http://leejunkivnfamily.com/forum/
http://leejunkivnfamily.com/forum/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......

Go down 
RoseAndLove
oppa_fan
pechu0t_4mat_l0vely
shamy
cafe_lanuna
heocon_yeudau36
pymchan1012
cloverxinhxinh
LuvULJK
LOVELEE
Sinni_Junki
<>
yuri
oOMoonOo
HuongAmy
grapes_iujunki
whitedaisy1988
Hyun
Sanne
pe_iu_anh_junki
kang_ji_neul
kaby_chan
vhtrang
Lee*Bong
satule
Yupi
30 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next
Tác giảThông điệp
vhtrang

vhtrang

Vật Nuôi : Chó

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeThu May 28, 2009 9:12 am

Đúng oy`, mình cũng đồng ý với WD. Dù sao oppa cũng 28 tuổi rùi còn j`. (ấn tượng trong My girl ngay tập đầu tiên hun cái chị người Tây điệu nghệ dã man, suy ra thì ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 698603 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 698603 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 698603 )
https://leejunkifamily.forumvi.com
kaby_chan

kaby_chan

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeThu May 28, 2009 9:16 am

ua sis len hoi nao ma sao hok thay sang den vay
HuongAmy

HuongAmy

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeThu May 28, 2009 9:36 am

Ngây thơ vô số tội thì có...Ông Jun nhà mình hôn nghề thấy mồ.Coi TBDAW đi,hôn đẹp bà cố luôn...Jun có nhìu chiện lắm,chỉ những ai iu lâu năm mới bít thui.^^
oOMoonOo

oOMoonOo

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeThu May 28, 2009 1:51 pm

Khổ thân moon...mới iu oppa chưa tới 1 tháng...nên chả bít j dzụ hun hít nì...đọc xong xót cả ruột...mún khóc ùi nà...
Bít là oppa 28t thì thía nèo cũng chẳng wen vài ba ng` gòi...mah seo lại thĩ ng` lớn tuổi hơn mình...níu thía thì 3mươi mí là gái ế gòi còn j`... ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 333100 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 333100 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 333100
Mah oppa nì cũng ghê thiệt...hun hít dữ dằn wa ha...
Chỉ ước đc. ôm oppa thôi...hun hít j hok dám ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 850782 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 850782 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 850782
HuongAmy

HuongAmy

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeThu May 28, 2009 3:43 pm

Ổng cũng có tật xấu đó.^^Ngạc nhiên lun.^^Thui kệ,iu rồi iu lun đi!
Yupi

Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeThu May 28, 2009 3:47 pm

...ss Huong....tật xấu gì vậy...ss kể em nghe với đi.... ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 949915
http://360.yahoo.com/luvis_147
HuongAmy

HuongAmy

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeThu May 28, 2009 3:59 pm

Nope,chiện bí mật muh,u cứ iu Jun đi rùi từ từ u sẽ bít.Theo ổng là tật xấu mà tui khoái tật đó lém!^^
Yupi

Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeThu May 28, 2009 4:03 pm

ghek ghê ó...nói i mà...cái pà chị này...ác nha....ko chia sẻ cho em út gì hik à nha....roài...iu ổng oài nà...tật gì zạ...nói i mà....hư hư...muốn bik thật mà... ss...chia sẻ cho thiên hạ chứ....sao lại bí mật.....Shhhhhhhhhh...bật mí một mình em bik thui...nha nha nha...i nha...i mà......Y_Y
Yupi

Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeThu May 28, 2009 4:04 pm

êy...hay là u định nói ổng biến thái hả......
whitedaisy1988

whitedaisy1988

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeThu May 28, 2009 4:04 pm

Huong đểu thật đó! dứ dứ chị em hả? có kể ko thì bảo, kể ko? ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 224650 đừng làm D suốt ruột nha, nóng máu lên là k hay đâu nha ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 922139
https://leejunkifamily.forumvi.com
Yupi

Yupi

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeThu May 28, 2009 4:07 pm

ss D à...pà này pả ác lắm...pả tham lam...pả ích kỷ zới chị em tụi mình lắm á...wánh pả chik iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 483110
satule

satule

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeThu May 28, 2009 4:15 pm

hú hú hú H ơi ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 138608 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 138608 sao em ko nói hả ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 112409 chúng ta uýnh hội đồng ih ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 777107 em mà ko nói là ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 29114 . heheheh khai mau. ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 56653
oOMoonOo

oOMoonOo

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeThu May 28, 2009 4:22 pm

Đúng ùi...khai ih...moon cũng mún bít nữa... ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 785982 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 785982 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 785982
Nói nghe ih moh hương dễ thương........
Năn nỉ moh ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 86066 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 86066 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 86066
Lee*Bong

Lee*Bong

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeThu May 28, 2009 5:37 pm

càng khác càng ng` càng độc đáo mà =)) thế nên mới đz quyến rũ bao nhiêu bạn trẻ chứ :") biét đâu về sau Oppa hiểu ra lại yêu kác bạn trẻ trug sôi nổi thì sao ;;) hihi =))
http://vn.myblog.yahoo.com/leebong@rocketmail.com
Hyun

Hyun

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeThu May 28, 2009 7:54 pm

to ss D: ^^" em cũg pó tay thằg đóa
nhìn mặt JK ssi vậy chứ ngây thơ jì nổi ~"~ tớ còn ấn tượg hồi trog TBDW, có cái pà jì đè anh Jun lên xe hun dữ dội ~"~
ko biết cảm jác khi hun oppa ntn, muốn đc thử wá ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 147679
pe_iu_anh_junki

pe_iu_anh_junki

Vật Nuôi : Chim

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeThu May 28, 2009 8:36 pm

ổng mà có dzỳ là tui ..............chắc sống hem nổi wá!!!hjzhjzhjz!! nhưng theo luật ngừi thỳ trước sau jì cũng fãi có .......thui!!! .......vì để có nòi jống mừ!!!ước jì mai mốt con trai ổng jống ổng hen???có jì tui đem con gái tui wa lùm wen,xí chỗ trước !!!kà kà kà ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 698603
oOMoonOo

oOMoonOo

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeThu May 28, 2009 9:43 pm

Éc thui hỏk ham...mê oppa thui...con ổng kệ nó...
@Hyun: j` mah đè lên xe hun dữ dội...sis đọc nghe đau lòng wa em ạh...sắp khóc nữa...sis đang bệnh cũng ráng lết lên nhà mình koy tin oppa...từ ngày nghe tin oppa sắp ih NVQS tự nhin lăn đùng ra bệnh lun...tuần sau sis thi nữa ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 273180 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 273180 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 273180
..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 40019 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 40019 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 40019
..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 549235 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 549235 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 549235
yuri

yuri

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeFri May 29, 2009 9:02 am

trời ới ! mệt wá! H ơi 3 hồn 9 vía em ở đâu ra đây nói cái chuyện bí mật của uppa coi! ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 835139 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 40019
Yuri coi cái cảnh đè lên xe hun uppa rồi! ka2 ka2
Đó là nụ hôn giữa uppa với người tình của đại ca! ở đây k có tình yêu gì hết mà chỉ là giỡn thôi! nhưng uppa k thích và đẩy bà ta ra!
Còn cái vụ uppa ngây thơ hả? k có đâu! Thử hỏi uppa đã 28 rồi, đã đóng kha nhiều phim nặng kí về tâm lý. thì làm sao mà ngây thơ cho nổi?! Qua bao thăng trầm trong sự nghiệp chỉ mong uppa vững lòng mà k bị dính vô cái vụ tự tử kia!
( Bên Hàn giờ đang căng thẳng vụ này lắm đó!)
<<wolf>>

<<wolf>>

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeFri May 29, 2009 11:22 am

nghe giang hồ đồn ở ngoài oppa lạnh lùng lúm mừ ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 875447đó có được coi là tật xấu hem....níu zậy thì tất xấu của oppa đáng iu chứ hehe
oOMoonOo

oOMoonOo

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeFri May 29, 2009 1:23 pm

Đang tò mò nhưng vẫn hok bít đáp án...mah xấu đẹp j thì cũng vẫn iu oppa thôi
..thì đúng là oppa 28t ùi thì chắc cũng...hok bít có j` j` ấy chưa...chắc hok đâu...oppa đóng phim dzậy thui muh ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 246421 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 246421 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 246421
Sinni_Junki

Sinni_Junki

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeFri May 29, 2009 1:34 pm

Hi mình là member mới zô . Mình hâm mộ anh Jun Ki nhắm .
http://vn.myblog.yahoo.com/sinni-dethuong
oOMoonOo

oOMoonOo

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeFri May 29, 2009 1:37 pm

Halo sinni_junki
Welkum bạn...nhà mình thì ai cũng iu oppa hít...đừng ngại... ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 225502 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 225502 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 225502
grapes_iujunki

grapes_iujunki

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeSun May 31, 2009 5:08 pm

tật xấu của opa í ah. .uhm để mình đoán thử nhá , ổng rất ham rượu chè nì , hút thuốc thì một ngày nửa bao nì , sáng ngủ dậy thì không chịu dậy ngay mà còn lăn qua lăn lại trên giường chán chê rùi mới chịu thui nj` , uống rượu say rùi thik giở trò sàm sỡ vs ng` ngồi bên cạnh nì (ai ngồi cạnh ổng lúc ổng say là đc ổng um liền ah' he' he' he' , thik thế nghĩ mà ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 865855 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 248476 mất máu rùi nà ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 225502
oOMoonOo

oOMoonOo

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeSun May 31, 2009 6:00 pm

Úi thiệt đó hả...sướng wa...canh lúc ổng đang say lại gần mới đc. ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 698603 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 698603 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 698603
Cái đó hok phải tật xấu ùi...wa tốt lun áh xấu j...
nghĩ tới là thấy........... ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 281834 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 281834 ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 281834
Lee*Bong

Lee*Bong

Vật Nuôi : Mèo

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitimeSun May 31, 2009 6:51 pm

trời oiư cái đoạn mà ss Oppa k chịu dậy lăn qua lăn lại trên giườg thấy đáng yêu quá à :">
còn cái đoạn uốg rượ rồi ôm ng` ngồi cạnh thì ............. trời sướg ng` ngồi cạnh =)) thích quá **mơ màng** =))
http://vn.myblog.yahoo.com/leebong@rocketmail.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......   ..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???....... - Page 2 Icon_minitime

..............Anh Jun nhà mình đã fall in love với 1 bóng hồng nào chưa???.......
Trang 2 trong tổng số 8 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next
 Similar topics
-
» Fan mún 0ppa là gì của mình..^^
» DID WE REALLY LOVE
» [Long fic] Endless Love