèo hok ? ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 667339 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 667339 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 667339
em chỉ nhớ tựa đề thui àh.... ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 584765 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 584765 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 584765
Yupi

Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 10:19 am

@oppa fan: bạn này, Kang = tủi tụi mình đó ^^ ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 850782 , ko cần phải gọi = ss đâu ^^....
hơ....vại à ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 326713 .....mình mới nghe lần đầu thui ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 157816 ...chảng bik là ở đâu ra nữa ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 300585 ....hic.....oppa sao mà lắm tai tiếng thía chùi ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 300585 ....hic
RoseAndLove

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeTue Jul 28, 2009 12:21 pm

...............cho mìn them ja yí.......mìn cũng bék yà suy luận được sơ sơ yề káj dzụ Oppa thík aj đoá ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 698603
Yupi

Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeTue Jul 28, 2009 3:01 pm

@oppa_fan: Có khi nèo bạn nhầm Trương Bá Chi với một trong hai ngừi nài hok : Chung Hân Đồng và Dung Tổ Nhi ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 388299 ....lúc làm việc cho công ty Anh Hoàng thì có tin đồn tình cảm xuất hiện giữa oppa và mí ngừ đó ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 59741 ...nhưng sau đó oppa đính chính lại chỉ là quan hệ giữa fan và idol thui ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 237144 .....hic hic mình mới xem ở topic "Tin Hot ko đọc thì đừng đập đầu vào gối mà chết nhá !!!!! tin n hot đ1o nha !" đó ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 603601 ...
@RoseAndLove: okie....ss là mem mới phải hem nè ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 603601 ....bắt tay làm wen kái ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 40194 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 131973 ...hihi.....ss cứ thoải mái chia sẻ ý kiến của mình zề lovers của oppa nha ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 40194 .....mờ ông nì nhìu tin đồn lắm í ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 300585 ...chỉ khổ thân fan lo lắng thui ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 667339 ...hic hic.....
RoseAndLove

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeTue Jul 28, 2009 6:33 pm

kakaka ....ùm ss là mem mớj hú le pé nha ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 256565 cho ss kiss káj sẵn tiện dzê lun ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 131973 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 879176
RoseAndLove

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeWed Jul 29, 2009 2:11 pm

ss kó lập topic pên này, mí pé dzào tìm hỉm thim nghen ^^
https://leejunkifamily.forumvi.com/forum-f9/topic-t436.htm
pe_jinji_1704

pe_jinji_1704

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeWed Aug 26, 2009 6:12 pm

haha mỳnh là mem mới vào xem kái topic này kười té ghế
thấy oppa mỳnh có nhìu ng` thýk ghê ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 517469 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 517469
mong sao oppa kưới đc pà vợ nào ẹp ẹo tý nhưng mà mỳnh hok thýk cho oppa lấy V vik nam đâu
ở đay phụ nữ vũ phu nhém ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 835139 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 835139 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 835139 nhỡ uýnh chết oppa sao ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 895482 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 895482 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 895482 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 895482 thoy oppa cứ ở vậy là ok nhất lun ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 581377 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 581377 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 581377
mà nghe chien hok có ai nối dõi cho oppa là rúm nc mắt mất oy ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 86066 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 86066 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 86066
cho tui kái sô y nè ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 997881 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 997881 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 997881
http://vn.myblog.yahoo.com/you_neverlove_1303
sakura_mokito

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeThu Aug 27, 2009 10:36 am

đâu chỉ là "sẵn sàng cho tình iu thui đâu" mà anh ý còn "đã nghĩ tới chiện kết hôn" goy ah. trong show thời trang ở Thái Lan ý, anh ý có mặc đồ cứi (bit là diễn thui mà seo lòng em ngất ngây thế chứ???? đồ git ngui` ko dao), lúc dc hỏi anh ý nói zậy. cón nói "tui cũng đã 28 tui goy (theo tui HQ ah), nên cũng co`1 nghĩ đến chiện kết hun, zi` zay mẹc đồ nỳ cũng thý hồi hộp nhắm". huhu... ko chịu đâu..... anh mà kết hun là em khóc cho lụt HQ lun cho coi. để dành xiền wa đó "phá" đám cứi anh (lúc mà hỏi "có ai ko đồng ý zoi hun lễ này ko" ý...)
Max

Max

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitimeFri Aug 28, 2009 11:04 am

...oppa kết hôn ??? ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 388299
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 7 Icon_minitime

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......
Trang 7 trong tổng số 8 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next
 Similar topics
-
» Fan mún 0ppa là gì của mình..^^
» DID WE REALLY LOVE
» [Long fic] Endless Love