http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......

Go down 
RoseAndLove
oppa_fan
pechu0t_4mat_l0vely
shamy
cafe_lanuna
heocon_yeudau36
pymchan1012
cloverxinhxinh
LuvULJK
LOVELEE
Sinni_Junki
<>
yuri
oOMoonOo
HuongAmy
grapes_iujunki
whitedaisy1988
Hyun
Sanne
pe_iu_anh_junki
kang_ji_neul
kaby_chan
vhtrang
Lee*Bong
satule
Yupi
30 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next
Tác giảThông điệp
cloverxinhxinh

cloverxinhxinh

Vật Nuôi : Chim

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeFri Jun 05, 2009 2:56 pm

Huc,xem topic này xong mà sốc nặng lun.
Hi vọng oppa sẽ suy nghĩ lại vụ ng`trong mộng.
http://mp3.zing
LOVELEE

LOVELEE

Vật Nuôi : Chó

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeSun Jun 07, 2009 9:20 am

cloverxinhxinh đã viết:
Huc,xem topic này xong mà sốc nặng lun.
Hi vọng oppa sẽ suy nghĩ lại vụ ng`trong mộng.
đúng đấy ,mún tìm vợ hiền lành chung thuỷ thì VN ta là miền đất hứa rùi còn gì,thế mà o để ý đến thiệt tức chít
yuri

yuri

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeMon Jun 08, 2009 8:39 am

đúng vậy! Có ai xem Cô dâu vàng k? Trong phim có 1 câu nói :" Cô dâu vàng đến từ mảnh đất vàng" ! K biết uppa xem phim đó chưa nhỉ?! nếu uppa xem xong chắc cũng sẽ chạy sang VN tìm vợ ! Phụ nữ VN là số 1 mà!!!( có cả tụi mình nữa mà!)
"Ăn cơm Tàu; ở nhà Tây; lấy vợ....VN!"
<<wolf>>

<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeMon Jun 08, 2009 12:11 pm

"ăn cơm tàu, ở nhà tây" còn nghe gòi chứ "lấy zợ Vn" mới nghe lun .....hehee.....chỉ lấy đc 1 vợ thui mà mem nhà mình đông thế thì oppa bik chọn ai....................Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 157816 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 157816
LOVELEE

LOVELEE

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeMon Jun 08, 2009 4:31 pm

wolf đã viết:
"ăn cơm tàu, ở nhà tây" còn nghe gòi chứ "lấy zợ Vn" mới nghe lun .....hehee.....chỉ lấy đc 1 vợ thui mà mem nhà mình đông thế thì oppa bik chọn ai....................Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 157816 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 157816
anh lee chọn ai cũng được ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 517469 ,miễn vn là mình có cơ hội thăm viếng ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 949915 ,còn chọn trúng mem nhà mình thì VIP rùi còn gì ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 225502
yuri

yuri

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeTue Jun 09, 2009 10:14 am

hihi! đáng lẽ ra phải là " lấy vợ Nhật" nhưng mình đã..sửa lại! ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 256565
LOVELEE

LOVELEE

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeTue Jun 09, 2009 2:24 pm

lấy vợ nhật xưa rùi,bi giờ lấy vợ VN là nhứt, yuri nhìn xa trông rộng thế bái phục ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 720994
pymchan1012

pymchan1012

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 11, 2009 9:24 am

ừh, yuri đúg là đầu óc fog fú đág học tập ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 79291 hoho ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 79291
oppa mà lấy vợ vn chắc em sướg qá, chết vỳ chãy máu mũi luôn ak'' ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 25682
http://360.yahoo.com/girlpro_1012
yuri

yuri

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 11, 2009 10:35 am

Phụ nữ VN : Công dung ngôn hạnh! Giỏi việc nước đảm việc nhà! Phụ nữ VN : Chung thuỷ nhất thế giới!!! ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 79291 khi 13
LOVELEE

LOVELEE

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 11, 2009 12:16 pm

chắc phải đề nghi D in đậm câu này zô cún autograph mới được :
Trích dẫn :
Phụ nữ VN : Công dung ngôn hạnh! Giỏi việc nước đảm việc nhà! Phụ nữ VN : Chung thuỷ nhất thế giới!!!
in đậm, để chữ nổi lun ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 79291 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 79291
whitedaisy1988

whitedaisy1988

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 11, 2009 1:56 pm

LOVELEE đã viết:
chắc phải đề nghi D in đậm câu này zô cún autograph mới được :
Trích dẫn :
Phụ nữ VN : Công dung ngôn hạnh! Giỏi việc nước đảm việc nhà! Phụ nữ VN : Chung thuỷ nhất thế giới!!!
in đậm, để chữ nổi lun ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 79291 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 79291

Ô hô hô ! ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 920473 lâu ko vào đây đọc , hôm nay được trận cười vỡ bụng . D xin đề nghị trao giải thưởng cho câu nói hay nhất 4rum, 1 tràng pháo tay long trời lở đất. Bravo, Sanne ơi , ra đây mà coi nè, em viết câu này lên trang đầu autograph book nha. tiếng anh, tiếng hàn, chữ đại đại to
https://leejunkifamily.forumvi.com
vhtrang

vhtrang

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 11, 2009 2:16 pm

Hớ hớ, lâu ngày ko vô topic này bi h nó thành topic về phụ nữ VN roài ah??? Off topic roài nhá hé hé ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 698603 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 147679
<<wolf>>

<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 11, 2009 2:26 pm

ủa mờ tụi mình là "phụ nữ" hay "con gái"vậy bà kon cô bék......
pymchan1012

pymchan1012

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 11, 2009 8:50 pm

sak, yuri tự hào vỳ mỳh là phụ nữ VN qá hén ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 698603 oppa màk thấy kâu nài trên autograph book chắc fóg về VN lụp tức ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 79291
kang_ji_neul

kang_ji_neul

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 11, 2009 9:28 pm

Chòy tụi mình là con gái chứ phụ nữa gì. Là phụ nữ thì làm gì còn cơ hội lấy oppa nữa chứ ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 333100 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 333100 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 333100 Tốt nhất chỉ nên quảng cáo là: Con gái VN có tiềm năng trở thành những ng` phụ nữ tốt thui hehe ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 698603 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 698603 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 698603
pymchan1012

pymchan1012

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 11, 2009 9:40 pm

ừh, thía đc đó, chy chơ mỳh là mỳh có "tỳm neg" lắm đó, hoho ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 79291 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 79291 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 79291
kang_ji_neul

kang_ji_neul

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 11, 2009 9:45 pm

@ pym: nghe nói con gái Huế dịu dàng, duyên dáng lắm lắm lun.

Nhưng.....nhìn Pym chống tay cười hoho dzậy sao Kang thấy nghi ngờ quá ah`.....
Pym ơi....có đc ko đó???? ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 698603 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 698603 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 698603
pymchan1012

pymchan1012

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeThu Jun 11, 2009 9:58 pm

hốhố, kag nghe ai nói kon gài huế dịu dàg, duyên dág mà ... "chuẩn" thế , hôhô ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 698603 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 698603 ( đổi kĩu kười rồy nè, như thê nài đc koy là "dịu dàg" hum zạ, thấy kười thế nài có vẽ khép nép qá hén ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 865855 )
( noái zị thui chơ hum fải zị, chỷ là lâu lâu tự an ũi mỳh khôn thôy tũi ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 333100 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 333100 )
LOVELEE

LOVELEE

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 1:52 pm

hihihi,mọi người lầm rùi.phụ nữ là nói chung ,o cần bít có chồng hay chưa(chữ quốc tế phụ nữ ý,là chỉ chung giới nữ thui),còn con gái là dạng trinh nữ chưa chồng, con j sất.
đàn bà mới là phụ nữ đã có chồng hay o còn trinh trắng.chắc rum mình lộn giữa đàn bà và phụ nữ
kang_ji_neul

kang_ji_neul

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 4:22 pm

Phụ nữa là từ Hán Việt của đàn bà mà? ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 112409 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 112409 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 112409 Khi ng` ta phân biệt giữa girl với women chứ. Women là bao gồm cả phụ nữa và đàn bà.2 từ đó có ý nghĩa jống nhau, chỉ khác ở cách dùng trong từng hoàn cảnh khác nhau thui
vhtrang

vhtrang

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 4:28 pm

Hí hí, ss thấy các mems cứ phân biệt giữa phụ nữ và con gái hoài, nhưng mà đến ngày 8/3 hay 20/10 thì vẫn đòi quà bằng đc, hem tặng quà thì...chít với đám "phụ nữ bé". Thía là thía nèo đây??? ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 79291
kang_ji_neul

kang_ji_neul

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 5:03 pm

Ờ thì.......dù chưa là phụ nữa nhưng mà..... Nói chung cũng cùng giới cả thui mà hén???? ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 256565 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 256565 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 256565 Thì những ng` "phụ nữ tương lai" đòi quà hông lẽ hông đc sao chứ ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 698603 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 698603 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 698603
pymchan1012

pymchan1012

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 7:54 pm

hốhố, tUi cŨg mÚn có quà eh'', dù ji` thỳ cũg là "phụ nữ tươg lại" (theo cách noái của pà Kag) ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 79291 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 79291
satule

satule

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 9:34 pm

hix sao bây giờ thành ra bàn tán phụ nữ với con gái rùi. ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 326713
mà phụ nữ vẫn lấy oppa được vậy (miễn là hiện tại ko có husband) ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 147679
ss thấy oppa lấy gái í lộn con gái hay phụ nữ VN là nhất đó (như mấy mem nói) ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 79291 vì con gái Viêt rất dễ thương nè, biết lo lắng chăm sóc gia đình nè, thông minh nè..... ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 865855 con gái nhật cũng tuyệt vời nhưng do cách sống của họ rất tự lập quan hệ bình đẳng rất rõ ràng nên sẽ có sự phân công trong cuộc sống mà mấy husband thì đôi khi ko thích khi 2
oppa ơi qua VN đi lúc đó oppa sẽ thấy con gái VN như thế nào. khi 13 khi 13
<<wolf>>

<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitimeSat Jun 13, 2009 1:51 am

topic này chuyển đề tài PR cho "con gái và phụ nữ Vn" gòi hehe.....oppa từng bảo oppa thik girl wến rũ và xinh đẹp.....mí u nhà mình cố gắng đầu tư nhan sắc đê mồi chài oppa đi hohoho..................Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 256565
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 4 Icon_minitime

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......
Trang 4 trong tổng số 8 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next
 Similar topics
-
» Fan mún 0ppa là gì của mình..^^
» DID WE REALLY LOVE
» [Long fic] Endless Love